...:: DỰ ĐOÁN MISS AMS 2005 ::...

...:::MISS AMS 2005:::... Ai xứng đáng nhất?

• Hà Mai Anh - 11 Pháp 2

Số phiếu: 0 0.0%
  • Lê Thùy Dương -11 Hóa

Số phiếu: 1 1.5%
  • Nguyễn Thu Hà - 11 Lý 2

• Nguyễn Minh Hằng - 11 Trung

Số phiếu: 2 2.9%
  • Nguyễn Ngọc Hương - 10 Pháp 1

Số phiếu: 19 27.9%
  • Phạm Trịnh Mỹ Kim - 11 Địa

• Kiều Thị Kim Liên - 11 Văn

Số phiếu: 2 2.9%
  • Nguyễn Ngọc Ly - 11 Anh 2

• Phạm Hoàng Quỳnh Phương - 10 Văn

Số phiếu: 19 27.9%
  • Vũ Minh Thu - 10 Anh 2

Số phiếu: 8 11.8%
  • Nguyễn Ngọc Minh Trang - 11 Pháp 2

• Nguyễn Hương Trinh - 11 Nga

Số phiếu: 3 4.4%
  • Nguyễn Thùy Trinh - 10 Pháp 1

Số phiếu: 5 7.4%
  • Trần Thị Thanh Tú - 10 Toán 2

Số phiếu: 3 4.4%
  • Hàn Bích Vân - 11 Anh 2

Số phiếu: 4 5.9%

• Số lượng người bầu chọn
    68
  • Poll closed .
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
chả biết ai với ai cả

Lê Bá Nam Linh đã viết:
chả biết ai với ai cả
Công nhận, đa số là các chị lớp 11 mà !!!
ủa sao ko có dân 12 ??? Bận thi cử ah ??? Tội nghiệp các ông bà ấy, mấy năm nữa chắc mình cũng khổ thôi !!!
Chọn bừa ai đó tên hay nhất vậy.

Trang thư đâu..mày chuẩn bị cộng điểm cho tao đi là vừa...uhm cái này nghe như cá độ bóng đá ý nhờ...ngại quá ..hư quá...hóa ra mình cũng vừa chơi cá độ nì
@hà:ai là em iu đó?.......:)

khổ ghê cơ, dự đoán với chả bầu chọn, mà mình có bít ai với ai đâu cơ chứ,( trừ mấy bạn lớp 10) thế thì cứ đánh dấu bừa à?! mà sao ko cho thêm câu : " bao nhiêu người dự đoán đúng" :))

Quỳnh Phương vừa xinh, vừa đáng yêu lại còn sắp thành một MC có duyên nữa chứ, tớ vote cho Phương

Bạn Tú lớp 10T2 vừa xinh xắn, dễ thương, lại học hành giỏi giang (trong top 5) ;;) Mặc dù lớp 10T2 bị "cô lập" trên tầng 4 nhưng nó cũng có nhiều bạn, tính cách tốt, dịu dàng, khi cần nữ tính thì nữ tính, khi cần cá tính cũng rất cá tính ;) :p Cộng thêm điểm vì Tú là girl tự nhiên :D :D :D
Ah, mà Tú này là Trần Tú chứ ko phải Lê Tú hay đi với Hoa đâu nhé! ;)

Ko biết một ai ????? Nhưng có vẻ là vote kiểu này toàn vì tổ quốc với nó là bạn mình thui => Ko vote nữa .
Tò mò tí,ava cua anh N.Trung 11Lý có phải ĐMinh Phương ko?

Phạm Mai Ly đã viết:
Ko biết một ai ????? Nhưng có vẻ là vote kiểu này toàn vì tổ quốc với nó là bạn mình thui => Ko vote nữa .
Tò mò tí,ava cua anh N.Trung 11Lý có phải ĐMinh Phương ko?

không hiểu có phải là tên mình ko nhỉ ?!
dù không biết gì cũng bảo là không :D

vẫn không biết ai

Mặc dù ko mún nhưng van phải vote cho mẹ,nếu ko thì...
P/s:mẹ tớ là Minh Thu,mẹ vợ đấy

Hoàng Mai Anh đã viết:
Quỳnh Phương vừa xinh, vừa đáng yêu lại còn sắp thành một MC có duyên nữa chứ, tớ vote cho Phương

Đâu mà "sắp thành"? :eek: thế là coi như Quỳnh Phương thành MC rồi còn gì ;;) Dẫn chương trình... thiếu nhi vẫn được gọi là MC mà (mà chương trình đấy cũng chẳng phải thiếu nhi lắm :)) ), mới vào làm thì thế là tốt rồi ;;)
Tiếc là hôm qua tớ cứ tưởng là VTV2 nên bật TV ngồi "rình" suốt nửa tiếng (đúng giờ đấy), lại thấy toàn "giải đáp pháp luật" [-(
Mãi lúc sau con Phương (Phương khác :D ) gọi điện mới biết là VTV1 8-} Phí quá, thứ 2 chắc lại bùng tiết đầu ở nhà xem Quỳnh Phương làm MC ;;) 0:)
Thấy bảo lên TV QP trông xinh xắn hiền lành dễ thương lắm b-) 8-}

ĐẤY ĐẤY, MỌI NGƯỜI ỦNG HỘ QUỲNH PHƯƠNG-MC TƯƠNG LAI ĐI NÀO :x

Vote cho chị Phương !0 Văn nao`:D Noi' duyên cười duyên :x ,mung ngoáy rất tit' 8-} ;;)

Bầu cho bà chị bên 11P2! Thật tiếc là có mỗi 1 mình mình bầu cho bà ý! :( Không sao!
Chị này dáng đẹp (hình như vào vòng trong thì ai cũng DÁNG ĐẸP :D ), học rất ổn, nói chuyện vui vẻ, rất cá tính, bướng => Vote! :D Một lí do rất nhỏ nữa là cùng lớp bilingue với nhau, bầu cho nó có hội!:) Cũng rất muốn bầu cho bạn Hương đấy, ặc, nhưng bạn Hương nhìn lâu thành quen rồi! :D Excuse-moi mon amie, mais t'es trop belle, de plus, t'as bcp de gens qui t'aiment, qui vote pour toi! :D Thông cảm cho thằng bạn! :D

Bầu cho chị gì đấy 11 Nga ( thật ra thì chưa nhìn mặt bao giờ :D)

mấy cái bình chọn này nhạt quá

Bình chọn đã đóng.
Kết quả là: chị Nguyễn Ngọc Ly 11A2 đã được miss ams=D>=D>
nhưng chẳng ai bầu cho chị ý cả:D, vì thế nên, ko ai được cộng điểm hết:)):p

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên