\:d/ ::::..... [ HỘT ] [ VỊT ] [ ĐẸT ] ....:::: \:d/

Chọn 1 trong các chương sau

• Tập 5 - Chương 27: Nhân Mã và Chỉ Điểm

Số phiếu: 0 0.0%
  • Tập 6 - Chương 38: Cuộc chiến thứ 2 bắt đầu

• Tập 6 - Chương 39: Phượng hoàng than khóc

• Số lượng người bầu chọn
    18
  • Poll closed .
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Mọi người biết nhiều thế, em chẳng biết ai cả:((
Phùng Anh Quân đã viết:
mà thầy Nap nghe nói là ;;) nhảy giỏi lắm nhỉ ;;) Vũ .... mà :D:p:)):)) Hà hà, Nap ơi, cụ ko cố ý, chỉ là cố tình :D:)):)):))
Chuyện, thầy Nếp nhảy thì đỉnh rồi:))

khen nhiều thầy kiêu đấy ,à "Vũ.......mà" là gì đấy cụ Dumb :))
Vân Anh ơi ấy biết tớ

Chỉnh sửa lần cuối:
Ặc, thầy Snape còn chả nhớ là mình biết những ai :))
Thế còn vụ chia lại nhà thì ra sao đấy, không ai nhắc nữa là lại chìm đi à:(

Câu bài thật là nhạt nhẽo thầy ạ :))

Thông báo tới mọi ng là Gin do bận học hành và đang bị chấn thương về nhiều khoản, nên k thể lo toan cho hội tốt bằng 1 số thành viên tích cực khác, nên sẽ giao lại chức hội trưởng cho 1 trong 2 thành viên tích cực đứng sau Gin thôi, là Phùng Anh Quân hoặc Khưu Trí Trung :D mọi ng vote cho 2 bạn này nhé :D

Thật lòng xin lỗi mọi người nhưng quả thật là Gin đang lo học hành :D, cũng rất muốn nhiệt tình lo toan mọi việc và đóng góp cho hội mình phát triển hơn nhưng với tình trạng chỉ onl 2tiếng/ ngày thế này thì không chắc lắm, mà mình cũng k còn khả năng đến trường vào các buổi chiều, mà từ hồi mình làm hội trưởng cũng chưa lo cho mọi ng 1 vụ off ra trò, vì thế, những con người có trách nhiệm và năng lực hơn mình, mình hy vọng sẽ có thể làm được những điều mà mình chưa làm :p

Thật lòng xin cáo lỗi cùng các bạn!!! Nhưng mà chắc chắn mình sẽ không rời bỏ hội đâu ;) chắc chắn sẽ vẫn đóng góp phần nào, nhưng không thể làm hội trưởng vì không có điều kiện :( đây là lỗi cá nhân của mình mong các bạn thông cảm cho mình nha :(

Trùi ui, Gin ơi! Bà cứ yên tâm mà "nhắm mắt" ( phỉ phui cái mồm mình ), tức là chăm lo học hành ấy, bọn này vẫn coi bà là hội trưởng mừh, không nhất thiết phải từ chức giống như ông Fudge đâu :)) Khi nào chăm lo tiếp cho hội được thì lại chăm lo... :)) Thế nhé!

Em mới vào nhưng thấy chị Gin làm được đấy chứ .Nếu cứ nhất quyết ra đi thì em vote cho dụ Dum .Hì hì .Nói chung là theo em ai làm cũng được,đóng góp của mỗi cá nhân là chính(nói thế chứ từ khi vô em cũng chưa hề đóng góp được cái gì_tức là em ....ít câu bài :D )

@@@@:Thầy Nếp nhảy đẹp hả ?Có nhầm không đó?

Chỉnh sửa lần cuối:
chị Gin ,cụ Dumb, thầy Snape đã có quyết định rồi, công việc ko nhất thiết giao cho 1 người làm HT mà mọi người cùng xây dựng hội

sau cùng, cụ report lại cho cả hội vậy nè, cái confe nó loạn lắm nên khỏi đưa lên đây, có đưa cũng chẳng ai đọc mà :p mà đọc cũng ko ai hiểu :)):))
Chung quy là những điều sau:
1/ Hột vịt đẹt vẫn tiếp tục hoạt động
2/ Cụ sẽ có trách nhiệm tổ chức confe và lo danh sách của hội (mà cái này cụ định hàng tuần nhé :D)
3/ Nap có nhiệm vụ giao lưu với các tv hội học buổi sáng
4/ Em Doãn Minh Ngân Mc có nhiệm vụ giao lưu với các tv hội học buổi chiều (cụ đã chuyển cho em ý cái danh sách tv khối chiều từ cựu HT)
5/ My sẽ vẫn lăng tăng chức HT và lo các việc lặt vặt :D

====
Còn cái này mới này
1/ Hàng tuần, hội sẽ confe vào thứ 7 hàng tuần, lúc 8h30' nhé ;)
2/ Đề nghị Hà Foy đổi tên HỘT VỊT ĐẸT thành HỘI VỊT ĐẸT.
3/ Vấn đề chia nhà, sẽ giao được cập nhật và chia theo tháng sinh ;) Mọi người cho cụ cái tháng sinh của mình với. Tháng 123 là nhà G, tháng 456 là nhà C tháng 789 là nhà H và tháng 10 11 12 là nhà S
Thành ra nhà G sẽ giao cho Gsư Mc Ngân, nhà S là của Nap, nhà H và C sẽ do cụ và Gin chia nhau nốt. Ai nhận được thì nhận hộ cái, vì Gin chưa biết là có kham nổi ko, và cụ cũng rứa.
4/ Ai có ý kiến gì thì cho ngay đi :D:))

Hoàn toàn ko được:|, chia theo nhà nhỡ các thành viên trong nhà tập trung hết vô 1 số tháng thì sao, chia chác thế ko ổn lắm:(
Thầy Snape nghĩ nên chia theo cách khác:D sao cho các nhà đều nhau thì tốt hơn:D, hay là hôm nào cụ Dum với nap họp riêng 1 hôm chỉ toàn chia nhân khẩu được ko:))

Nói chung là mọi ng cứ off đi rồi sẽ chia nhà lại :)) (dễ tất cả đi theo mình hết :D )

Hôm qua nảy ra ý tưởng này về hột vịt, ah mà chồng ơi k đổi thành HỘi Vịt Đẹt đâu mà là HỘI HỘT VỊT ĐẸT đi cho tiện :)):)):)):))

Mọi ng vì k thể thống nhất sẽ đi off như thế nào, cho nên Gin nghĩ chúng ta sẽ tổ chức như một buổi giao lưu trong lớp, nghĩa là trang trí lớp học, ăn liên hoan, đóng góp tiết mục văn nghệ, như thế cũng đủ lắm rồi, theo như cụ Dumb nói thì có vẻ hơi mẫu giáo quá nhưng mọi ng chưa thống nhất đc ý kiến, mà kara thì chán nhá, đi ăn uống linh tinh thì dễ xé lẻ, tốt nhất cho 1 buổi giao lưu như vậy là tốt nhất :))

Mà điều thứ 5, Gin vẫn là HT là sao :(( đã bảo thế nào rồi cơ mà :(( bây h Gin chỉ lo đóng góp ý kiến thôi còn phần thực hiện hay thế nào thì do HT mới quyết định chứ, cụ Dumb và thầy Náp chứ :((

Cụ Dum chủ trì và chủ chi luôn thể, thầy Nap ko có khả năng và kinh nghiệm làm những việc như thế này:D

hix, hôm qua đang confe thì papa bắt đi ngủ :|

hình như trên Mugglenet có mục chia nhà đấy
multiple-choice ques í
để em lên thử xem

em thấy ai cũng có khả năng làm hội trưởng nhg chẳng qua là có n` thời gian lên onl ko hay thôi
Các tv nên chịu khó lên hao để theo dõi tình hình, cùng ht quyết định việc của hội

ơ nói thế hóa chẳng phải cụ có kinh nhiệm ji` à :)) lơ tơ mơ lắm
Nap làm HT đê, HT hội lười đấy thui :p
sau khi bàn bạc công khai, trung thực và rất chuyên nghịêp, cụ và Nap đã chia xong nhà :)

Nhà Gryffindor:
CN: Mc Gonagall Minh Ngân 10Anh2
Học sinh:
1. Ngọc Nam 11Tin
2. Duy Bình 11Tin
3. Tuấn Minh 11Toán1
4. Thùy Trang 9B
5. Xuân Phong 11Lý2
6. Bảo Hiền 10Anh2
7. Hương Giang 10Pháp2

Nhà Slytherin:
CN: Gsư Snape Trí Trung
Học sinh:
1. Phương Ly 11Văn
2. Minh Phương 9B
3. Minh Hiển 11Hoá2
4. Thu Hương 10Địa
5. Mai Phương 10Địa
6. Cẩm Anh 10Pháp2
7. Mỹ Dung 10Anh1

Nhà Ravenclaw:
CN: Gin Hà My 11Văn
Học sinh:
1. Hoàng Hà 11Tin
2. Duy Biên 11Tin
3. Quỳnh Trang 11 Toán1
4. Vi Ngân 11Văn
5. Hồng Quang 9E
6. Quang Hiếu 11Lý2
7. Anh Ngọc 11Lý2
8. Minh Phương 10Pháp2

Nhà Hufflepuff:
CN: Cụ Dumledore (<=== bên trái lề nè )
Học sinh:
1. Quang Minh 11Tin
2. Ngọc Mai 11Pháp1
3. Hoàng Miên 11Văn
4. Quỳnh Mai 9B
5. Kim Vũ 11Lý2
6. Minh Hà 10Văn
7. Linh Chi 10Pháp2
============================
Có ai phàn nàn ko vậy ????????????///

Phùng Anh Quân đã viết:
ơ nói thế hóa chẳng phải cụ có kinh nhiệm ji` à :)) lơ tơ mơ lắm
Nap làm HT đê, HT hội lười đấy thui :p
sau khi bàn bạc công khai, trung thực và rất chuyên nghịêp, cụ và Nap đã chia xong nhà :)

Nhà Gryffindor:
CN: Mc Gonagall Minh Ngân 10Anh2
Học sinh:
1. Ngọc Nam 11Tin
2. Duy Bình 11Tin
3. Tuấn Minh 11Toán1
4. Thùy Trang 9B
5. Xuân Phong 11Lý2
6. Bảo Hiền 10Anh2
7. Hương Giang 10Pháp2

Có ai phàn nàn ko vậy ????????????///
cụ ơi may là cụ ko chủ nhiệm Gry đấy nhé :))
trò này tên là Giang Hương Lê :))

Ah, sn chị Luna ạh, happy birthday chị Luna:D
Hôm wa conf ạh, Hermy lại ngồi xem phim nên ko lên, chán wa' >.<, mà sao cụ Dumb xếp nhà kiểu gì thía, xếp thế là theo ngày sinh ah`, hay là bốc thăm ........:D

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên