Dạ hội khối Pháp

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Thế mà bảo ko câu thì đang làm gì đấy hử?? Câu rõ ràng mười mươi roài còn gì để thanh minh nữa hả Méo??? Anh Việt đang phản đối vụ đi câu ở " Lớp Pháp..." kìa.

p1 ui,chỉ cần khoảng 3 bài hát thui là đủ,đồng ca rùi thì thêm một tốp và một đơn thui,còn lại chú tâm mà làm thời trang nữa..uiui sao mình lắm việc thế này

càng nhiều việc càng sướng chứ sao
tao mong chìm trong công việc luôn quên hết tất cả
muốn được như mày qué

kim đã viết:
Thế mà bảo ko câu thì đang làm gì đấy hử?? Câu rõ ràng mười mươi roài còn gì để thanh minh nữa hả Méo??? Anh Việt đang phản đối vụ đi câu ở " Lớp Pháp..." kìa.
1.Tao k câu trong này,mày đừng nói thế[-x
2.Tao viết bài đấy là để nhắc bọn mày,để cho cái topic này chỉ dành để nói về dạ hội thôi. [-(
3.Đừng gọi tao là Méo[-x
4.Cuối cùng: lớp mình bắt đầu làm roài đấy .bắt đầu ổn ổn rồi:D
À,còn nữa , đừng bảo tao nóng tính nhưng thiếu j` chỗ để viết ,mà lại vào trogn này post làm j`,tao nói nghiêm túc đấy :|

hoho, Mai giận hả Mai:D:p
thoai, bàn luận tiếp, chỉ ý bảo tao tóm tắt mấy bài hát mà vẫn chưa làm giè đây nè:(
chắc phải hỏi lại thui, hic

Hơ,hôm nay lớp mình học mây động tác tay minh họa cho bài hát do thầy trg Xã đàn dạy,phát hiện ra là cái vụ nì rất hayb-)

Hey, thật sự ra thì có dạ hội thì phải có quảng bá chứ? Sao không thấy? Hay dạ hội này chơi nổi ? Hay không có tiền ? Vào cửa tự do hay sao mà không bán vé ??

Xin lỗi Hưng, vì ở VN tốc độ đường truyền còn quá chậm, video em để ở chữ kí làm phiền nhiều người, nên anh phải xóa cái link ấy đi, em thông cảm nhé! :)

tất nhiên là dạ hội khối Pháp là có, nhưng dạ hội này chỉ tính chất là giao lưu của khối Pháp chứ không phải là để kiếm lời, việc thu vé chỉ là một khoản để dạ hội chi trả những nhu cầu, trang thiết bị ... phục vụ dạ hội.Mình biết là lớp TRung Anh của bạn Hưng đang tổ chức 1 dạ hội rất hoành tráng, có sự đầu tư lớn, đó cũng là 1 việc làm rất hay, mình rất ủng hộ. Tất nhiên dạ hội khối Pháp không thể sánh được như vậy nhưng nó cũng là cố gắng của toàn thể học sinh khối Pháp trường AMS và trường Quốc . Còn việc lập ta topic này là để mọi người vào đây trao đổi thông tin, đóng góp ý kiến, bao giờ có thông tin chi tiết mình sẽ up date lên hàng ngày. Cảm ơn bạn Hưng đã vào đây đóng góp ý kiến

Nguyễn Lê Hưng đã viết:
Hey, thật sự ra thì có dạ hội thì phải có quảng bá chứ? Sao không thấy? Hay dạ hội này chơi nổi ? Hay không có tiền ? Vào cửa tự do hay sao mà không bán vé ??

Thì từ từ khắc bít, như kiểu bạn Khanh nói đó, thời gian sẽ trả lời tất cả. Làm gì cứ lanh chanh lách chách, hỏi hoài ==> NHÌU CHUYỆN NHƯ BÀ tÁM
Còn dạ hội mà chơi nổi kiểu đó thì mau chết sớm thui, ặc ặc.... :-& :-& :-& :-& :-&

Chỉnh sửa lần cuối:
hehehehehehe..........lâu lắm rùi tao mới lên HAO nhẩy,hic..thấy chẳng đứa nào "nhớ" mình cả, đau "nòng" thía:))
Uầy, con Mai này khiếp thế, đã hơn 1000 bài cơ à????khâm phục:D
À, thế vụ thời trang chuẩn bị làm chưa bọn mày, ngày nào cũng thấy con Vy với con Thủy mang đi vác về mấy cái bọc, trông rõ khổ:))

Bọn tao nhớ mày lắm Trâu ạ,nhưng vì mày fai cai net nên kiềm chế k gọi mày:D
Đang chuẩn bị thời trang,làm ở nhà tao thì nhà tao chuẩn bị thành cái kho,dù bih nó đã là kho roàib-)

ờ,lại còn kịch nữa chứ. Mày ơi, tao cũng muốn hát mà khổ nỗi chẳng đứa nào cho cả, chắc bọn nó sợ khán giả "đứng tim" hết hay sao ý:)):)):))

Chuẩn bị có vé chưa ý nhở? Làm nhanh nhanh rồi còn quảng bá, không thì nhiếu bạn không biết tưởng mình chơi trội, thế thì chết! :(:(:( Các đồng chí văn nghệ văn gừng đến đâu rồi? Cứ chuẩn bị cho nó kĩ càng vào nhá! Mong là có chút gì đó ấn tượng với người xem, chứ cũng không mong được mọi người tán thưởng!!!:D:D:D:D

Nguyễn Phương Thảo đã viết:
Mày ơi, tao cũng muốn hát mà khổ nỗi chẳng đứa nào cho cả, chắc bọn nó sợ khán giả "đứng tim" hết hay sao ý:)):)):))

Thì mày fải chọn bài với hát thử giọng thì cô Hoa mới có thể đánh giá được năng lực mà xem xét chớ nói dzậy đâu có được.....

Phạm Lê Huy đã viết:
Chuẩn bị có vé chưa ý nhở? Làm nhanh nhanh rồi còn quảng bá, không thì nhiếu bạn không biết tưởng mình chơi trội, thế thì chết! :(:(:( Các đồng chí văn nghệ văn gừng đến đâu rồi? Cứ chuẩn bị cho nó kĩ càng vào nhá! Mong là có chút gì đó ấn tượng với người xem, chứ cũng không mong được mọi người tán thưởng!!!:D:D:D:D

Ông hai nói chuyện cứ như bà tám ý.:D:D:D
Bọn này bận việc ngập đầu đây nè, nhưng cứ phải từ từ thì mọi chuyện mới đâu vào đấy được chớ.
À Mai ới ơi, chuyện in vé seo rùi???

Đã đưa mẫu vé cho CHâm ,đang chờ cô Hoa chọn giữa các mẫu đã có .Okie chưa???
Bi h cái chính là lo đến các tiết mục và chuẩn bị kịch với thời trangb-) <ày ,và nhìu thứ nữa:D >
Thảo trâu: tao cũng có ý định hát đấy,với điều kiện dc hát lipsync và mọi ng` k mang cà chua vào rạp b-) :)>-

Bạn anh tao cũng có chỗ in vé đấy nhưng tao chưa hỏi kĩ chỗ đó nên k bít giá cả,ko bít có giúp được j` ko ???????

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên