Dạ hội khối Pháp

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Nguyễn Ngọc Mai đã viết:
Thảo trâu: tao cũng có ý định hát đấy,với điều kiện dc hát lipsync và mọi ng` k mang cà chua vào rạp b-) :)>-
Xin lỗi nhưng thời đại này mọi người còn chơi cả BAZOOKA tạp chủng nữa cơ!!!Cần phải có kiểm soát an ninh đấy!!! b-)

Thấy biểu thằng Hà in cho mà!
Nhớ in xong là đưa ngay ban Maketing đi bán vé đó nhá! (chú thích: tao chứ ai :)))
Thế mình có poster quẳng gáo gì không? :))
có thì để đi dán!
To thằng Phương: Mày ở Thụy Sỹ mà lại có CH là sao thế hả????

Nguyễn Phương Thảo đã viết:
ờ,lại còn kịch nữa chứ. Mày ơi, tao cũng muốn hát mà khổ nỗi chẳng đứa nào cho cả, chắc bọn nó sợ khán giả "đứng tim" hết hay sao ý:)):)):))
con thảo tái xuất giang hồ à:D
ko có mày cũng hơi thiếu thiếu thiếu
mà hình như tháng 4 mới tổ chức dạ hội đúng ko? Hơi muộn nhỉ

Tại vì vấn đề sân khấu chứ ai lại muốn trễ như vậy đâu nhưng cũng phải ráng chờ thui bà kon ơi, các anh chị lớp 12 mới gặp rắc rối thực sự đó (sắp thi tốt nghiệp rùi mà)

sư phụ ui :D

tóm lại là vụ vé, thế nào rồi ;;)

Sao gọi sư phụ ,vợ phụ trách vé mà:D
Vé đã đưa cho bạn Châm,còn đợi cô duyệt ,và vụ in vé để xem chỗ nào in vừa rẻ vừa đẹp thì sẽ nhờ cậy:D
Trưởng nhóm maket vé đã trả lời ,thế dc chưa???
BI h là lo vụ kịch cọt và hát hò :D cả nhảy nhót nữa

dạ hội này có cần các huynh lớp Tin giúp nữa ko nhỉ ? :D
có gì thì cứ nói
huynh sẽ giúp đỡ "tận tình" :D

Phạm Lê Huy đã viết:
To đại ca Phương: Mày ở Thụy Sỹ mà lại có CH là sao thế hả????
Hình như đây là thổ ngữ,suisse=chuisse(?),với lại ở đây người ta dùng tiền CHF(franc suisse) mà mệnh giá là:1CHF >=13500VNĐ.
SAO LẠI ĐỂ ĐẾN THÁNG 4 MỚI LÀM???1/4 à???Hình như lúc đó chuẩn bị thi học kì mà!!!!!!!

Ah đấy nhân nói chuyện mẫu vé, chị nhờ các em luôn.Em nào có khả năng thì giúp chị cái nhé. :* :x
Chả là thế này, cô Hoa đã chọn ra trong mấy cái mẫu vé lớp em và lớp chị thiết kế rùi,chọn ra đc 1 mẫu.Nhưng cô thấy là nếu bỏ mấy cái mẫu kia đi thì phí quá, thế là cô quyết định nhờ chị up lên HAO.Nhưng khổ nỗi chị ko có máy scan , vậy em nào có máy scan thì giúp chị cái.Xong rồi có gì chị sẽ phổ biến tiếp kế hoạch :x :*
@Khanh : Khanh xem thế nào có nhờ ai giúp chị đc thì tốt quá, xong rùi chị sẽ hậu tạ.Có gì qua lớp chị hoặc call cho chị nhé, đc hay ko thì báo sớm giúp chị.
Tel nè : 8434798.
Merci em nhìu nhìu...:) :) :p :*

gì hả chị??? Em đây, em đây, ý chị là sao, em up hộ lên Hao á?
để mai em gọi cho chị vậy, chị có đi thi HSG ko đấy

Thiết kế: Nguyễn Hoàng Hà -Tin 0407
chú thik: link với ảnh giống nhau,chỉ cần xem 1 cái cũng dc:D

Chỉnh sửa lần cuối:
Đây là các maket vé của bạn Nguyễn Hoàng Hà -Tin0407 thiết kế.
Theo yêu cầu của cô Hoa,poz lên đây để mọi ng` cùng xem,nhận xét và nhân tiện cám ơn bạn Hà đã giúp đỡ rất nhiều cho dạ hội :D

Này mấy đứa, anh nghe nói có em Trinh nào đó hát hay lắm, là ai hử ? Pháp 1 à ?

Phía trên là 2 mẫu maket vé,còn ở dưới là 2 mẫu maket font .
@ a Việt: đúng là bạn Trinh Pháp 1 đấy anh ạ:D Hát hay lắm .Mà nói chung khối pháp đều nhìu ng` hát hay cả =D>

Nguyễn Vân Khanh đã viết:
Mà sao thằng Biên là hội ngồi chơi xơi nước thế:D

Cái này nó thuộc về phần tinh tế :))

Mà sao thằng Hàt thiết kế đó à
trông đc đấy nhỉ
bây h mới biết mày có năng khiếu mĩ thuật :))
Nhưng mà vé ai lại thiết kế kiểu đó :D
trông chẳng giống cái vé tí nào :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên