Diễn đàn mới cho 12 Lý

Việc Phạm đại hiệp đặt tên file có ẩn ý phù hợp với "cảm xúc" lên cao trào khi đang "tu luyện" cũng là lẽ thường ;)) >:) .
Đề nghị các chư vị tập trung vào chủ đề chính :D 0:)

Sau một thời gian tìm kiếm Lê mỗ xin ra lò những bức ảnh về Đổng Khiết ( Dong Jie ), nữ diễn viên với vẻ đẹp thật thuần khiết trong bộ phim: "Gia Tộc Kim Phấn". Nàng trông mới tuyệt vời làm sao 0:)

XXX thiếu hiệp chớ ăn nói càn rỡ [-( tại hạ lấy file về đều giữ nguyên bản chứ đặt tên lại làm chi :))
Hồ học sĩ save as... xong lấy file về máy thì sẽ thấy file name chứ còn gì nữa :))

Tân cô nương mà Lê bang chủ mới đưa ra quả thật khó đỡ =d>

Ờ nhỉ :">
(Thế là biết tớ hoàn toàn ko có save as đâu nhá :)) )

Thầy Quang lại " giả nai " để che dấu bản chất thực sự của mình rồi >:), yêu cầu thầy đóng góp vài tấm ảnh để chứng minh cho sự trong sạch của mình <:p

Tao tưởng forum toi xừ nó rồi mà hóa ra vẫn còn hoạt động nhờ cuộc thi post ảnh mát :))

Bản chất thực sự của tớ ở một đẳng cấp khác, không công khai được >:). Đẳng cấp này tầm thường quá :D :p :-j. Tình hình các huynh đệ dạo này thế nào? Năm 3 năm 4 cả rồi, năm sau là khối đứa ra trường, cưới vợ cưới chồng, có con, hehe

@thầy Quang: thầy lại mắc chứng " cuồng vĩ " rồi >:), 3 -4 năm nữa không hiểu đã có huynh đệ nào trong đại bang Lý 1 " kết tóc xe tơ " chưa nhỉ :-?. Hay là mở cuộc thi xem ai kết hôn trước và có con sớm nhất ( không cần thiết phải lấy vợ cũng được >:) )

thế thì tuấn bẩn thắng chắc, nó có con từ 1 năm trước rồi thì phải

Báo cáo bà con em đã về đến Việt Nam bà con ai co nhu cầu đi chơi cứ gọi

Alô 1234, die die die die :))
Quả thực là cả blog và forum đều chết sạch rồi. Chúng mình già rồi :-<
Từ nay trở đi rất có thể các bài post tiếp theo sẽ chỉ có nội dung kiểu:
"Ngày XYZ bọn tao tổ chức ở KS Daewoo lúc 7h tối, cả lớp đến chia vui nhé, nhớ mang phong bì..." :))

Ngày đó đến cũng nhanh thôi 8->, nhoằng đi nhoằng lại một cái là có đứa lập gia đình ngay ý mà ;)).

Mà Vịt đại hiệp sắp về chưa nhỉ? Đại hiệp về là lớp mình lại có dịp đi chơi một chuyến rồi =p~

ui thích mấy ngày XYZ đấy wá ;;) Mình sẽ cố gắng chờ mọi người về nhà đông đủ rồi mới tổ chức, chứ sớm quá lại thiếu phong bì :))

Chờ mọi người về đông đủ cơ à ;;) . Chỉ sợ ko chờ nổi thôi :))

Nguyên nói đúng đấy. Tớ chắc phải 4, 5 năm nữa mới về được cơ, sợ rằng đến lúc đấy có nhiều người không chờ nổi đâu ;))

Back
Bên trên