Dịch vụ mai mối cho Prom ! ( hiện h đang cần bạn nữ)

tức là thế nào :(
có ai bít nhảy thì dạy tao đê ;;)

@ con béo: :)):)) kệ chúng nó đi... giới thiệu cho nó 1 đứa để đi prom tao còn đc gặp chúng mày :)):)) ... bảo Kim Hùng Post ảnh lên đây cũng ảo lắm đấy hok đùa đâu :))

Nhắng có cái ava và chữ kí ấn tg đấy :))

Nhảy có thể học kịp trong 2 ngày ko mọi ng? 9 và 10/2 :D

blah blah hôm nay xem bạn Hà nhảy rùng cả mình... về lớp thằng Quân lại bảo, chúng nó xoay thế là ít, còn phải vừa xoay quanh mình vừa đi thành vòng kín mới đẹp 8-}8-} thế này là cần đi học bài bản rồi đây... bấn đến thế là cùng... các bạn lớp anh cố mở 1 buổi nữa , để cả đôi đi học cùng cho nó lẹ :(:)((

@ gà: đương nhiên là có rồi... Mai lớp tôi học đội tuyển cũng muốn đi nên cũng quyết tâm học trong 2 ngày như ông đấy :))

blah blah hôm nay xem bạn Hà nhảy rùng cả mình... về lớp thằng Quân lại bảo, chúng nó xoay thế là ít, còn phải vừa xoay quanh mình vừa đi thành vòng kín mới đẹp 8-}8-} thế này là cần đi học bài bản rồi đây... bấn đến thế là cùng... các bạn lớp anh cố mở 1 buổi nữa , để cả đôi đi học cùng cho nó lẹ :(:)((

mày khen hay chê tao đây ;)) có j t2 tao sang lớp mày bảo mấy đứa đội tuyển học cùng luôn cũng đc mà =:)
đang cố mơi Trần Hùng dạy nhảy :">

Cần gì học nhảy, hôm đấy vào có tí Bức Tường thì váy hay vest cũng quay cuồng nhảy loạn lên ngay, vui lắm :))

Ơ cái phòng mai mối thành cái của nợ j thế lài

Tiện thể hỏi ai có nhã hứng đi với tớ thì comment lại nhé :x :D

@ Hà: sợ thật mà /:) năm ngoái bạn Quân lớp tớ học cả mấy điệu cơ, nó bít rành lắm, nhưng hơi quên :(:(
t2 lũ đội tuyển nó học rồi ..(mỗi 1 con chứ mấy :)) 2 thằng dự bị :)) hết rồi :)) )

ờ bọn mày học nhaả gọi tao với
bây h danh sách có thêm Đào Anh Sơn cả Vũ Minh
thằng Chính đi ko bố nhét nốt vào cho

thế mới phải đi học
/:) đừng có lìu tìu
học đi

nói thế này cho đơn giản và cho các bạn khỏi sợ nhớ:
-nhảy slow: cái này k0 cần học , chỉ cần đung đưa với nhau là xong, gái để tay lên cổ trai, trai để tay xuống eo bạn gái
-nhảy valse: gồm 3 bước, dễ cực kỳ, nếu thấy cần học bọn tớ sẽ dạy, tầm 5 phút là xong
thông chưa ?

Vừa update rồi nhé
bạn ĐA Sơn cao mét mấy
có một em Kim Liên này
ảnh xem trang đầu

nói thế này cho đơn giản và cho các bạn khỏi sợ nhớ:
-nhảy slow: cái này k0 cần học , chỉ cần đung đưa với nhau là xong, gái để tay lên cổ trai, trai để tay xuống eo bạn gái
-nhảy valse: gồm 3 bước, dễ cực kỳ, nếu thấy cần học bọn tớ sẽ dạy, tầm 5 phút là xong
thông chưa ?

chưa ạ 0:)

Chưa thông thì tìm ai biết rồi mà nhờ thông cho, chứ ngồi chờ người ta tự đến dạy nữa à, mệt lắm ý :-?? :-?? :-??

nào các bạn trai đâu
3 bạn nữ đều xinh xắn đáng yêu
thật :|
mà ko thấy bạn nào lên tiếng là sau
nhanh nào nhanh nào :D

Back
Bên trên