Dạ hội khối Pháp

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Ê,nhắc lại nhé:MỌI NGƯỜI NHỚ THU LẠI (CD thì tôt)ĐỂ DÀNH CHO TỚ NHÉ,KHI NÀO CÓ CỨ THÔNG BÁO,TỚ SẼ LẤY LIỀN,OKAY?????????????

trùi ui , mai là dạ hội rùi, mong cho ngày mai dạ hội sẽ thành công tốt đẹp

dân văn xin chúc lớp pháp dạ hội thành công rực rõ!!!!!!!!!!!!!! :)) :)>-

chúc thành công hơn dự kiến nhá!!!!!!!!!!:)):D

Trời ơi, tao phải dẫn chương trình mà trong khi còn chưa có 1 cái lời nào đây này! CỨU TAO! AU SECOUR!!!!!!!!!!! MERDE!!!!!!!!!!! Chiều nay lại còn chơi từ tận 1h30, chắc tao xỉu luôn!

Chúc dạ hội thành công, còn 1 tiếng nữa là bắt đầu, tiếc là tao ko đi được, chúc những ng` bạn yêu quý của tao sẽ đạt được thành công như mong muốn :D

:eek: :(( Khổ thân tôi không đi được :(( Chúc dạ hội thàng công nhé :(

vì 1 vài lí do khách quan mà lại phải ngồi nhà :( thế mới đau
thôi thì chúc các muội lớp Pháp thành công nhá
2 BẠN : xin lỗi BẠN nhiều nhá, thực sự là rất muốn đến mà không đc :(

Xin chân thành cảm ơn tuốt tuột các bạn đã quan tâm, ủng hộ giúp đỡ hết lòng cho chúng tôi về mọi mặt (trích lời dẫn chương trình của Huy MC trong đêm hôm qua :D)!!!!!!Hôm qua, dạ hội GALA F thành công cứ gọi là vãi rực rỡ! Phải nói thật, từ trước đến giờ, khi xem các chương trình dạ hội của trường, bao giờ cũng sẽ thấy có chương trình chán! Nhưng đến khi tham dự dạ hội tiếng Pháp của HN-Ams thì khác hẳn luôn: TẤT CẢ ĐỀU TUYỆT VỜI! Đúng là Ams không bao giờ thiếu nhân tài! :D:D:D:D:D Lớp 12P1, 11P2, 10P1, 10P2 toàn những siêu nhân cả! Hết kịch, hát, nhạc kịch, thời trang, opéra, nhảy (dancing đó), lại đến các đồng chí dẫn chương trình giọng vãi mượt (trừ em, do gặp 1 số dụe cố hơi ngu đìn :):):) ) ; cộng với sự cổ vũ nhiệt tình của khán giả, chương trình GALA F đã được tổ chức rất thành công!
Tối qua, trường ta có thầy Tuấn hiệu phó, cô Mai dạy Toán 10P2, cô Lan chủ nhiệm 12P1, cô gì đó nổi tiếng dạy Anh (tóc nhuộm) cùng nhiều thầy cô khác đến dự => VUI LẮM!
HẸN GẶP LẠI Ở 1 GALA F SAU! :x:x:x:x:x:x

truiuì, hôm qua dạ hội vui quá, thành công hơn cả sự mong đợi, nhất là màn thời trang đi ra là cứ vỗ tay rào rào . Tuy hôm qua ai cũng mệt nhưng lại rất vui. Mong năm sau lại được tổ chức 1 chương trình tuyệt vời như thế

dạ hội khối Pháp đúng vào tiết thanh minh thế là tui phải về quê đi tảo mộ
nhưng chẳng găp nàng Kiều nào mà chỉ toàn thấy Thị Nở(hichic)
đã thế còn ko được đi dạ hội(cú ko chịu được)

:)):)) thằng Hiếu này, cũng đáng thôi
Dạ hội thành công được là nhờ vào chúng ta, qua đây mới thấy, chúng ta giỏi:)):)) nhưng mà nghĩ đến tuần học tiếp theo là mình chết mệt roài:((

đáng là đáng cái gì?
sắp thi rồi ,cố mà học đi, nhóc

THÀNH CÔNG =D> :)>- với sự nhiệt tình, tài năng của dân khối Pháp và sự ủng hộ của mọi ng` + 1 số sự cố k đáng kể :D ,dạ hội khối Pháp đã kết thúc :x

Chờ đợi VCD chương trình :) để xem mặt mũi mình thế nào :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên