Dau het roi????

Vũ Quỳnh Phương
(hint)

Ca lang di dang nao het roi? Chung may di buon chuyen o dau the huh?

chắc đi lấy chồng hết rồi, chồng không cho đi buôn chuyện :))

Ai chua co thi chac dang ban di kiem ( ê' den noi roi :D )

Con Phot kia lay chong, ko up anh? len de ca nha cung danh gia ah?

Đc 1 thời gian xôm tụ bây h lại im hơi lặng tiếng hết cả rồi. Chán quá.

Mà các bạn ơi, các bạn có hay online thì cho tớ nick với, add vào thỉnh thoảng chat chit tí cho vui, hứng lên rủ nhau đi uống nước đàn đúm luôn. Nhỉ.

Phương phọt ở nhà phải phát động phong trào tụ tập cho lớp mình đi chứ. Thấy lớp mình chẳng tụ tập đi chơi gì cả. Thế này đến khi tao về thì đi chơi với ai???

Khổ quá rạo trc cũng chui ra chui vào cái chốn này, nhưng sau vì quên bu nó password nên cũng chỉ thì thụp vào xem thui chứ ko pốt cái rì lên được. Rạo nay, thấy lâu lâu ko có ai ngó ngàng tới, nên lại đành làm lại một cái pass dài thỗn thện vậy. Chẹp, trong đầu cứ 5-7 cái pass thía thì già người mất.
Thế nhẩy!!
Oh, tí quên việc chính, uých-ken này (tức là 30-31/7/2005), xin hỏi thân bằng cố hữu nội ngoại gần xa, cô dì chú bác ... nhà chúng mày, có đứa nào bựn bịu rì ko? Chơi bời, ăn nhậu đú đởn tí nhỉ. Căn bản có người về từ nước Ý (tức thằng Hoàng Phương), anh em ta làm tí nhẩy.
*****, ko bít gào khản cổ lên ở trong này có đứa nào bít ko nhỉ. Sư đứa nào ko đọc đấy!

Đứa nào vào đây đọc mà ko thèm trả nhời tau thì là đồ .... đồ... 1 con gì đấy, xấu xí nhất, ghẻ cóc nhất.

Mie,
Thế tình hình là mới chỉ có vài mống thôi à? Tao biết đứa nào thì sex thông báo thêm nhé

Tự nhiên dỗi hơi vào đây đọc chơi lại phải trả lời ko bị con dở hơi no chửi hôi một phát! Ông anh giai tao vẫn chưa thấy rep gì cả Phọt à!

Back
Bên trên