Dự án tình nguyện làng trẻ em S.0.S

ấy ơi tớ đăng kí hộ NGUYỄN THANH THU AN -p2 . tại nó k có nick trên này , bố sung d sách nhé , thanx :*

Cảm ơn mọi người đã đến họp khá đông đủ. 1 số bạn chưa mang đồ thì cứ giữ ở nhà, để dành đến lần sau. Đồ ủng hộ lần này đã đc gói ghém kĩ lưỡng vào 2 thùng to rồi.

Thứ 5 cần có xe để chở 2 thùng quà. Vì vậy bọn tớ kêu gọi những bạn có điều kiện & lòng hảo tâm, huy động xe của gia đình (cq cũng đc) chớ giúp.

Còn 1 số khoản cần chi, VD: mua thùng đựng quà, 1 ít bánh kẹo cho các em nhân dịp 1/6, vận chuyển (nếu cần) bọn tớ sẽ chi trc rồi chia ra cho mọi người đóng góp đc k? Chắc cũng tốn ít thôi.

Quan trọng hôm tới là mọi người phải tự mang đủ đồ ăn trưa & tiền để đi xe bus & phòng thân.

Các bạn nam có thể đến sớm để giúp việc khuân vác.

ờ ờ rồi
ok
bây thêm người được ko

Chỉnh sửa lần cuối:
sáng nay tao vs Phượng ko đi họp đc vì fair học sinh

ai post lại nội dung buổi họp cho tớ cái
thanks

Xin lỗi nhé, hôm nay anh đến hơi muộn, may vẫn kịp chân chuyển đồ và đóng gói... :p Tình hình là đã có chỗ để đồ rồi nhỉ? :D Các bác bảo vệ iu quí đã cho để ở trong trường! :D Hôm ấy mấy đứa con trai (cùng anh) đến sớm để khuân đồ ra nhé. ;)

Mọi người ơi, thế hôm 1/6 mấy h phải có mặt, tập trung ở đâu, mấy h về???

Không thấy anh để dấu ngoặc àh... :p :)) :)) Hôm nay có việc đột xuất nên mới bị muộn. :( Không phải anh lười đâu. Hic! :D Chắc lần này sẽ đến đúng giờ thôi.

hix đi vào thứ năm thì tao ko đi đ.c rồi :( hay là đi xe bus bao nhiêu các bạn nói cho tớ rồi tớ đi :(

:D:D:D cho tớ đăng ký.:p Muốn giúp mọi người.:p Thứ 5 phải mang theo những cái gì??? Tớ đến đấy luôn được không? ;)

ừ tớ cũng đến thẳng đấy
tầm 8h30' chắc đến nơi

hm, hy vọng các bạn A1 có kế hoạch rõ ràng hơn về việc tổ chức trò chơi, chứ ~50 anh chị tình nguyên, mà có 30 em thì phân nhỏ ra hơi loãng.

tớ cũng nghĩ là có thể sẽ còn nhiều rắc rối. Mong mọi người giúp đỡ bạn Hạnh với bạn Huyền ;), hòa đồng hơn 1 tí, đừng túm tụm từng lớp đi với nhau :)

:p...chắc chắn các em sẽ xin, ;__; hôm qua đi họp thấy bảo thế, tốt nhất ko nên trương tờ polime ra.
XD~

Back
Bên trên