\:d/ ::::..... [ HỘT ] [ VỊT ] [ ĐẸT ] ....:::: \:d/

Chọn 1 trong các chương sau

• Tập 5 - Chương 27: Nhân Mã và Chỉ Điểm

Số phiếu: 0 0.0%
  • Tập 6 - Chương 38: Cuộc chiến thứ 2 bắt đầu

• Tập 6 - Chương 39: Phượng hoàng than khóc

• Số lượng người bầu chọn
    18
  • Poll closed .
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Hôm đi sn nào, Thảo định làm sn lần thứ 2 ah;;)
Thui ko spam nữa >.< em vào trường đây............

Vừa xem thời sự thấy có bản tin về vụ hd chị mình đang rán nem chạy cuống cuồng ra "Đâu?Đâu?" làm mình nhớ đến chuyện bà Phó Đoan em My vẫn hay kể bò lăn ra cười :))

Bà Phó Đoan "Đâu! Đâu!" là vì đời bả từng bị h' 1 lần nên bà ý mong muốn (ước) đc ng ta h' lại 1 lần nữa, mà thằng Xuân tóc đỏ nó đáp ứng đc iu cầu :)) cứ đọc cái đoạn 2 đứa chúng nó ở trong phòng con mụ kia giả vờ gào mà buồn cười (nói trc e mới đọc 1 lần).

Long sẽ khác Long Mông Kong ah:)) sao trường mình lắm Long có biệt danh thế nhỉ :)) hết Long sex, Long mong kong lại còn Long kon, Long thú, còn long gì nữa nhỉ..........
Mà mọi người ơi, đừng mua MP3,4 ở hàng famous nhá, lừa đảo đấy, hôm nọ con Phương lớp em < cho chang ý> nó mua MP3 ở đấy, vừa mua đc 2 ngày , 1 tai bị hỏng, nó mang giấy bảo hành ra, thế là họ bảo là chỉ bảo hành máy ko bảo hành tai, nên ko chịu đổi cho, rõ ràng trong giáy ghi bảo hành những cái đã mua, xong họ ko chịu đổi đây nè....X(.....bọn em cãi lý họ cũng ko chịu đổi, tức wa' X(

:))
Đây chính là 1 trong những cách trả thù hay nhất đấy :))
Đi khắp 4rum mà post :))
Mà anh cũng chẳng bao giờ tin mấy cái đồ rẻ tiền đấy :-?

Thường thì tên Long hay gắn với những gì đặc biệt mà !
Công nhận là ảnh này ông Long sex xấu thật !
Mình cũng đang có ý định mua mp3 nhưng chắc chắn là ko mua ở Famous rồi !

Ừa đừng mua ở famous ;;) em đang có ý định trả thù đây, nên mới đi rêu rao khắp trường nhờ chữ ký ;;)

Mà hỏng 1 tai thì mua cái mới thay
Bảo là nếu ko bảo hành cho thì mua tai mới nhưng phải giảm giá
Bọn em phải thuyết phục tới cùng chứ !

Thuyết cái gì chứ , nói lý khản cổ mà ko chịu nghe, mà cái ông bán hàng đấy như bị gay ý, nói cứ như..............con gái ý................

Ko thể ko bảo vệ cho quyền lợi của người ta , em hiểu ko >>>>>>>>>
nếu đặt em vào tình huống như thế em cũng phải chối bay chối biến ngay !
Tóm lại là rút kinh nghiệm sau đừng tham của rẻ !!!!!!!!!!!!!!!!

Đúng vậy

*Edit lại bài này*
*Viết cho nó dài ra*

Chỉnh sửa lần cuối:
Edit bài này và viết cho dài dài vào /:) đây ko phải hồ câu dành cho a nhá ... câu kiểu này nữa có ngày Foy lock thì e thù a đến chết, thù từ kiếp này sang kiếp khác luôn đấy /:)

Ẹc :D tắt đồng hồ

Sang ngày mới đc 15mins :D CMSN Tônnie, có lẽ e là ng đầu tiên CMSN a trong ngày SN nhỉ :D vinh dự :))

E Lê thức cùng chị àh :)) dạo này chị bê tha quá, nhất quyết ko chịu đi ngủ sớm, uah, thế cũng tốt, thức đêm có cái hay riêng:D

Thôi nào lái hội trở về chủ đề chính thôi.

Thế là 1 năm đã trôi qua, hội mình đã hoạt động đc trong một khoảng thời gian khá dài, bao nhiêu kỉ niệm, và cả những gắn bó giữa các thành viên với nhau nữa... Vui thật đấy!
Mọi ng hãy làm một điều gì đó cho hội nhé, viết lại những cảm xúc của các bạn trong những ngày tháng tham gia HVĐ, hoặc tình cảm, tâm tư, thái độ của các bạn về HVĐ, về thành viên HVĐ, hoặc về Gin nè ;;)

Đi đầu đêy :D

Trong suốt thời gian qua, Gin đã cố gắng phát triển và duy trì hoạt động của HVĐ, khó khăn nhiều lắm lắm, mấy lần phát khóc lên đc khi mình thì cố gắng mà ko biết bao nhiêu ng gây khó khăn, ko nhiệt tình, chẳng chú ý j` đến mình cả, nhưng phần lớn, Gin chạy khắp trường trong niềm vui lớn lắm, vì mình, hội trưởng nhé, bé tí bé tẹo mà lăn như bi khắp từ lớp này sang lớp nọ, chường mặt ra với bao nhiêu ng là ng, đc bao nhiêu cơ hội để vênh mặt lên sai bảo mọi ng, mà lạ lùng là sao tất cả đều nghe lời và ngoan ngoãn làm theo thế nhỉ ... cảm giác thật sung sướng :x:x:x

Gin cảm ơn từ các vị chủ nhiệm của 4 nhà nhé :x 3 ng giúp Gin và giúp hội nhiều lắm, nhiệt tình, mồ hôi công sức của mọi ng đổ vào HVĐ nói chung, và dành cho Gin nói riêng, đều ko thể nói thành lời, ko thể nói suông đc, chỉ biết 1 điều, HVĐ tồn tại đến ngày hôm nay là nhờ công lao vô cùng lớn của mọi ng, thanks thầy Náp, thanks e Minh Ngân, thanks cụ Dumb (dù cụ vô trách nhiệm lắm nhé ;) ).

Các thành viên của HVĐ chính là linh hồn và sức sống của hội, mọi ng đã yêu quí HVĐ rất nhiều, và sự nhiệt tình, sự quan tâm của mọi ng dành cho HVĐ chính đã giúp cho HVĐ có thể gắn kết thành một khối to lớn :x cảm ơn mọi ng nhé :D

Bản thân Gin còn nhiều thiếu sót, rất nhiều lúc chán chường, nản chí, rất nhiều lúc cảm thấy mình càng có biểu hiện bắt ép ng khác ... nhưng mọi ng thông cảm cho Gin nhé, vì Gin muốn HVĐ của mình phát triển và trở thành một đại gia đình cho các thành viên, cùng chung tình yêu dành cho Harry Potter.

1 năm học đã đi qua, sang năm sẽ thực sự bận rộn với Gin và các thành viên 0407, vì thế trách nhiệm đổ lên vai thành viên 0407 có thể san sẻ cho các e 0508 và 0609 tới đc ko? Gin muốn HVĐ càng ngày càng phát triển và đc duy trì, vì thế năm tới các e sẽ giúp chị và HVĐ nhé :D

Hôm nay bế giảng, lúc ra khỏi trường và nhìn lại, nhớ lại những buổi họp của HVĐ, tự dưng cảm thấy lâng lâng và nghẹn ngào sao ý :x

Yêu tất cả mọi ng, chúc mọi ng nghỉ hè thật vui vẻ :D

:-? tức là trong hè hội mình ko có hoạt động gì ạ?

p,s: ^.^ chúc mừng sn AVAVT luôn, chúc anh thi đỗ đại học & hạn chế đc một số tính xấu + gian + đáng ghét của mình :))!

Chỉnh sửa lần cuối:
.... >_>
<_<
2 đứa này.... :(( (ý nói cchs và IE)
My: anh tưởng lớp 12 mới thấy buồn chứ? :-?

chúc mừng sinh nhật Tônnie !
:D :D
mãi mới thấy hội tập trung vào chuyên môn :)) :)) chứ còn hồi trc' em thấy mọi người spam kinh quá chả biết bon chen câu j :p
hè này k đi off thì đi chơi vậy ^^ mọi ng thấy thế nào :)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên