DẠ HỘI AMS THÁNG 3!!!!!!!! Tất cả những ai là AMSER CHÚ Ý!!!!!!!

Nguyễn Thùy Vy đã viết:
có lãi rùi..vui qué..bao nhiêu sự cố xảy ra thế mà vẫn bán chạy như thuờng...vui qué
Cảm ơn mọi người nhìu lắm..không có mọi người chắc rouge chẳng bao giờ đc như thế
cảm ơn bạn Huy nhìu lắm ,rùi cả Đỏ cả Biên ,Hưng và một lô một lốc những đứa bạn 9p ngô sĩ liên nữa..sao mà tao iu bọn mày thế cơ chứ..iu quá là iu..đứa nào cũng tất bật nhiệt tình không chịu đc.MỘT LẦN NỮA..CẢM ƠN BỌN MÀY NHÌU NHÌU LẮM
Sửa lại cho kon Vy: phải viết hoa tên các bạn chứb-)
Ngoài cảm ơn mọi ng` giúp đỡ ROUGE,còn cảm ơn thêm cả chồng iu nữa:x ng` đề xuất làm gian hàng =D> ,có nhìu sáng kiến ngộ nghĩnh về việc trả lại tiền :)) và... nhiệt tình đưa đón vợ nữa ;;) Iu lắm :x

Humm, hôm qua đúng là bị lừa, léng feng qua gian hàng lớp 10 Pháp thế nào bị lừa ăn ngay cái gì tròn tròn, mất toi 3,5K, lại phải uống cái trà chân châu nữa, thế là mất thêm 6k. Được mỗi cái nhiều em xinh tươi quấn chăn :))

Ây sao an Vũ nói thế,anh đến dc phục vụ nhiệt tình thế còn j`,có các iem xinh tươi quấn chăn<:))> niềm nở thế còn muốn j` nữa ,a chả sướng wa' í:D
Tóm lại là từ nay sẽ hạn chế dạ hội ở AMS đúng k?

Lần sau các em làm dạ hội thì nhớ phải nhờ ông Tuấn "thuê hộ công an phường", như thế thì thể nào cũng được làm :))

Quấn chăn là sao hả bác vũ...không thấy đồng phục gian hàng em quá ổn đi à..nổi bần bật ,lại vô cùng độc đáo

Híe híe, chính thế đóa! Toàn dân Rệp, dân Iraq cả, còn chê nỗi chi? Lẽ ra là em cũng phải được quấn đấy! Chắc vì không quấn nên lãi mới ít thế, quấn vào chắc nhiều em đến hơn! :))

OK, BTC thừa nhận làm lởm.
Nhưng có ai biết là chúng tôi đâu có tung ra số vé =số người vào ko?
Có DUY MẠNH--> mấy nhóc chuối chuối bé tuổi cũng xem. Phải đến vài nghìn đứa đek có vé cũng đến,-> xép hàng từ cổng Giảng Võ đến Cổng Ams. Chờ lâu, fan nó quá khích, nó đá bung cửa xông vào, cửa hỏng cả bản lề, MR.Đ vội đến, thầy Tuấn ra lệnh mở cửa, anh em fan nhà mình lao vào vô tội vạ, cả đứa có vé lẫn đứa không có vé. Rốt cuộc thành VÀO CỬA TỰ DO chúng tôi đâu có ngờ mời Duy Mạnh lại làm cho chương trình tởm đến thế.
@ em Bốp: bé có ý kiến gì thì lên đây mà nói, bé chưa làm dạ hội thì cho dù có đi đến cả chục cái cũng đek biết nó như thế nào đâu, cứ xem anh zai nhà bé phải làm security thì biết.
BTC nhận lỗi trong khâu tổ chức, security quá mỏng, không lường được lượng fan mò đến.
Còn về vụ Tùng Dương, nếu anh nào có ý kiến thì để em xin thưa: Tùng Dương lúc đó đứng cạnh em, đang cầm mic chuẩn bị 'quê nhà tôi ơiiiiiiii..." cái gì gì đó thì CÚP ĐIỆN ! Chương trình kết thúc, ok? ai thắc mắc gì nữa.

âm thanh thì bé tí nghe cứ như từ ngàn xa vọng về em ạ
chương trình chả thấy MC gì cả ca sĩ đến thì ra hát không thì im lìm .
phông thì xấu mù
được cái lâu lâu Ams mới có 1 dạ hội nên dân tình đi đông để tụ tập là chính
còn ban tổ chức lúc đầu giá vé 10k sao đến gần hôm diễn thấy bán đắt tăng lên 15K là sao hả em , cái bàn bán vé trong trường ý em ạ , giá gốc đấy :) có mấy giáo viên ( trẻ :p cũng đi mà ) cũng kêu là láo đấy :) chị nghe nói lại thế không biết sự thể thế nào hả em )
lúc thầy Tuấn bảo cúp điện dân tình vẫn mua bán hởn hở lắm chả toán loạn lên gì cả
các gian hàng năm nay công nhận sáng tạp nhiều cái hay hay , ai cũng khen tốt hơn
đỡ tình trạng nước lèo tèo 1 cốc = cái chén 4K như mấy năm trước , trông vệ sinh và ngon hơn ...đắt như tôm tươi :D

Đúng roài đó chị ui,như gian hàng của bọn em đây nè,làm ăn lương thiện trung thực,giá cả phải chăng,mặt hàng đa dạng độc đáo,cửa hàng trang trí bắt mắt,nhân viên nhiệt tình,mến khách..=>đáng nhẽ ra rouge xứng đáng để đoạt giải gian hàng nhất chứ nhỉ...ban giám khảo xem xét lại đi

Cái này gọi là ối giời ơi

Bất ngờ với 8-3

Năng động nữ sinh & “Một nửa thế giới - H.o.W!”

Ban tổ chức toàn nữ sinh của đêm dạ hội "Một nửa thế giới - H.o.W!" - Ảnh: Tuấn Hợp
TT - Với các bạn học sinh khối 11 chuyên Trung, Trường THPT chuyên Hà Nội - Amsterdam thì đêm dạ hội “Một nửa thế giới - H.o.W!” mà họ vừa tổ chức đêm 5-3 trên một sân khấu lớn đã thành công ngoài sức tưởng tượng.

Minh Nguyệt - 17 tuổi, HS khối 11 chuyên Trung, trưởng ban tổ chức - xúc động: “Đến bây giờ mình vẫn chưa tin được chương trình lại thành công như thế. Bản thân mình cũng nhận được rất nhiều lời chúc mừng của các đơn vị tài trợ, những người trước đó vẫn bán tín bán nghi vào năng lực của những bạn HS”.

Theo bạn Ngô Phương Thơ, một trong hai bạn có nhiệm vụ “thuyết khách” tìm kiếm kinh phí tổ chức, cho biết: chương trình dạ hội là một sân chơi lớn, chủ đề chào mừng Ngày quốc tế phụ nữ 8-3, ngày của phái đẹp, những người làm nên “một nửa thế giới”. Sau gần một tháng làm nhiệm vụ “thuyết khách”, gõ cửa gần 50 công ty, chỉ có sáu đơn vị đồng ý tài trợ chương trình, phần lớn các công ty đều chưa tin vào năng lực tổ chức của học sinh...

Cuối cùng là một đêm dạ hội đầy tiếng cười và những giọt nước mắt hạnh phúc. Đó là món quà chung của tập thể ban tổ chức toàn nữ dành cho những người mẹ, người bà và cho chính mình. Với Minh Nguyệt, Phương Thơ và các học sinh khối 11 chuyên Trung, đêm dạ hội không dừng lại ở nhu cầu giải trí đơn thuần, mà thông điệp của các nữ sinh nơi đây là các bạn nữ có niềm tin và cần nhiều cơ hội để khẳng định niềm tin ấy.

Sau đêm dạ hội, bà Hội Hằng, một phụ huynh học sinh khối 11 chuyên Trung, nhận xét: “Chúng tôi hoàn toàn bất ngờ trước món quà đầy ý nghĩa này. Công bằng mà nói, chúng tôi cũng cảm thấy có lỗi, các nữ sinh THPT hôm nay có niềm tin và đầy hoài bão nhưng vẫn còn rất ít sân chơi để có thể phát huy được điều đó”.

Ặc, ở đâu ra cái này thế

bất ngờ khủng khiếp, hình như là hơi quá dối trá thì phải.

Dạ hội hôm trước bị đè gần chết , sợ quá .

Thực ra bài báo này k fai dối trá,phải công nhận là HoW này các chị làm là chính ,đúng k:D mà 8/3 thì phải khen fai' nữ 1 chút chứ :D Nhưng phải công nhận là HoW k thành công như mong đợi của ban tổ chức và mọi ng`:( Mà cuối cùng thế chứ thứ 2 thầy Tuấn chả lên trường khen khối 11CE là j`:D

Sáng nay tao mới đc bài báo này...thật ra ko hỉu là chị thơ có nói thế thật hay ko..nhưng tao nghĩ sự thật có khác đôi chút..nhưng thui,đây là lần đầu các chị ý tổ chức..cũng phải thông cảm chứ

Back
Bên trên