du học Pháp Louis Le-Grand Paris

Chào các anh! Em cũng muốn thi học bổng LLG. Anh Quân kiếm bài ở đâu thế?Gửi cho em làm thử được không ạ?

----------

Gửi anh Cương.
Anh còn nhớ em không?Em muốn hỏi thi LLG thì được khoảng bao nhiêu điểm thì đỗ ạ?Anh thi được bao nhiêu điểm ạ? Đề thi có khó lắm không?
Em đang tìm hiểu về học bổng này mong các anh giúp đỡ
Cảm ơn anh

----------

Em muốn hỏi một chút về cách trình bày(chả là em dốt phần này).Nó có phức tạp lắm không ạ. Có được dùng những ký hiệu của toán Việt không ạ?Nếu dùng thì có bị trừ nhiếu điểm không ạ?Đề thi chủ yếu là về phần nào ạ?

Nguyễn Duy Hiếu đã viết:
Chào các anh! Em cũng muốn thi học bổng LLG. Anh Quân kiếm bài ở đâu thế?Gửi cho em làm thử được không ạ?

----------

Gửi anh Cương.
Anh còn nhớ em không?Em muốn hỏi thi LLG thì được khoảng bao nhiêu điểm thì đỗ ạ?Anh thi được bao nhiêu điểm ạ? Đề thi có khó lắm không?
Em đang tìm hiểu về học bổng này mong các anh giúp đỡ
Cảm ơn anh

----------

Em muốn hỏi một chút về cách trình bày(chả là em dốt phần này).Nó có phức tạp lắm không ạ. Có được dùng những ký hiệu của toán Việt không ạ?Nếu dùng thì có bị trừ nhiếu điểm không ạ?Đề thi chủ yếu là về phần nào ạ?

Nếu em học lớp mẹ anh cũ thì hình như anh nhớ.
Thi xong chỉ có giấy báo đỗ thôi em ạ. Anh chẳng biết gì cả.
Chúc may mắn

ừm Hiếu cho anh email , anh gửi đề cho . Nhưng mà đề này cần thêm cả kiến thức lớp 12 mới giải được hết nên có zi` thì nghiên cứu thôi ;) . Nếu mà hứng thú thì hôm nào sang lớp anh , anh cho mượn trước quyển maths photo trước mấy phần mà đọc .

Thông tin chính thức về LLG thì có thể lên mạng search . Thi vào tầm cuối tháng 5 , đầu tháng 6 . Người ta sẽ lấy 5 người đứng top có điểm > 13, 14 zi` đó . Nếu ko ai pass được mức này thì :| ... ko ai đi cả :))

Còn về trình bày thì anh cũng dốt lắm nhưng toán thì vẫn là toán thôi . Viết sao cho mấy ông bà tây hiểu được là tốt rồi . Nếu sang năm mà học cô Nguyệt mà " bị " cô để ý thì " chít đi ! ":D

Nếu hỏi anh Cương về info thì hơi khó vì nếu anh ko nhầm thì đến hôm đi thi anh Cương còn bắn CS ngoài hàng may mà có cô Nguyệt lôi đi nên mới thi . ( có phải ko anh Cương )

anh Quân có đề trên giấy không để em sang lớp anh lấy.Chắc là anh biết em rồi đúng không? Trước hôm thi anh Cương còn chơi CS mà vẫn đỗ. Quả là đỉnh!
@cương: em là học sinh cũ của mẹ anh đây.

heh đề của anh dạng PDF trên máy . Có gì anh chép cho vậy . Hôm nào qua lấy thì nói trước để anh còn chuẩn bị .

Thế thì tuần sau em sẽ sang lấy. Cảm ơn anh trước nhe. À mà em đã biết mặt anh không nhỉ?

Cứ sang lớp anh hỏi cũng được . Nhưng mà có thể thứ 2 này anh chưa đi học vì đang ốm . Để thứ 3 nhé .

heheh, các bẹn cố gắng lên. Em Hiếu học lớp 11 mà có chí phết nhỉ=D>:-B
@Quân: Quân qtâm thi LLG là thi năm nay đấy àh, bao h thi vậy:-/.Cố lên để lớp mìn có chút thơm lây;)

ậy . Anh Cương và anh Dương cho em hỏi luôn là nếu mình đỗ sang bên ấy thì mình có phải tự làm hồ sơ ko hay là người ta sẽ sắp xếp làm hết cho mình ?

Vậy thì thứ 3 em sẽ sang.
Anh Cương và anh Dương cho em hỏi câu như anh Quân hỏi và thêm 1 ý nữa là néu đỗ mình có phải qua phỏng vấn ko ạ?

chậc . Cả anh Cương và anh Dương đều biến mất 1 cách lạ lùng ... :| Anh Cương còn nhớ đề thi năm ngoái ko ? có gì anh post lên em xem có trùng với mấy cái đề của em ko . :|

Nguyễn Duy Hiếu đã viết:
Vậy thì thứ 3 em sẽ sang.
Anh Cương và anh Dương cho em hỏi câu như anh Quân hỏi và thêm 1 ý nữa là néu đỗ mình có phải qua phỏng vấn ko ạ?

Mỗi năm mỗi khác em ạ. Theo quy luật càng lúc càng tốn nhiều tiền. Cứ thi đỗ đi rồi đâu vào đấy hết thôi, thủ tục lo lắng làm gì?

Mà anh nghĩ các em không nên hy vọng nhiều, khó lắm. Đà này phải có em nào tên là BƯƠNG thì mới đỗ được. :)) :)) Nói đùa một câu. Đừng hiểu nhầm nhé. Bon courage et bonne chance.

@Quân: không phải hôm nào bọn anh cũng lên mạng được em ạ. Bận.

Trời ui! Em làm thử 1 đề khó quá xá.Mới làm dược gần 3 bài. Có nhiều từ còn không hiểu nữa. Lúc ấy chắc phải mang từ điển vào mất thôi. Anh Quân bảo đề ý là dễ nhất mà như thế ko biết các đề khác thì thế nào.
@Quân: mail của em là [email protected]

@ a Cương : cũng biết là các anh bận :)) Em còn nghĩ là các anh đang thi qua kỳ cơ :)) . Dù sao thì em cũng đùa phát thôi vì đến em ở bên này có ADSL mà lên được thường xuyên lắm đâu :|

@ Hiếu : đúng là đề ấy là dễ nhất đấy :D cứ thư thả làm dần đi , có gì khó thì post lên đây :D . Rồi thư thư anh gửi mail cho . Bi h đang lười vào mail wa' :p

Anh Quân có biết vụ 1 tháng sang Pháp hè này ko? Anh có đăng kí ko? Em nghe nói là phải nộp bảng điểm mà em thì mù cang chải chẳng biết gì ráo. Anh giúp em với

Ơ ... anh còn mù hơn :D . Chả biết gì xất . Chỉ biết bây h đang cuống cà kê với cái đống hồ sơ của mình đây ><

Topic bị xịt rồi , phải cho nó vùng lên thoai :D

@hiếu : anh xong hết hồ sơ rồi , chỉ trừ cái coupon international :|

coupon international là cái gì hả anh? Trời ui! Em ko mở đc file anh gửi cho em.Làm thế nào bi giờ ạ! Anh giúp em với! Cái mảng công nghệ thông tin em cũng dốt lắm

oạc , download xuống rồi mở ra như thường thoai .

W ên , đó là file PDF , muốn đọc thì cần xài acrobat reader . Có chưa ?

Back
Bên trên