\:d/ ::::..... [ HỘT ] [ VỊT ] [ ĐẸT ] ....:::: \:d/

Chọn 1 trong các chương sau

• Tập 5 - Chương 27: Nhân Mã và Chỉ Điểm

Số phiếu: 0 0.0%
  • Tập 6 - Chương 38: Cuộc chiến thứ 2 bắt đầu

• Tập 6 - Chương 39: Phượng hoàng than khóc

• Số lượng người bầu chọn
    18
  • Poll closed .
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
confe lại đi
lần trc' confe mà Mc ko bít, hì

chị gin : mai họp hội ạ ?

mọi ng` ơi, WB tuyển đc dv đóng Luna roài đấy, đây nè :

nhìn hao hao Malfoy :))
chả giống em tưởng tượng gì cả
trông ngố ngố thì mới hợp chứ nhỉ ?
website của nó : http://www.loonyluna.com/index2.html

Chỉnh sửa lần cuối:
đây là mình á :))
trông không giống như mình tưởng tưởng lém :D

Ơ trông lạ thật, ko như tưởng tượng..........
:))cuộc họp kín đúng là vô cùng bí mật :)), sắp đến h rùi nhỉ, ngồi 1 luc' rùi vào :))

Luna xem ra còn xinh hơn pé Chochang

;;) mà trong hội ai là Cho, ai là Luna thế :)* ~~~> dê)

Chỉnh sửa lần cuối:
Luna là chị Ngân trên kia kia`:D
Cho thì chưa được xét duyệt, nên ko pót bài được, nhờ anh Foy mãi mà vẫn chưa có động tĩnh gì /:)
Hôm nay Hermy đã được chiêm ngưỡng dung nhan của thầy Nép:)):)):)) sao hôm nay thầy Nép rụt rè thế mãi mới mở miệng được 1 câu :)):)):))hôm nay buồn cười wa':)):)):)) Thầy ơi bạn thầy trông trẻ con thế , hình như tên là Đức ah :)):)):))

Đỗ Thu Hương đã viết:
Luna là chị Ngân trên kia kia`:D
Cho thì chưa được xét duyệt, nên ko pót bài được, nhờ anh Foy mãi mà vẫn chưa có động tĩnh gì /:)
Hôm nay Hermy đã được chiêm ngưỡng dung nhan của thầy Nép:)):)):)) sao hôm nay thầy Nép rụt rè thế mãi mới mở miệng được 1 câu :)):)):))hôm nay buồn cười wa':)):)):)) Thầy ơi bạn thầy trông trẻ con thế , hình như tên là Đức ah :)):)):))
Lại còn câu cả bạn thầy nữa à:)) Chết thật
Hôm nay chả biết nói cái gì cả:)), mà trò cũng có nói cái gì đâu:D

Cả 2 cùng ít nói :)) lại mang tiếng Gin bắt nạt mọi ng :)) nhưng mà Gin k mở mồm thì ai mở mồm cho :p thật là :p mọi ng lần sau cứ nói tía lia hộ dùm cái :)) Gin có ăn thịt đâu mà fải sợ :))

ngáp ngáp..... trò nào ở Hao 'uất' thích âm nhạc thì vào 2 cái nhà hát của ta ở sign nhá. pái pai.

:)):)) em nói nhìu thế còn gì, ít nói đâu mà ít nói, ma` bạn thầy giống trẻ con thật mà, phải cho cả thầy và bạn thầy vào Super soi mới được:)):))hi hi

----------

Mà khổ thân chị My hôm nay bị chấn thương chân, đi khập khiễng, thế chiều chị có đến ko ah;;)

----------

Mà khổ thân chị My hôm nay bị chấn thương chân, đi khập khiễng, thế chiều chị có đến ko ah;;)

Hì, quên, online :p chắc vui nhảy, tiếc quá, cụ vừa mới sửa được đường dây :|
Mà này, Nap độ này câu bài cũng nhiều, mà cũng lập nhìu topic nhảy :)):))
Hôm nay Hermy đã được chiêm ngưỡng dung nhan của thầy Nép sao hôm nay thầy Nép rụt rè thế mãi mới mở miệng được 1 câu
Chắc mất điện trước các trò nhanh mồm nhanh miệng :)) mà thầy Nap nghe nói là ;;) nhảy giỏi lắm nhỉ ;;) Vũ .... mà :D:p:)):)) Hà hà, Nap ơi, cụ ko cố ý, chỉ là cố tình :D:)):)):))

Cụ Dumb ơi , cụ đừng lo, có siêu nhân Hermy sẽ bảo vệ cụ:D;;)

----------

Ko hỉu tại sao nhân vật chính trong truyện lại chưa bao h lên đây post bài nhể, chị Gin kìa , bảo anh Harry lên post vài bài đi chứ;;)

Chỉnh sửa lần cuối:
Uh nhỉ, từ đầu đến giờ chỉ có 1 số người post bài đều đặn thui:D
trò Foy cũng chả thấy đâu:))

đùa chứ! Mang tiếng cùng hội, chưa đi off bao h nên toàn những người nghe danh đã lâu mà chả biết mặt ai cả :D

Uh nhỉ, Hermy chỉ mới được chiêm ngưỡng rung nhan :D của chị Gin này, thầy Nếp này, anh Foy, cụ Dumb thì thấy 1 lần, bác Hagrid cũng thấy có mỗi 1 lần, uh`m xem nao` ....còn Lavender, Ron nữa....ai nữa nhỉ........ah Cho , cô MC, Pansy,.............ko nhớ nổi:D
ah` ma` bạn em cũng muốn tham gia vào HVD, nó tên là :"Phạm Minh Hằng", no' nhân vai: Parvati patil_bạn của Lavender đấy, lúc nó đăng kí thì bị sai tên nên bây h nó quên tên sai rui`:)), mọi nguwoif cho nó tham gia với nha', oki;)

ờ đúng đấy
em bít mặt mỗi chị Gin, a Fred (quá quen thuộc :D), Hermy, Molly Weasley (con bạn cùng lớp :)) ), Nam tước đẫm máu, cụ Dum, Sirius
hình như chỉ có thế

em biết ai nhỉ ???cụ Dumb ,nhìn thấy chị Gin ,firenze ,nam tước ,a Fred,thầy Snape...ko quen nhiều lắm hầu như là dân pháp2

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên