Dụng cụ

Nguyễn Quốc Anh
(oldchap)

Điều hành viên
Một bà nọ rất hay nấu rượu lậu đã bị công an nhắc nhở nhiều lần nhưng vẫn ngoan cố không chấm dứt. Một lần công an bất ngờ ập vào và phát hiện ra rất nhiều dụng cụ phục vụ cho việc nấu rượu lậu giấu trên gác bếp.Công an liền lập biên bản bà ta về tội nấu rượu lậu và bắt bà ta ký vào đó. Bà ta lý luận rằng công an chỉ thấy dụng cụ nấu rượu chứ không bắt được quả tang bà ta đang nấu rượu cho nên bà ta nhất định không ký. Công an tuyên bố rằng dù không bắt được quả tang, nhưng với những dụng cụ này trong nhà cũng có thể kết tội bà ta về việc nấu rượu lậu và yêu cầu bà ta ký vào biên bản. Bất ngờ bà ta la lớn: "Cứu tôi với, hiếp dâm....".Hàng xóm xung quanh vội chạy đến, một anh công an ôn tồn giải thích với mọi người " chúng tôi phát hiện ra rất nhiều dụng cụ nấu rượu lậu trong nhà bà ta, nhưng khi lập biên bản thì bà ta nhất định không ký mà còn vu oan cho chúng tôi" sau đó quay sang bà ta anh công an hỏi "Nếu không có ý định nấu rượu thì bà giấu những thứ này trong nhà làm gì ?".- Bà ta ngắt lời : "Nếu các ông chỉ phát hiện thấy dụng cụ nấu rượu mà kết tội tôi nấu rượu lậu thì tôi cũng có thể kết tội các ông là có ý định hiếp dâm vì các ông có mang theo dụng cụ hiếp dâm trong người".

Anh em mình ra đường phải cẩn thận đấy, chẳng may cô gái nào ngứa mắt túm lấy anh em mình thì vào tù như chơi :biggrin:

Đấy cái "giống" anh em mình nó khổ thế đấy:D

Đề nghị các bác nào có kiến giải về tình trạng bất công giống loài này thì đóng góp tìm giải pháp chung cho cánh mày râu chúng mình cái nhẩy

Có một cách rất hay nhưng mà hơi đau một chút, lúc nào ra đường thì cắt để ở nhà, lúc nào về thì lại lắp vào :biggrin:

:)):)):)) Chỉ có "cái" của anh BND mới "xịn" như thế, của em thì cắt ra là toi luôn :)):)):))

Thì các chú cũng gào lên hiếp dâm thì làm sao, anh suốt ngày gào lên có làm sao đâu, con gái cứ là lắp tên lửa vào đít mà chạy.

anh dung hàng xịn thật,hàng lắp ráp nữa cơ đấy,tha hồ mà thêm bớt nhé B-)

hic....sao chỉ bọn con gái mới bị...... mà anh em mình ko bị .... nhỉ???

về nhà mà hỏi mẹ hỏi ở đây ai biết

Đề nghị các chú không nói nhau ở đây, bây giờ là lúc chúng ta phải đoàn kết, cùng nhau tìm ra giải pháp để tránh những rắc rối do cái...ấy của chúng ta gây ra :biggrin:

thế à?? thế thì ai có kinh nghiệm thì nói cho anh em biết với đi!!!

Bui Ngoc Dung đã viết:
Đề nghị các chú không nói nhau ở đây, bây giờ là lúc chúng ta phải đoàn kết, cùng nhau tìm ra giải pháp để tránh những rắc rối do cái...ấy của chúng ta gây ra :biggrin:

àm người đầu têu luôn là anh Dung B-) :D

Anh chỉ chạy theo các chú thôi :biggrin:

anh mà chậy theo thì bọn em ko dám chạy nữa đâu :D

khà kahf cahr có gì gọi là rắc rối cả heeeeeeeeeeeeeee giải quyết đc hết
kể cụ thể rắc rối gì ra đi có lời giải đáp ngay mà

Back
Bên trên