...:: DỰ ĐOÁN MISS AMS 2005 ::...

...:::MISS AMS 2005:::... Ai xứng đáng nhất?

• Hà Mai Anh - 11 Pháp 2

Số phiếu: 0 0.0%
  • Lê Thùy Dương -11 Hóa

Số phiếu: 1 1.5%
  • Nguyễn Thu Hà - 11 Lý 2

• Nguyễn Minh Hằng - 11 Trung

Số phiếu: 2 2.9%
  • Nguyễn Ngọc Hương - 10 Pháp 1

Số phiếu: 19 27.9%
  • Phạm Trịnh Mỹ Kim - 11 Địa

• Kiều Thị Kim Liên - 11 Văn

Số phiếu: 2 2.9%
  • Nguyễn Ngọc Ly - 11 Anh 2

• Phạm Hoàng Quỳnh Phương - 10 Văn

Số phiếu: 19 27.9%
  • Vũ Minh Thu - 10 Anh 2

Số phiếu: 8 11.8%
  • Nguyễn Ngọc Minh Trang - 11 Pháp 2

• Nguyễn Hương Trinh - 11 Nga

Số phiếu: 3 4.4%
  • Nguyễn Thùy Trinh - 10 Pháp 1

Số phiếu: 5 7.4%
  • Trần Thị Thanh Tú - 10 Toán 2

Số phiếu: 3 4.4%
  • Hàn Bích Vân - 11 Anh 2

Số phiếu: 4 5.9%

• Số lượng người bầu chọn
    68
  • Poll closed .
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Nguyễn Trang Thư
(tuti_TMT)

:)>- Ầy dà, hè đã đến, và giải MISS AMS 2005 sắp được tổ chức trong ngày HỘI ANH TÀI quy tụ những cô gái xinh đẹp ;;) , tài năng :> và duyên dáng :x nhất về đây, để chọn ra bông hoa đẹp nhất trong số các bông hoa :* .
Vâng, 1 topic nóng bỏng cứ 2 năm lại sôi động 1 lần, với những bình luận sắc sảo, thông minh của các thành viên =D> , hi vọng rằng, chúng ta có thể tự mình lựa chọn được 1 MISS AMS xứng đáng nhất, gần nhất với kết quả mà BGK lựa chọn :D ;)
Theo như 1 vài nguồn tin năm nay MISS AMS 80% là phần thi trí tuệ :D :eek: :D ầy dà, vậy MISS AMS ko chỉ xinh đẹp mà còn có trí tuệ tuyệt đỉnh :)>- :> :)>-
Tất cả chúng ta đều có quyền thảo luận và bàn luận về cuộc thi sắc đẹp có 1 ko 2 trong lịch sử 2 năm Ams này... ;) :x :)>-
Tội gì ta ko bình luận tại đây nhỉ, và thử xem trong mắt những khán giả thì bẹn nào có khả năng MISS Ams nhất b-) 0:)
Các bạn ơi, chúng ta hãy cùng nhau dự đoán giải nhất giành cho MISS AMS - người con gái tài sắc vẹn toàn của năm 2005! =D> :)>-

Và phần thưởng là 2 points cho bất cứ ai dự đoán đúng, tức là, ai poll thì ghi lại phần dưới và giải thích lý do tại sao bạn lại chọn người bạn đã bầu...:D Tất nhiên tớ sẽ căn cứ vào đó để cộng điểm... GOOK LUCK !! :)>-

Chỉnh sửa lần cuối:
Tớ vote cho Ngọc Hương (Hương Tươi) 10P1
Xinh nè, duyên nè, dáng đẹp, cân đối, tài năng: học giỏi, là lớp trưởng 10P1 << wa' tuyệt, lại biết cách ăn nói ... :D

Tớ vote cho hoa khôi lớp tớ nè!!!!!!!!!!!!:D:D
Chú thích:chef:D
Lí do:
Mạn phép được chấm bạn Hương 10P1 nhé
-Đối với tớ (và chắc chắn là nhiều người khác cũng thế!)thì bạn Hương thuộc loại girl có hình thể thuộc loại chuẩn (có người cho là hoàn mĩ):không phải thuộc loại cao ngất nghểu,nhưng là ổn với độ tuổi này,gương mặt xinh xắn,thuộc loai hot!!
==>9/10
-Về mặt học tập:
+Tiểu học:thuộc tốp đỉnh.
+Cấp 2:tớ không học cùng nên không biết!
+Cấp 3:qua hai tháng cùng học,thấy cũng thuộc loại ổn,mà tớ cũng không rõ lắm(sorry)
==>7/10(có thể tớ sẽ xem lại sau khi cập nhật đủ thông tin hơn!)
-Hoạt động:thuộc loại sôi nổi,rất nhiệt tình(ai cũng công nhận đúng không???).Có năng lực lãnh đạo:có truyền thống làm lớp trưởng từ lâu.
==>8/10
--------------------------------------------------------------------------------
Total:9 + 7 + 8 = 24/30 <-----được đấy chứ????
(trích Guys trả lời:Chấm điểm con gái đê!!!)

Chỉnh sửa lần cuối:
Nguyễn Trang Thư đã viết:
Tớ vote cho Ngọc Hương (Hương Tươi) 10P1
Xinh nè, duyên nè, dáng đẹp, cân đối, tài năng: học giỏi, là lớp trưởng 10P1 << wa' tuyệt, lại biết cách ăn nói ... :D
Why not my chooser???

Tớ vote cho Trinh béo 10P1 vì tớ thấy nó hát cực hay, nhảy đẹp, bóng rổ cũng ổn, học hành cũng giỏi, xinh xắn, trắng trẻo, dễ thương, tính tình hòa đồng, vui vẻ, đối xử với bạn bè rất tốt. Nói chung tớ thích quan điểm sống của nó và rất yêu quý nó. Rất tiếc vì ko thể bầu 2 người nếu ko tớ cũng bầu Phương lớp Văn.

Hie vote cho chef phát nhẩy :biggrin:

1 là xinh + dáng đẹp :x
2 là học hành cũng được k bàn đến
3 là tính tình dzui dzẻ -> nói chiện ổn lắm , được cái nói khéo + có tài thuyết phục <:mrgreen: >
4 còn nữa, con này được cái lắm tài lẻ , múa hát vẽ vời đều khá =D>:D chờ hôm biểu diễn tài năng Miss AMs nhá!!!b-)
5 là đại diện của 10P1 đi thi, cũng là 0407 lun, nên vote là điều dễ hiểu
thêm nữa , nếu Hương mà Miss thật thì iên chí là mình thể nào cũng được 1 bữa no say, nên...Vote thoaiiiiiiii...........:mrgreen:

<hie, bạn Hương nhớ trả công lăng xê của bạn Mai nhá>
p/s: kiếm thêm được ưu điểm j` hay ho sẽ bổ xung sau :)>- :D

Chỉnh sửa lần cuối:
ui!!!!!!!!!!!!!!quỳnh phương ui! bọn tao ủng hộ mày!
thật ra thì bạn nào cũng xinh cả nhưng mà đã là dân văn thì phỉa yêu tổ quốc yêu đồng bào rùi

Cho tham gia ké với!Mặc dù chẳng thấy j hay ho ở cái miss ams này,nhưng vì có vợ tham gia nên vote cho vợ 1 cái cho hoành tráng.Quỳnh Phương 10 văn

iu to^? quo^c'--> vote vo*. ung NUM
ne^u' dc ba^u` 2 ngu*o*i` iem H phep' ye^n ta^m se~ dc

MÌnh chẳng biết ai ở đây cả,thôi tát nước theo mưa vậy:D;;):)),vote cho bạn đang dẫn đầu,Ngọc Hương!!:D

Vote cho Quỳnh Phương, xinh xắn dễ thương (càng ngắm càng yêu ;;) ), người xinh dáng chuẩn :)) , thông minh, hòa đồng, ăn nói cũng "dễ thương" ;;) Túm lại là nếu Quỳnh Phương ko phải là miss ams thì đúng là một sự thất vọng vì mọi người sẽ bỏ phí một tài năng lớn :D Vote cho Quỳnh Phương 10 Văn đê !!!!!!!!!

VOTE CHO QUỲNH PHƯƠNG, BẠN SẼ KO PHẢI HỐI HẬN ;;) :D

hè hè, hôm nay lên bầu một phiếu cho em phương, thấy không còn ai đáng yêu hơn nó, xinh, sành điệu, cá tính, lại còn học cùng lớp với mình nữa chứ :x
hoan hô tinh thần "cao thượng và bao la" của anh Trung, thế mới xứng với cái phương chứ nhỉ???? :)>-

Đúng là poll của 0407, toàn thấy vote các em 0407 thôi.
Mình cũng làm một phiếu cho 0306 vậy.

Các anh Lý 1 - Ngọc Hương FC vote cho em Hương 10 phiếu :x

Vote cho Minh Thu :D .
Bạn ý cao ,da trắng ơi là trắng ,học giỏi ,xinh xắn ,trông hiền ơi là hiền ^_______________^ .

Oài lên vote cho chef de ma classe cái nhẩy..Tao học với con hương từ cấp 2 đến rờ..uhm nói thía nào nhỉ
Nó học tốt.....khá văn và pháp
Nó xinh ,nhìn rất hài hòa..cái này ko nói cũng ối đứa biết
Nó nói năng cũng giỏi nếu ko mún nói là dẻo mỏ
Nó biết cách ăn mặc,biết phối màu rất tốt
Nó hát và múa cũng khá..
Là chef nên nó cũng rất nhanh nhẹn và hoạt bát..có tinh thần trách nhiệm và nhìu khi cũng thành con sâu đầu đan của lớp:)
Nó là đứa nói chuyện đc,nhìu khi xuất thần nó cũng khuyên đc bạn bè vài câu có nghĩa..và nói chuyện với nó cho mình cái cảm giác mình còn trẻ con lắm,chưa hỉu đời như nó:)
Và cuối cùng là vì tao là một đứa bạn nó,lại học p1 nên ko vote cho lớp tao thì còn vote cho ai nữa(vote cho đứa khác,mai đến nó gít)
NÓI CHUNG LÀ BẠN HƯƠNG CỨ CỐ LÊN,P1 SẼ CỔ VŨ SẾP NHIỆT TÌNH ..SẾP CHỈ CẦN CƯỜI CHO TƯƠI,CHỚP MẮT CHO NHÌU VÀ ...NÓI CHUNG LÀ LÀM SAO CHO HÔM ẤY TUYỆT NHẤT THÌ LÀM..KO DC GIẢI VỀ LỚP TAO THỊT MÀY:)

Nguyễn Thùy Vy đã viết:
Oài lên vote cho chef de ma classe cái nhẩy..Tao học với con hương từ cấp 2 đến rờ..uhm nói thía nào nhỉ
Nó học tốt.....khá văn và pháp
Nó xinh ,nhìn rất hài hòa..cái này ko nói cũng ối đứa biết
Nó nói năng cũng giỏi nếu ko mún nói là dẻo mỏ
Nó biết cách ăn mặc,biết phối màu rất tốt
Nó hát và múa cũng khá..
Là chef nên nó cũng rất nhanh nhẹn và hoạt bát..có tinh thần trách nhiệm và nhìu khi cũng thành con sâu đầu đan của lớp:)
Nó là đứa nói chuyện đc,nhìu khi xuất thần nó cũng khuyên đc bạn bè vài câu có nghĩa..và nói chuyện với nó cho mình cái cảm giác mình còn trẻ con lắm,chưa hỉu đời như nó:)
Và cuối cùng là vì tao là một đứa bạn nó,lại học p1 nên ko vote cho lớp tao thì còn vote cho ai nữa(vote cho đứa khác,mai đến nó gít)
NÓI CHUNG LÀ BẠN HƯƠNG CỨ CỐ LÊN,P1 SẼ CỔ VŨ SẾP NHIỆT TÌNH ..SẾP CHỈ CẦN CƯỜI CHO TƯƠI,CHỚP MẮT CHO NHÌU VÀ ...NÓI CHUNG LÀ LÀM SAO CHO HÔM ẤY TUYỆT NHẤT THÌ LÀM..KO DC GIẢI VỀ LỚP TAO THỊT MÀY:)
phí quá, em yêu ko đi thi ;;)

1 phiếu cho sư phụ b-)

lí do thì mọi người nói cả rồi :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên