\:d/ ::::..... [ HỘT ] [ VỊT ] [ ĐẸT ] ....:::: \:d/

Chọn 1 trong các chương sau

• Tập 5 - Chương 27: Nhân Mã và Chỉ Điểm

Số phiếu: 0 0.0%
  • Tập 6 - Chương 38: Cuộc chiến thứ 2 bắt đầu

• Tập 6 - Chương 39: Phượng hoàng than khóc

• Số lượng người bầu chọn
    18
  • Poll closed .
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Báo cáo với mọi người là T2 Hermy cùng Trym sẽ hát bài" hai con thằn lằn con" :x :D Mọi người thấy thế nào ;;)
Thầy Nếp ơi, chắc 30/4 là khỏi bệnh rùi nhờ ;;)

chắc tại thầy Nap đc khen đẹp trai nên về ốm luôn :))
nhà gry giỏi thật, đoạt cúp 2 lần
đấy, em đào tạo ra toàn nhân tài như thế mà học sinh thì cứ dọa đuổi khỏi nhà là sao nhỉ ? :D
Báo cáo với mọi người là T2 Hermy cùng Trym sẽ hát bài" hai con thằn lằn con" Mọi người thấy thế nào
Thầy Nếp ơi, chắc 30/4 là khỏi bệnh rùi nhờ
ng ta cho phép hát bài đấy trc trg`a` ? :p

Chỉnh sửa lần cuối:
Hát đi nghe ổn đấy :))
Mà.... hôm trước đi nhà Gry lại ăn giải tiếp à? Hôm đầu tiên là rùa thấy rõ [-x

Ơ hát trước lớp thui :p
Mà 29/4 dù có đổ bệnh thì vẫn phải hoàn thành nhiệm vụ :p

Câu của bọn anh cho cá 10K chả đứa nào nhớ(ở nhà dì dượng mấy tuấn) thế mà đoán bừa ra, cũng tại đứa ghi ngố (ai ấy nhỉ?) ai di ghi a:3 b:2 c:4 d:5 khác gì bảo 2 là đúng? [-x

Trời ơi.........nhà Gry...sao lại thắng những 2 lần:((
Thật là cay cú:(( Muh thắng nhà Huff có 3 điểm mới ức:((
Thằng Hagrif bị cụt tay muh vẫn thắng được mình >_<

Tôn Hồng Đức đã viết:
Câu của bọn anh cho cá 10K chả đứa nào nhớ(ở nhà dì dượng mấy tuấn) thế mà đoán bừa ra, cũng tại đứa ghi ngố (ai ấy nhỉ?) ai di ghi a:3 b:2 c:4 d:5 khác gì bảo 2 là đúng? [-x
:(( :(( :(( :(( Ai lại bảo em thế :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( Nhưng công nhận ngố thật :p
Cái câu của em 'nhận vào nhà ngày nào' còn khó hơn, tại bọn Gry khôn, dùng cách loại trừ mấy cái ngày đặc biệt ra (hay lại tại mình ngu chọn mấy ngày đấy nhỉ) :D
Này ai nhắc lại cho em mấy cái đáp án quân cờ phần 1 ko, sao về mà cứ thấy thế nào ý nhỉ 8-}, ko có đưá nào làm hậu cơ mà 8-}8-}8-}

'I suppose we'll have to take places of three of the black pieces...
well, harry, u take the place of that bishop, and hermione, you go next to him, instead of that castle ... I'm going to be a knight' , đấy , nguyên văn thế cơ mà

----------

huff có công phát hiện lỗi sai, đề nghị lần off sau đc cộng trước 20 điểm ^^

Hermy chả hiểu cái gì cả :D
Thông báo với mọi người là T2 lớp địa sẽ giao lưu Đ_V :D ai muốn đến tham dự thì đến < chỉ sợ ko có chỗ :D >
Hermy sẽ hát 3 bài đấy ;;) < nhất là có bài :Hai con thằn lằn con :x :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Ủa thế hôm trước thầy về là nhà Huff lại thua à:)), sao lại thế, mình đang thắng cơ mà:D, sao lại thành thua???

Vũ Mỹ Dung đã viết:
'I suppose we'll have to take places of three of the black pieces...
well, harry, u take the place of that bishop, and hermione, you go next to him, instead of that castle ... I'm going to be a knight' , đấy , nguyên văn thế cơ mà

----------

huff có công phát hiện lỗi sai, đề nghị lần off sau đc cộng trước 20 điểm ^^
Anh xóa tập 1 rồi nên ko kiểm tra lại đc, nhưng nếu đúng thế thì tốt =D>
Mà... anh thuộc nhà nào ấy nhỉ? Quên béng mất :)
Hương: dám hát trước mặt Khôi à? :-&

Khưu Trí Trung đã viết:
Ủa thế hôm trước thầy về là nhà Huff lại thua à:)), sao lại thế, mình đang thắng cơ mà:D, sao lại thành thua???
:)):)) thực ra hôm đấy Gry 93, Huf 90 :)) mọi người đếm nhầm, về sau đếm lại hóa ra Gry thắng :)):))
Hermy h đang học mãi mà ko nhớ đc nhạc bài Thằng tàu lai đây nè:(,nhất là cái đoạn " lay lay lay lay " :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Anh Đức câu mân wa' B-) Em report cho admin Mờ Tha bi h B-) :p:p:p
Lâu lém mới lên net :p, cũng lâu lém ko lên HAO, một tuần vất vả.
Cả nhà ntn rùi :D Khoẻ cả chứ :D
Uhm, điểm số tổng kết ... bỏ bê :p quên, nhà Ravenclaw ui, nhà mình tuy ko đoạt cup, nhưng cụ biết nhà mình giỏi nhất :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên