\:d/ ::::..... [ HỘT ] [ VỊT ] [ ĐẸT ] ....:::: \:d/

Chọn 1 trong các chương sau

• Tập 5 - Chương 27: Nhân Mã và Chỉ Điểm

Số phiếu: 0 0.0%
  • Tập 6 - Chương 38: Cuộc chiến thứ 2 bắt đầu

• Tập 6 - Chương 39: Phượng hoàng than khóc

• Số lượng người bầu chọn
    18
  • Poll closed .
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Happy Birthday to Luna! Chúc học hành giỏi giang, cả năm vui vẻ, mãi mãi hạnh phúc! :))
To Dumb: Chia buồn cười thế? Căn cứ theo tiêu chí gì vậy?
To Gin: Cố lên Gin, tổ chức đi! Tớ ủng hộ!

Ặc ặc, chia theo bôc thăm đấy nhưng mà cụ Dum ăn gian/:)
Happy birthday to Luna mặc dù chả biết bạn là ai:D

Chỉnh sửa lần cuối:
oh ko sao :))
cám ơn người có lòng.
ít ra biết cái tên biế học a1 nsl cũ là được rùi :D
cám ơn cám ơn :D

----------

oh ko sao :))
cám ơn người có lòng.
ít ra biết cái tên biế học a1 nsl cũ là được rùi :D
cám ơn cám ơn :D

Happy birthday 2 chị Luna <:p Làm sao cụ Dum với thầy Snape chia giỏi thía ;;) Cái huy hiệu của em bị vỡ mất rồi :( ai cho em cái mới em bầu làm hội trưởng ;)

trời ời cụ dumb chia nhà kiểu gì đấy??? em nghĩ nên đi off đã rồi sẽ quyết định bốc thăm xem mình vào nhà nào chứ kiểu nào thì ép buộc lắm. Còn nữa hình như danh sách thiếu bạn HÀ Vân Anh lớp em mà bạn Minh Phương lớp 10P2 là bạn nào đấy??????
em thấy chị Gin tổ chức off như thế cũng ổn bởi mọi người chưa quen nhau mà

việc đi off cứ như chị Gin nói nhé
còn bi h là chọn buổi
mọi người thấy t4 thế nào ? có 3 tiết thui mà
cho ý kiến nhé

Theo như chị nghĩ thì đi off có thể vào buổi chiều thứ 4 tuần sau đc ko :-/ chúng ta sẽ tiến hành chuẩn bị từ bây h, bao gồm địa điểm (phòng ăn trường mình cũng khá ổn đấy vì h đấy k ai có mặt, xin phép thầy Tuấn mượn phòng ăn để họp hành thì chắc thầy k phản đối đâu, thầy thik ý chứ ;)) )

Thôi để chị tóm tắt lại thế này:

1) địa điểm: phòng ăn
2) thời gian: 4h chiều
3) trang trí: sẽ lập 1 tổ:
- yêu cầu các bạn khối sáng
- mang những thứ trang trí như mấy cái óng ánh treo lên cây đào gọi là j` nhỉ :)):))
- các bạn sẽ đến sớm hơn các bạn học chiều 1 chút để tiến hành trang trí, tầm 3h nhá:D
4) đồ ăn: phần này cũng sẽ lập 1 tổ
- dành cho các bạn khối chiều
- đề nghị ăn đồ ăn nhẹ nhàng như nem chua, khoai tây chiên, chè ...
5) giao lưu:
- mỗi bạn tự chuẩn bị phần giới thiệu bản thân, đến đó thì nói luôn, mình rất hy vọng mọi người sẽ chuẩn bị tốt để đỡ tốn thời gian cho chương trình :))
- trong phần giới thiệu bản thân các bạn có thể thể hiện khả năng riêng như hát hò, kể chuyện, thậm chí bình loạn về HP cũng gọi là phần "tài năng", đây là phần bắt buộc ai cũng phải có nhé.
- tớ sẽ làm sẵn kịch bản cho buổi giao lưu rồi post lên cho mọi ng sau, nhưng sẽ có phần chắc chắn là bình loạn về HP, vì HP có rất nhiều tập khác nhau nên tớ hy vọng mọi ng sẽ cố gắng tiết kiệm thời gian nhá :D
- 1 fần chắc chắn nữa là sẽ có buổi chia nhà lại :D mọi người dĩ nhiên đc quyền vote cho ai là chủ nhiệm nhà của mình, tiêu chí như thế nào mọi ng cùng bàn bạc đc k :D
6) 1 điều tớ rất mong muốn ở mọi ng là mọi ng đừng coi buổi off như kết thúc cho Hột Vịt mà như mở ra hướng mới, thắt chặt đoàn kết và quan hệ, okie ;)

@all: thực ra tớ xin từ chức là vì mọi ng làm nhạt không khí và giảm nhiệt tình của tớ, bản thân thấy không nhiệt tình nên muốn rút, nếu bây h tớ từ chức rồi mà bọn ấy còn kém nhiệt tình là mỗi ng đều ăn 1 cái đá đấy :D:D đá đít bắn bỏ :D

Hu hu , ko được đâu, bọn em phải học Địa chiều t4, ko được , thiếu Herm,y là ko được đâu...>.<
Cho thêm danh sách bạn em nha':phạm Minh Hằng_10 Địa_nhận vai:phượng Hoàng, okie;), nhớ nhá, t4 bọn em phải học địa rùi............T_T

Uhm, nhưng nếu không fải là ngày thứ 4 thì quả thật k còn ngày nào khác đâu, nói trước là hôm thi học sinh giỏi thì Gin đi thăm quan cùng với lớp nên k thể có mặt, mọi ng tổ chức hôm đấy thì Gin thật sự là k có cách nào đi cùng đc :(

Còn nếu không thì chỉ có mỗi chủ nhật này 8-| sáng hay chiều với Gin đều đc nhưng còn mọi người thì sao 8-| mong mọi người cho cái ngày với, cứ không thống nhất đc kiểu này thì thật là nản /:)

Hì, thực ra tạm chia, tại Nap cả thui cụ chỉ đọc tên, rùi Nap tự ý xếp :D:p
Đùa, vậy có đi đủ ko ;;) ko đến cụ xếp bừa đấy :D:p:p

:((Lại còn đổ tội cho mình nữa chứ:|, cụ vô trách nhiệm quá:|
Tình hình là vào sáng CN này mọi người có rỗi ko để Gin sắp xếp cho hội nào nhanh ko thì ko kịp, hum nay thứ 3 rùi:D

em đề nghị là sáng chủ nhật < từ 9h30 trở đi vì 9h15 em mới học thêm xong :D >

Chủ nhật cụ cũng rảnh rang hết :)):)) đi được :))
Hix, thế ko bé nào định bùng học à :p:p:p
Thế tranh thủ gặp nhau lúc giao ca giữa sáng và chiều thì ntn ??? Tức là độ từ 12h - 1h trưa ý, 1 tiếng chắc đủ ;)
Chắc là tuần sau mới thực hiện được, chuẩn bị từ bây h chắc ko muộn.
CONFE tới của HVD sẽ diễn ra vào lúc 8h pm ngày thứ 7 tuần này tức là 18/2/2006 để bàn và thống nhất về vấn đề này (lưu ý là nguyên tắc dựa trên đa số)
CHÚC các giáo viên và học sinh, ma và gia tinh một ngày Valentine vui vẻ, hạnh phúc, đầy yêu thương ;;);;)

:(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( Hơ hơ, sao lại ko có tên em? Em đăng ký rồi mà.
Hix, thế ko bé nào định bùng học à
Có muốn bùng cũng ko dc mà cụ, hôm đấy các thầy cô học khiêu vũ ở phòng ăn hay sao mà.
Mới cả sáng CN 10h Đoàn trường cũng học khiêu vũ mà. Hay là trưa thứ tư thì có dc ko ạ?

Chỉnh sửa lần cuối:
em cũng nghĩ trưa thứ 4 là ổn chứ CN em sợ nhiều người bận mà nhà xa cũng ngại đi nữa

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên