Diễn đàn mới cho 12 Lý

To Lý : lớp anh ko ai thi GT nên ko có thông tin về trường này em ạ

TO HỀ : nói phải rõ ràng nên anh mày mới tách ra làm 2 hiểu chưa?

A Khoa vừa về đã gái gú rồi ?
Em hỏi bao lâu anh ko trả lời hôm nay lại kiếm cớ ?

Các chú đi Tuần Châu thế nào rồi, post vài bài tường thuật cho anh em với đi nào !

Nguyễn Hoàng Linh đã viết:

Chí lí, chí lí. Mấy hôm trước còn thấy Khoa để "Không màng nữ sắc" thế mà bây giờ đã "Con tim thổn thức". Tớ đang thắc mắc không hiểu Tuần Châu có cái gì có sức quyến rũ mãnh liệt đến vậy? Hôm nào phải đi thử một phát :)).

Thế lớp mình đi thế nào, có thiếu nhiều không? Đứa nào đi Tuần Châu về thì kể chuyện đi! Chắc chắn là có nhiều chuyện hay ho lắm phải không?

To L : ặc ặc đâu dám làm gì, cả tuần mới ol một lần bây giờ mới thấy đấy chứ
To QD : ở Tuần Châu chẳng có gì hay ho cả chẳng qua là một thời gian bỏ đời đi tu nhưng tu mãi ko thành chính quả được --> thôi ko tu nữa :D --> trở lại đời :D

He he Tuần Châu hả ?
- Chuyến này đi hay đấy các chú ạ Lâu lắm mới có dịp thể hiện bản chất cặn bã của mình lại còn cả khả năng breakdance đạt đến nỗi gãy giường của bọn nó May mà không bị bắt đền :)
Nói chung là tiếc cho mấy thằng không đi được

Lê Quang Dũng đã viết:
Nguyễn Hoàng Linh đã viết:

Chí lí, chí lí. Mấy hôm trước còn thấy Khoa để "Không màng nữ sắc" thế mà bây giờ đã "Con tim thổn thức". Tớ đang thắc mắc không hiểu Tuần Châu có cái gì có sức quyến rũ mãnh liệt đến vậy? Hôm nào phải đi thử một phát :)).

Quang Dũng đi để còn lấy thêm mấy vợ nữa cho đủ bộ nhỉ ..:)

Lê Minh Đức đã viết:
[Quang Dũng đi để còn lấy thêm mấy vợ nữa cho đủ bộ nhỉ ..:)

Dạ, không dám ạ. Với em thì một vợ hai con đã là quá đủ rồi.

Sao cái ảnh đại diện của Khoa@!trông chuối thế mày?????????????

Ê các chú nhớ 5-9 đến trường nhé!!!!!!!!!!

ừ, đến trường ngắm các lớp đàn em nhớ lại mình hồi xưa, buồn vui lẫn lộn, mới năm ngoái vẫn còn đứng giữa chúng nó, bây giờ đã khác hẳn rồi,nghe hơi cải lương nhưng mà thật lòng đấy, tiếc là không có được cái vinh dự đấy !

Chỉnh sửa lần cuối:
Ừ hoan nghênh mày về ,về thì nhớ chi trả mọi hoạt đọng cho anh em vì hôm đấy cả lớp sẽ kéo về trường đấy

Được rồi, thằng Đức chờ tao 7 giờ sáng ở Nội Bài rồi anh em đi bus 07 về thẳng trường ! Ok ?

Anh Cường ơi, khi nào về nhớ qua cửa hàng bánh Bảo Ngọc mua độ trăm cái bánh trung thu rồi đem sang bên này anh em mình bán buôn nhé. Đảm bảo lãi to. (Nhân tiện mình muốn hỏi các bạn ở nhà: theo lịch dương thì trung thu năm nay rơi vào ngày nào thế? Mình không có lịch âm nên không biết, mà lên mạng kiếm thì ngại lắm). À mà anh nhớ đi nhanh nhanh rồi về ngay đấy, còn 4 hôm nữa là có bài test của GEK 1535 rồi đấy.

Vừa đi kỷ niệm Quốc Khánh về ( căn bản phải chờ đến thứ bảy mới được nghỉ ), vui không thể tả được. Hay nhất là gặp mặt được hết tất cả các mỹ nhân VN đang học ở Sing, đêm về xao xuyến không ngủ được phải lên đây một tí giãi bày tâm sự. Xinh lắm bọn mày ơi....Tao đến chết vì mất ngủ thôi !
Bọn NTU đem sang một vở kịch bậy không tưởng tượng được, biến tấu từ Harry Potter, nhưng phải thế mới vui, anh em tán thưởng rầm trời ( không hiểu mấy bác đại diện Sứ quán ngồi ở đó nghĩ gì :D ). Con Trâm Anh bên lớp Hóa cũng tham gia vào cái vở kịch đó - vai Hermione ( con này khá ! )
Chỉ khổ thân thằng Lã lớp Toán và thằng Vũ Anh lớp Tin ở bên NTU, tiết mục guitar bao công khổ luyện của chúng nó phút chốc bị hủy bỏ vì lý do kỹ thuật.
Thế là hết những ngày vui của tao rồi, trước mắt chẳng thấy hội hè gì chỉ thấy mấy cái mid-term tests thôi, còn essay với lại thuyết trình nữa chứ, tao die mất, bao giờ mới đến Trung Thu chúng mày nhỉ ? Tao hỏi nghiêm túc đấy.

Lê Quang Dũng đã viết:
............À mà anh nhớ đi nhanh nhanh rồi về ngay đấy, còn 4 hôm nữa là có bài test của GEK 1535 rồi đấy.
Quang đừng làm em lạnh gáy thế, mới có được mấy giây lãng mạn đã bị anh trù dập :(( :(( :((

Back
Bên trên