Dự án tình nguyện làng trẻ em S.0.S

:|..đây là tình huống bình thường thôi, trẻ em trong làng thường thế mà ^^...nhỡ các em xin mà mình lại "chị ko có đâu em..."..<_<..thì bị mang cái danh keo bo mất :))!

à đây
Hqua tớ xem trên TV:)
Các em ở làng trẻ SOS nói là các em ý muốn chơi trò nhảy bao tải và đá bóng nữa:D
Các ấy có bạn nào thu xếp được thì mua bao tải mang đến nhé;)

Đồng nhóm trưởng -bạn Phạm tường VÂn nhờ tớ hỏi xem bạn nào có điều kiện mang bài, cờ vua, cờ tướng, tam cúc, cá ngựa... thì cứ mang.
Vì bạn ý đi học xong tới luôn làng SOS nên ko có điều kiện mang hết.
MÀ ko bi't nên mang đồ ăn gì tới đó nhỉ, ở đó không có căng tin à

Em hèm!!!
Nhân danh nhóm trưởng nhóm ca-múa-nhạc( nghe như kiểu trưởng đoàn kịch 1 nhà hát Tuổi trẻ y nhỉ!!!:)) :)), tớ rất hoanh nghênh những bạn nào có đóng góp nhiệt tình cho chương trình tạp kĩ mà đoàn học sinh Ams ta sắp biểu diễn ở làng trẻ SOS về các mặt sau:
1. Đầu tiên vẫn phải la khoản ca trước. Xin thông báo với các bạn la trời dạo này rất hay mưa, đã thế lại còn hơi se lạnh nữa chứ. Nên các bạn nhớ giữ gìn sức khỏe cẩn thận, để hôm 1/6 mới có sức gào thét cho các em nghe cả ngày chứ ( vì ngay tớ đây giọng đang khản đặc lại rồi) .Hát bài hát thiếu nhi mà, tinh thần tập thể là chính, đâu cần một giọng ca vàng.
2. Sau đến khoản múa. Có lời khuyên nhỏ là các bạn nên năng tập thể dục lên, cho chân tay nó dẻo ( vừa tập vừa hát bài Tập thể dục buổi sáng luôn).
Đến đấy, sợ các em nó bắt làm bướm, làm chim, làm vịt, làm thỏ, làm gà...... thi mệt phải biết. Thế nên, có chuẩn bị trước vẫn hơn mà.
3. Đến khoản cuối cùng nhạc đây. Nhưng đương nhiên cũng không kém phần quan trọng. Vì nếu như có thêm khoản này thì coi như chương trình tạp kĩ của chúng ta sẽ thành công mĩ mãn. Do vậy rất mong các bạn sẽ vui long mang theo musical instrument đi để góp vui, cho thêm phần rôm rả ( espcially guitar).
Và cuối cùng tớ rất mong nhận được sự cộng tác của các bạn, để nhóm ca-múa-nhạc hoạt động thật tốt như mong đợi, trở thành nhóm xôm nhất. Đơn giản vì ở đâu có tiếng nhạc, thì ở đó đương nhiên có con người.:x :x :) :)

ơ cho tớ làm nhóm trưởng nhóm j` với :D =p~

nhân danh nhóm trưởng nhóm trò chơi tập thể
đề nghị bạn nào vào nhóm tớ thì đăng ký nhá

uh, tớ cũng cần biết địa chỉ
Yêu cầu bạn Huyền cho biết địa chỉ cụ thể

Chỉnh sửa lần cuối:
Yêu cầu bạn Hưng giữ mồm giữ miệng :))
Anh Phong ơi anh làm đoàn kiếm cái dây thừng chơi kéo co đeeeeeeeeee
Hĩ hĩ chơi kéo co hay phải biết :-> :D
Hay bạn nào có thì mang đi nhé :( kéo co cơ :D

Ở trường có dây kéo co đấy, nhưng sợ ko vào được
Mang bóng nước được ko?

Uỵch:))
Bóng nước đến ném nhau à :)) Yêu cầu các bạn gái ko mặc áo trắng trong trường hợp 1 số bạn mang bóng nước :"> :))=))

hiz, bóng nước, chết mất thôi
Thês mình ăn trưa ở đâu?

cháu đi cháu đi à quên tớ đi tớ đi

mà mang cái gì ấy nhỉ 8-} chả nắm bắt thông tin gì cả 8-| thôi mai tớ sẽ cố gắng vác cái xác tới là đc chứ gì

:-/ mà vác tới đâu 8-} nói lại dùm cái 8-}

Back
Bên trên