\:d/ ::::..... [ HỘT ] [ VỊT ] [ ĐẸT ] ....:::: \:d/

Chọn 1 trong các chương sau

• Tập 5 - Chương 27: Nhân Mã và Chỉ Điểm

Số phiếu: 0 0.0%
  • Tập 6 - Chương 38: Cuộc chiến thứ 2 bắt đầu

• Tập 6 - Chương 39: Phượng hoàng than khóc

• Số lượng người bầu chọn
    18
  • Poll closed .
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Thế ngày mai tớ có thể giúp gì được nhỉ? Ai cho việc làm với, đang thất nghiệp đây|-)
Thầy Nap hình như cách đây 1 hay 2 tháng có hứa sửa lại hồ sơ cá nhân mà sao bây giờ vẫn vậy? lười quá;;)

Tất nhiên là Hermy bít rùi, chuyện , siêu nhân mà lị B-) tèn tén ten....^^:p hì hì.....:p.........

Bay đến à? :))
Siêu nhân ở chỗ nào? [-x
CM đi?
Mọi người chuẩn bị xem biểu diễn xiếc hề kìa!! :D

Mai ai đến được thì đến nhé:D, mặc dù thân mang trọng bệnh nhưng chắc phải cố tới thôi:))

Mai siêu nhân die rùi, nên ko có tâm trạng bay, sao mà trên đời này lại có người hiểm độc đến như vậy:(:)(:)((, mai co' khi......nếu về sớm em có thể dọn dẹp đc, chứ nếu tam muộn thì có lẽ em xin phép về sớm để học Địa < sao mà đọc ác wa' >.< :(( >.......................

17 khớp số tuổi hội trưởng hả

Anh ko nói cũng ko ai bảo a câm nhá /:)

Ngày mai có thể mọi ng sẽ đi trong khoảng 15-> 20 ng :D cho nên Gin sẽ mua bánh gateux, vì hiện tại chưa có đủ tiền nên mai ai mang tiền đi rồi thì nhớ đưa cho Gin sớm lên để Gin còn chạy đi mua gateux. Mai thầy Náp học xong xuống ngay dọn dẹp nhé :D Các bạn nào đến sớm từ sau tiết 3 thì ở trên lớp giúp Gin với nhé :*

@Con Chóa Sirius mày nhớ mang loa ko tao cho mày biết thế nào là vũ nữ /:)

@Tônnie: lúc a nói "hông" nghe dễ thương quá trời lun :x:x:x:x

Hả? o_0
Nói hông lúc nào? 0_o
Anh có phải gái miền nam đâu? [-x
Anh ko nói anh ko sợ người ta bảo câm nhưng ko post sợ người ta bảo què lắm... thử tưởng tượng em quen 1 thằng đi đâu cũng thấy bài của nó xong rồi tự nhiên 1 hôm lên ko thấy em sẽ nghĩ gì? [-x
1 là què
2 là 0:) ròi :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Xin lỗi mọi người hôm nay ko ở lại tới phút chót để dọn dẹp được vì có việc về sớm, mọi người thứ lỗi nhé:D

Thầy ốm mà cố bò đến là mừng lắm rồi thầy ạ :)) con ko biết nấu cháo hành nhưng mà nếu con biết nấu con sẽ nấu cho thầy 1 tô :D thật là to :)) (sợ thầy vừa đỡ lại nằm bất đắc kì tử luôn quá) :p

Ngày xưa Thị Nở xấu xí nấu cháo hành cho Chí Phèo xấu xí ăn - ngày nay My xinh xắn dễ thương lại thật thà tốt bụng nấu cháo không cho thầy Náp đẹp trai hiền lành ngoan ngoãn ăn :)):)):))

Trung ốm à? Sao thế? Anh hôm nay đi nắng về cũng hơi phê phê >_>

Ặc 8-}
Ngày xưa Thị Nở xấu xí nấu cháo hành cho Chí Phèo xấu xí ăn - ngày nay My xinh xắn dễ thương lại thật thà tốt bụng nấu cháo không cho thầy Náp đẹp trai hiền lành ngoan ngoãn ăn
Lại còn
đẹp trai hiền lành ngoan ngoãn
8-} :)):)):)) chết cười mất thui:)):))
Hôm nay trông thầy Nếp ốm khổ thân , chắc mệt lắm nhỉ >.< thấy ko ít cười hơn mọi ngày, mọi khi gặp đâu cười đấy, hôm nay :(
Mà thầy ơi, 22 bước đấy nhá, em đếm rùi [-x ko phải 20 đâu :p mà sao thầy ko mang InuYasha cho em >.<
Thông báo với mọi người là "Hermy vừa bước chân từ địa ngục lên :Dhi hi , vừa dẹp hết "KHói " rùi, tối nay phải ăn chơi xả láng mới đc?< mai ko có bt mà :D > vì hôm wa thức đến 2h ngồi học địa:( hôm nay buồn ngủ , cứ gật gà trong h Lý >.<, mà ức chế wa' >.< K bắt học mà lại ko kt Lý thuyết , lại kt TH, làm mình học ko ngủ>.<:(:)(( buồn ngủ wa':(( siêu nhân thiếu ngủ:((

Chỉnh sửa lần cuối:
Tôn Hồng Đức đã viết:
Trung ốm à? Sao thế? Anh hôm nay đi nắng về cũng hơi phê phê >_>
Thật ra em chỉ cảm xoàng thôi nhưng dây dưa mãi ko khỏi:D, tối sắp khỏi, hôm sau đến lớp lại đùa nghịch===> lại ốm tiếp, cứ thế cho nên:))
@ Gin: cảm ơn về bát cháo hành nhưng thầy thích cháo sườn hơn:))
@ Hermy: thầy chỉ bảo là khoảng 20 bước thôi mà:))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên