\:d/ ::::..... [ HỘT ] [ VỊT ] [ ĐẸT ] ....:::: \:d/

Chọn 1 trong các chương sau

• Tập 5 - Chương 27: Nhân Mã và Chỉ Điểm

Số phiếu: 0 0.0%
  • Tập 6 - Chương 38: Cuộc chiến thứ 2 bắt đầu

• Tập 6 - Chương 39: Phượng hoàng than khóc

• Số lượng người bầu chọn
    18
  • Poll closed .
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Tôn Hồng Đức đã viết:
Hương: dám hát trước mặt Khôi à? :-&
Dám chứ sao ko , sợ gì :)):)) mà anh ơi, KHÓI chứ ko phải KHÔI :D
Với cả hôm đấy :)) bọn em ném bánh ga tô, suýt tý nữa vào mặt K :)):)) , mà bọn nó bôi đầy vào mặt em, lúc đấy trên người đầy mùi bánh kem >.< nhưng vui lắm ah :)):)):))

kekeeke...
Zung phởn đã viết:
Cái câu của em 'nhận vào nhà ngày nào' còn khó hơn, tại bọn Gry khôn, dùng cách loại trừ mấy cái ngày đặc biệt ra (hay lại tại mình ngu chọn mấy ngày đấy nhỉ):D
câu này cả nhà gry giơ tay nhg thực ra chả ai biết câu trả lời :)) thế nên phải chơi trò này :D
Sirius đã viết:
Thằng Hagrif bị cụt tay muh vẫn thắng được mình >_<
tạm thời gãy tay thôi chị ah đâu tới mức thảm hại thế kia :)) :))
mà hum nay em thấy bác hagrid khỏi roài thì phải

Cụ Dum ơi, Ginnie bảo Padma vào nhà Slytherin rùi, cụ chuyển lại điểm của Padma sang nhà Sly đi, đừng nuốt luôn cho nhà Ravenclaw chứ?

Thèm ăn bánh gateux quá :(

Ai mua mình ăn mình yêu liền (ko kể nam nữ, lưỡng tính cũng ko sao) :x:x

Hội HVĐ dễ thành hội lười với hội câu lắm :))

Để mai anh đi mua :x
Hôm nay thấy em Hương gửi cho cái link ghi tên crush vào đấy.... tuổi gì mà lừa anh hả em :)) Còn phải luyện thêm vài năm nữa :))
Định ghi tên Đỗ Thu Hương vào đấy, may nghĩ lại đôi cái khác :p

E ghi tất tật cho Hermy, thôi bí mật chị e mình nhờ ;;) hôm nào thik nghe về 3 ng đấy thì chị kể cho mà nghe :)) lâm li bi đát mà giật sờ gân lắm e ah ;;)

Mai đc ăn bánh gateux, mai nhảy ra hun Tônnie phát :x:x:x

Thi xong đi off nhé! 30.4 và 1.5 đã có kế hoạch chưa? :x Xin lỗi mọi người lắm lắm vì chẳng lần nào đi off mà Fred có mặt cả! Lần này Fred tổ chức được không? :x

Dự định thế mà A Phong..+_+... chết, 30/4, 1/5 hay trùng với mấy cuộc đi chơi chắc đi ma teo. Mà thường những ngày này đường phố rất đông, những khu trung tâm giải trí công cộng thì chật ko còn gì nói.

Ặc , h thì em đã bít em bị thằng bạn nó lừa :( sorry mọi người :( chết rùi, em ghi hết ra, nó bít rùi , ặc

Ờ Fred tổ chức cho mọi ng đi dã ngoại đi, những ngày như thế sẽ đi dã ngoại, a có xe đi xe nhá :))

Mọi ng có muốn đóng kịch HP ko ;;) chúng ta sẽ đóng lại 1 cảnh / 1 chương nào đó trong HP, hiện h Gin có kịch bản film HP 1 - 2 - 3 - 4 nhưng toàn tiếng anh mới lại nó lằng nhằng rắc rối lắm, chi = tự làm 1 kịch bản riêng rồi cho toàn bộ thành viên tham gia đóng :)) chả vui hơn sao ;;) chúng ta nên tận dụng 4 ngày nghỉ, dành ra 1 ngày cũng là đủ rồi :x Kịch bản, nếu mọi ng đồng ý, Gin sẽ lấy ý kiến rồi tự tay viết :D

Padma sao lại chuyển :-? Cụ cũng muốn lém, nhưng mờ ... danh sách mỗi nhà 9 đủ đẹp rùi :D Chuyển sang thì ai đồng ý chuyển lại ko :D
Mờ lâu lắm ko đụng đến vấn đề này nhở :-"
Làm kịch à :)) nghe hay nhỉ :)) Hay là làm luôn cái kết hay nhất cho HP :D Phần thưởng xứng đáng :>
Mà sao 4 ngày nghỉ :O ở đâu đáy ?

Thì nghỉ thi HK kết hợp với 30-4/1-5 luôn thành ra là 4 ngày :D

Cái kết cho HP :-? nghe cũng ổn ổn nhỉ :D mọi ng cứ suy nghĩ rồi đóng góp ý kiến nhanh nhanh, Gin quyết định dành ngày Cn để hoàn thành 2 kịch bản :))

Anh ko làm kịch HP đâu >_>
My định làm 2 mang à? >_>
Hương: còn non và xanh lắm ;)) Nhìn những cái động chạm đến chuyện bí mật như thế thì bao giờ cũng nên thử 1 lần rồi hẵng làm thật, nếu ko... err.... hậu quả tự em biết rồi nhỉ? :)) Nói chung là anh ghét cái kiểu đấy lắm, ng` bị đùa hầu hết là ko thấy vui mà thấy bực mình.... đoán thế thôi chứ đây là lần đầu tiên có ng` gửi mình mà chả lừa nổi.... khổ.... ng` ta nói kẻ trộm ko bao giờ quên khóa cửa :))

Mặc kệ , dù sao nó cũng bít tên Papa em rùi :)):))đằng nào thì nó bít kệ nó ...
Mà làm kịck ah;;) em rất muốn tham gia:D nhưng sợ mấy hôm nghỉ lớp em đi tham wan :( nhưng chưa chắc đâu.
Mà chị Gin định làm cho cả 2 hội ah ;;)

Chỉnh sửa lần cuối:
Nếu chỉ 1 người thì ko sao, có điều là 3 người, vị này nếu là anh thì anh bực lắm...
Chẳng hạn như cùng lúc anh type tên Đỗ Thu Hương, Khưu Trí Trung :)-&), Nguyễn Hà My (3 poster liền trên :))) chẳng hạn, nếu là 1 người khác đọc thì là biết bí mật của anh ===> ức chế. Nếu là 1 trong 3 người lại càng tệ, sẽ nghĩ anh là loại bắt cá = lưới.... nói chung nếu chỉ lấy 1 cái tên là đã bực rồi, nhưng lấy 3 cái tên là ko chấp nhận đc.

Xử lý đi >:) ( cảm giác khích đểu để ng` khác đánh nhau thật là sung sướng, ôi sao ta bỉ ổi quá?!? >:) yêu chính mình quá :* :* >:))

Tôn Hồng Đức đã viết:
Xử lý đi >:) ( cảm giác khích đểu để ng` khác đánh nhau thật là sung sướng, ôi sao ta bỉ ổi quá?!? >:) yêu chính mình quá :* :* >:))
Ui, sự yêu bản thân của ảnh biến đây thành cái ji` vậy nè :))
4 ngày cơ à :D Đã đời :D Tuyệt vời :D Ê đừng off lúc ấy, cụ đi chơi .... :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên