\:d/ ::::..... [ HỘT ] [ VỊT ] [ ĐẸT ] ....:::: \:d/

Chọn 1 trong các chương sau

• Tập 5 - Chương 27: Nhân Mã và Chỉ Điểm

Số phiếu: 0 0.0%
  • Tập 6 - Chương 38: Cuộc chiến thứ 2 bắt đầu

• Tập 6 - Chương 39: Phượng hoàng than khóc

• Số lượng người bầu chọn
    18
  • Poll closed .
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
@Tunnie: cảm giác của e nó thế :)) tự dưng thấy buồn thấy nhớ thì nói là buồn là nhớ chứ biết nói j` khác :))

@Ngân: chị thấy đi chơi cũng ukie cả thôi nhưng tùy thuộc mọi ng có bận hay ko :D chị nghĩ tầm tháng 7 mới có thể đi chơi đc :D YM mọi ng chị có đây cả rồi, sẽ send offline cho mọi ng :D để bàn bạc thêm sau :D

Nhưng mới nghỉ hè :D cho mọi ng nghỉ ngơi đã :D

Thắc mắc đcl của thầy, sao lại có số 13 :))

Uah đợi tới tháng 7, lúc đó con bắt đầu đi học lại ở trg (hói boi bắt học trc) thì cũng tiện thu xếp hơn , nhỉ :D

Thế thầy thik số 15 hông ;;)

Câu bài ít thôi thầy ạ :( đừng học tập lão Tunnie mới bẹn F :(

Thích số 11 hơn cơ:))
Khổ cái là kiếm ai trừ hộ mình 2 điểm nữa đây:))
Đành tự thân vận động vậy:))
Thế mọi người có dự định gì trong hè chưa?????:D

Nè , bạn F tuy câu bài nhiều nhưng ko thể nói là bài kém chất lượng đc
Này nhé , bài tớ ko thuộc loại 1 , 2 câu cụt lủn
Gần như ko bao h post 2 bài ngắn liên tiếp
Ko post những bài có nội dung giống nhau ở nhiều box khác nhau
Ko post bài thiếu văn hóa , chính trị phản động
Đôi khi cãi nhau có những bài dài đọc thử xem , chất lượng cực kì
Vì thế tớ chỉ bị warn thôi , ko bị trừ ĐCL !

warn 100% - trừ 1 đcl còn j` :))
Bạn F chỉ rải bài khắp các topic thôi, HAO đơ cũng đáng :)) vì bạn F mà dạo này bạn Gin cũng phải rải bài :)) nhưng bạn Gin ko bao h bị warn vì bài của bạn Gin siêu chất lượng :))

Cấm bạn F câu trong này nhá :D nó mà bị lock hay bị del thì bạn Gin chỉ còn nc bám theo ám quẻ bạn F cả đời thôi :p

thế đã là gì đâu chị bọn em 22/6 đã phải tập trung rồi học thêm toán văn pháp học 3 buổi/tuần mỗi buổi 2 ca,hic chẳng khác gì học chính cả lấy đâu ra dự định

Vậy à , warn 100% mới bị trừ 1 ĐCL sao
Sao tớ biết 1 anh bị warn 100% rồi bị trừ xuống 0 luôn , sau đó lại đc cộng lên 4 ????????????
Mà tớ có câu đâu , bài viết của tớ có nội dung thế còn gì
Có bị lock thì tại em Hương tươi với em Thảo thui !!!!!!!!!!!!!!

Thế thì nên hỏi a ý vì sao lại bị warn và vì sao lại bị trừ :D tùy mức độ nặng nhẹ mà :D

Chi ui chi :)) chị nói thế thôi, bọn chị hết tháng 5 là đi học lại rồi :D học trc chương trình, vào năm chỉ ôn thui :( >_<

em cũng nếm trải 1 buổi học thầy Hùng rồi đúng là khó diễn tả dc
học sớm thế thì thà khỏi nghỉ hè cho rồi
hội mình ai đi làng trẻ em SOS ko a?

Chả kịp đọc cái gì cả... thấy có em Ngân CMSN cám ơn em ^^

Anh Đức, em cũng chúc mừng sn anh rùi còn gì :)) chúc trước ngày sn của anh 1 ngày :)), mà anh Long sex có phải là cái anh mà hôm giao lưu có cái anh nào hét lên " Long ơi bố yêu con ko nhỉ" ;;)
Hội mình sang T7 mới off ah >.< Mà em chuẩn bị đi học bro đấy, có anh chị nào có vứt xó hay để quả bro 1 mình cho em mượn nhá :x Tuần sau bắt đầu đi học để tăng chiều cao :))

Chi ơi tớ cũng đi này :D phong trào quá :">
Hội mình ai muốn volunteer nữa thì bọn em đang làm 1 cái project cho trẻ em đường phố (từ đầu năm mà h vẫn chưa xong ><), nhớ contact em nhé :D em nhường cho chỗ VIP :p
hội mình đi off vào tháng 6 đi, tháng 7 mới là tháng nhiều người tập trung đi học hè ^^ em là VD nè :D Rồi còn World Cup nữa, chả ai lo học vào tháng 6 cả , đi chơi mới sướng :D

Hội nhà mình có thích may đồng phục riêng ko??? :p Bạn nào có ý tưởng thiết kế đồng phục các nhà thử post lên... Khi nào hội mình đi off cho bàn dân thiên hạ lóa mắt... :D

ý tưởng lớn wa' anh Phong ơi :D
nếu thế thì HVĐ nhà mình chơi toàn đồ độc quyền Harry Potter nhờ, huy hiệu này, lại còn đồng phục nữa \:)/
nhắc đến huy hiệu.... cái của em vừa rơi mất xong :((
btw, HB to anh Nhót !!!
dạo này hội mình lắm sn ghê

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên