Diễn đàn mới cho 12 Lý

.hom nay tao len mang voi thang bui.No bao tao len day cho vui ve.
chang biet viet gi . thoi cu tam the da,thong bao cho cac chu great Cuong da biet the nao la net .Ha Ha.Con ve diem thi cua tao ,co mot so chu thac mac, tao thong bao day,Toan 9 ,Li 8, Hoa 10,noi chung cung tam on.
Thoi hom nay tam the da.Bye.

Tao laVGC

Chào các chú

Khi nào Đi tham quan các bác báo cho em 1 tiếng ! Tao không biết gì cả.Thằng GC bảo tao mới biết!!!!!!!!!!!!!!

Anh Quang lắm nhọt quá, chẳng lẽ bác lại bắt em phải hô là : nào các anh em Bk, Mỏ, Ngoại thương, kiến trúc, tổng hợp................. hay sao ? Hô thế bọn mấy trường đấy không phải lớp mình nó cũng nhảy vào thì sao

lớp này có ai vào cầu đường Pháp GT không ạ?Em xin lỗi vì cắt ngang tí.Cho em biết điểm chuẩn của lớp ấy với.Hi!

8h sáng mai(chủ nhật) có mặt tại cổng trường để đi đên nhà Hải ăn liên hoan chia tay.
Nó lại sắp được đi Mỹ phát nữa thì phải :D.
Tiện đây xin thông báo cho những ai chưa biết :D

Này đi tham quan đâu cũng báo cho mọi người 1 tiếng chứ .
Sao thấy chiến sự giữa Lý - Anh có vẻ căng thẳng ghê ta ?

Dạo này thấy cái bõ này xìu quá , chỉ toàn thấy mấy cậu ở Sing nói là chính .

Nguyễn Hoàng Linh đã viết:
Này đi tham quan đâu cũng báo cho mọi người 1 tiếng chứ .
Sao thấy chiến sự giữa Lý - Anh có vẻ căng thẳng ghê ta ?
Căng thẳng gì đâu thầy Linh, tình hình được xoa dịu rồi, đôi bên nhượng bộ tí chút có điều là vẫn không đi chung với nhau, kể cũng hơi chán. Nhưng cái vấn đề to nhất là : các bố có định đi nữa không đấy, chẳng thấy rục rịch gì cả.
Thầy Linh nói phải, cái box này dạo này xìu quá, chỉ thấy em với thằng Quang Dũng lên là chính, các bố ở nhà rỗi việc chịu khó viết lách tí đi chứ, thằng Minh Đức đâu rồi ??????? Lên mở màn đi mày ! Tao thấy mày hay xông xáo ở các box khác lắm đó nha !!

Nguyễn Đức Dũng đã viết:
8h sáng mai(chủ nhật) có mặt tại cổng trường để đi đên nhà Hải ăn liên hoan chia tay.
Nó lại sắp được đi Mỹ phát nữa thì phải :D.
Tiện đây xin thông báo cho những ai chưa biết :D
Ông Chử nói nghe đần vật, nó về nghỉ hè thì tất nhiên là phải đi rồi chứ còn gì nữa, chẳng lẽ đi 1 năm rồi về quê hay sao mà lại bảo là sắp được đi Mỹ phát nữa.

Thông báo tạm cho anh Cường là hình như hôm nay chúng nó đi Hạ long rùi và đi một mình . (hhehe chẳng qua muốn giới thiệu với anh em cái avartar mới :p )

Quên Lờ ơi ,trường bọn mình có giấy báo đi tập trung chưa nhỉ?

Thế Hề không đi à ? Hề không đi Tuần Châu mà ở nhà chat chit với em nào à :D

Hôm qua gặp bạn Tuấn A :D , bạn ý nói tớ mới biết là hôm nay lớp Lý đi TC .

Phẫu thuật gì đâu , thay đỏi không khí một chút cho vui thôi mà, khiếp ông Lờ câu bài chả kém gi mình cả ,một bài còn cố xẻ làm hai nữa.
To MP : tớ ko đi , à về xử lí thằng em ấy đi ,có việc muốn " nhờ vả" mà toàn gặp thằng em ấy mới tức chứ , hừ cái thằng trẻ con mà đã tính đàn bà ( liệu có lây từ chị nó ko nhỉ :D)

Tớ ko dạy nổi , thằng bé cá tính thế còn gì :D

Avatar của Hề là chị ruột Hề à :D

Hoàng Đức Dũng đã viết:
(hhehe chẳng qua muốn giới thiệu với anh em cái avartar mới :p )
Chưa thấy cái gì xấu đến thế trên cõi đời này ! :D

Pham Viet Cuong đã viết:
Hoàng Đức Dũng đã viết:
(hhehe chẳng qua muốn giới thiệu với anh em cái avartar mới :p )
Chưa thấy cái gì xấu đến thế trên cõi đời này ! :D
Đấy là ảnh thì dĩ nhiên xấu rồi , mí lị tao chụp nó từ WC thì sao đẹp dc chư (mai di học khóa photoshop zay hehe)

Đặng Minh Phương đã viết:
Tớ ko dạy nổi , thằng bé cá tính thế còn gì :D

Avatar của Hề là chị ruột Hề à :D
Nói chí lí , heh nhìn lại thấy hơi giống chị mình , MP tinh quá nhỉ :D :p

Chưa thấy cái gì xấu đến thế trên cõi đời này !
Nói chí lí , heh nhìn lại thấy hơi giống chị mình , MP tinh quá nhỉ
--> chị ruột của Hề chắc giống Hề lắm :biggrin: :roflmao:
Mà Hề dạo này câu bài cũng "lên tay" ra phết đấy nhỉ :)), xin phép mọi người tui cũng giới thiệu cái avarta mới nhé :D
To all : ảnh đi Tuần Châu tui đã post lên mạng 1 ít rồi đấy, nhìu ảnh lém, post chắc phải mấy hum, mọi người thông cảm

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên