Dịch vụ mai mối cho Prom ! ( hiện h đang cần bạn nữ)

Bổ sung thêm 2 bạn nữa nè
1. Hoàng Kim Hùng ( Y!M dark_wizard_1990 ) học chuyên Hoá tổng hợp, cao to, học giỏi, bạn nào cũng được chỉ cần xinh hơn con gái lớp bạn là OK ( Bạn nữ nào tự ti về ngoại hình xin cứ PM bạn này )
:|
Kiêu. /:) À ko phải là kiêu /:) mà là vãi cả kiêu ra ý. /:) Tóm lại là ko nên dây dưa gì với thằng này cả. [-x
Xấu xa, đáng ghét như nó mà cũng dám nhoi lên Prom chơi á. :-w

Sozi phá đám. :">

My kìa nói thế bạn Phúc bạn ý đau lòng :))! My đi với Phúc đi, đôi này lắm chuyện quá :))!

nhìn ava con Hà tưởng thằng Trố, đang định đuổi về lớp :))
Bạn Hiếu giới thiệu bạn gì ở 11a1 PĐP sao không đi với bạn ý đi? ;;)

mối bao nhiêu rồi còn j`
Trố bật à

MỌi người phải nhìn cả chữ kí chứ... Nhầm nhọt trông trọt chít :))!

Uầy tân tiến quá nhỉ? ^__^ Hồi chị học high school mà cũng có mai mối thế này thì tốt :D

Nhưng bọn em ko có senior đi thì chỉ là Formal hoặc Semi formal thôi ;) Ko gọi là prom được. Cho xem ảnh prom của bọn chị này:

Hội Trung Quốc :D

Để tham khảo cho các em gái mặc váy Prom chị post vài cái ảnh lên:

Chị là chị mê váy lắm :x

--> Chị mới mua một cái gần y hệt cá này ;) Đây là style của năm 06 và 07 ^__^

thumb.php

thumb.php
--> Thích đôi này nhất :x

:D chị còn nhiều lắm nhưng thôi :p post nhiều quá rồi :D
Nói chung Prom nhiều lễ nghi và qui định lắm :D em nào có nhu cầu muốn học các Etiquette của Prom thì PM cho chị :X ôi nhớ Highschool quá :x

bọn e sợ lúc là senior rồi thì k0 có thời gian + 1 số bạn đi du học k0 tham dự đc nên quyết định tổ chức lúc lớp 11, vừa có tg ăn chơi lại vừa đầy đủ mọi người :D

ôi em thik cái váy hồng mà có eo đen đen đẹp quá :x:x:x

Nói chung tất cả đều đẹp nhưng có một số cái giống váy cưới.

Váy Prom và váy cứoi thường đi đôi em ạ ;) Chị chăm chỉ đi mua váy thử váy lắm :D

Mấy cái đấy hầu như không cái nào dưới 300$ đâu ;) Hồi prom con bạn thân chị mua cái váy 3000$ cơ :D Ko muốn qui ra tiền Việt :-ss

Nhưng nói chung formal là phải như thế ;)

À,chị ơi cho em hỏi một câu được ko: chị đang ở bang nào thế ?( vì nhìn ảnh của chị em thấy có người trông hơi giống người quen của em:) )

Nhưng mà các bạn nữ bây h mà đi thuê 1 bộ như thế chả bằng mấy lần tiền vé ấy chứ, có chịu đc ko đây.:-s

Đấy là chị ấy đưa lên cho mọi người cùng chiêm ngưỡng chứ đâu phải bảo: các em ơi đi mua( thuê) đi đâu. Chứ nếu thế thật thì chẳng đứa nào dám.

Ừ chị mang lên tham khảo thôi, đại khái style váy Prom truyền thống nó là thế ;) nhưng đừng hòng mà mặc cái đấy mà nhảy được. Prom date của chị nó bế chị lên bàn bắt nhảy suýt chết :))

Chị ở Chicago em ạ :D

Ôi ôi váy đẹp dã man :x! Nhìn thấy váy trong Laguna beach đã phê rồi, nhìn máy cái váy này... hic hic đẹp quá!

CHị Ưn thik e chỉ cho một chỗ thuê váy ở gần nhà e. Hàng tự may. KHông lung linh lắm như ở Thanh Hằng nhưnng không đến nỗi
Cbi tầm 500khin
=))

tớ thay mặt bạn liên hương up hộ cái ảnh của nó lên cho các bạn chiêm ngưỡng nhớ :x
hot đấy

profile thì các bạn liếc lên bài trên nhớ
thêm nữa là khi add ym thì nhớ nói rõ là ai :D k0 nó deny ah, hì:D
nào các bạn nam đâu, còn chờ j` nào , partner tuyển thế này cơ mà :-*

Back
Bên trên