DẠ HỘI AMS THÁNG 3!!!!!!!! Tất cả những ai là AMSER CHÚ Ý!!!!!!!

Giá vé chợ đen vào thời điểm này đã lên tới 60k 1 cái
Dự báo sẽ lên cao điểm là 150k vào 30 mín nữa
Vớ vẩn , thế sao mày vẫn bán 35K 8 vé. Ah`, lại lừa tao. Đúng là thấy hiền bắt nạt. lol

Hôm nay dạ hội làm là dạ hội tồi nhất từng có của tất cả các năm mặc dù đông người nhưng mà đã thảm hại không thể lường trước thứ hai sẽ biết thôi

Dạ hội như phế, điện thì ngúm, vé thì rõ lắm -> đông như đượi, lại còn có lớp bị cướp nữa chứ (10 Trung thì phải)
=> Dạ hội lởm

:)
lớp mình k0 có đèn đóm chi hết vẫn hết hàng mới sợ chứ
phải đốt pháo để soi thì bị các cụ khốt chạy ra chửi, bảo là "bọn mày đốt trường à"
bó tay ban tổ chức, gian nào cũng có điện riêng 9B k0
:))

Dạn hội hôm qua chán ốm , biểu diễn ca nhạc thì không nghe thấy tiếng ca sĩ đâu , chỉ thấy tiếng nhạc bùm bùm , điện đóm chập chờn , chỗ mất chỗ có , được cái dân số bùng nổ , đúng là 10k/vé .

Hôm qua có mấy em gái suýt chết, ban tổ chức làm ăn quá lởm. Ko bằng mấy khóa trước. Tùng Dương, rồi nào rock riếc, thấy quảng cáo rầm rộ ...chẳng thấy có gì. Dan hàng thì cứ mấy phút mất điện một lần. À quên, tiết mục hay nhất là tiêt mục bác Tuấn lên thông báo em gì lớp 9F và lớp 6B trường giảng võ ra cổng bố đón. Vui ơi là vui, lởm ơi là lởm :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Chán quá! Điện thì mất đến 15 phút, có khi hơn thì không rõ, làm bao nhiêu gian đến khốn khổ! Mà bảo vệ không làm việc hay sao ý, để cho người ngoài vào như không! Thấy bảo lúc đấy trong trường mình đến hơn 10.000 người! Đúng là "lụt người"! Em đây suýt thành cái miếng chả nướng, dí sát cái mặt vào cái bếp than tổ ông! KINH DỊ! Lần sau chắc không được tổ chức nữa đâu nhỉ!

:( Mọi người cũng thấy dạ hội này tổ chức quá tồi. Thay mặt BTC xin lỗi các bạn trước. Mong là năm sau có thể tổ chức một dạ hội khác đúng tầm Ams để lấy lại được "danh tiếng". Mà ngày hôm qua tồi tệ như vậy cũng là do quá nhiều người đến tham dự. Chắc tại marketing quá ổn. Nhưng mà bảo vệ quá kém, được mấy lão công an thì chứ ngồi ăn chơi trong phòng bảo vệ, cười phớ lớ, trong khi những người trong ban bảo vệ khác ( học sinh, người quen ) phải cố gắng hết mình. Riêng tớ còn phải đánh bọn trèo tường bùm bụp mà không ngăn nổi. Nói gì thì nói, lỗi là của BTC.

hôm qua nói chung là chán, được cái màn cuối hay nhất thì có khoảng 2 phút, phí thật. Ức nhất là cái cửa hàng lớp hóa, bán thì bán đằng hoàng, *****, người ta đến mua, thằng Bình phuồi nó nói đùa một câu là mua nhiều giảm giá chứ nhỉ, tự nhiên cái bạn bán hàng phun một tràng thối vãi, nào là con trai gì mà kì kèo, nào là 10 Tin có mỗi bạn Cường là con trai, ghét vãi

hehe, công tác bảo vệ hôm qua đúng là chưa đúng tầm, nhớ cái Galaxy năm ngoái, hoành tráng nhất, đông đảo nhất, riêng chốt chặn ngoài cổng trường thôi cũng lên đến 15 người, còn bọn trèo tường vào phải đối mặt với 20 người
như thế mới mong kìm hãm được chứ

Hix,dạ hội hôm wa k thành công lắm.chen lấn xô đẩy.Nhưng đấy là chiện ngoài dự kiến,nói chugn khối CE đã cố gắng lắm roài:D Hôm wa gian hàng có lãi , cũng vui:D Thanx mọi ng` nhìu

Không nên nói lời cám ơn quá dễ dành như vậy, nhưng mà cảm ơn bạn Mai nhiều lắm :(

Nguyễn Lê Hưng đã viết:
Không nên nói lời cám ơn quá dễ dành như vậy, nhưng mà cảm ơn bạn Mai nhiều lắm :(
j` thế ,cám ơn mà lại để emotion thế này à:( <nono>
cái cám ơn của tớ ở trên là để cám ơn mọi ng` đã ủng hộ gian hàng ROUGE , cám ơn khối CE đã tổ chức HoW ,dù j` thì chính thế mình mới có cơ hội làm ăn có lãi thế này chứ:D Dù j` CE cũng cố gắng lắm rồi mà =D> ,ai chả bít điều đó

Trung anh hơi tham quá. Tung vé ra quá nhiều, gian hàng cũng vãi nhiều. Bảo vệ thì chả thấy đâu. Nói thế thôi chứ dù sao cũng cố hết sức rồi:D

Trời đất....đi mà mệt quá...đông gần chết..:D....mà chương trình ko được suôn sẻ lắm..:(....điện đóm coi như liệt luôn mất gần 30' ấy chứ...nhưng mấy cái hotboy-hotgirl gì đó hình như là người thừa hay sao ấy...lượn vài vòng là ngúm luôn hà..:confused:..

Thì nói chung cấp phường xã như thế là ổn rồi,còn đòi hỏi gì nữa :D

hôm qua nói chung là chán, được cái màn cuối hay nhất thì có khoảng 2 phút, phí thật. Ức nhất là cái cửa hàng lớp hóa, bán thì bán đằng hoàng, *****, người ta đến mua, thằng Bình phuồi nó nói đùa một câu là mua nhiều giảm giá chứ nhỉ, tự nhiên cái bạn bán hàng phun một tràng thối vãi, nào là con trai gì mà kì kèo, nào là 10 Tin có mỗi bạn Cường là con trai, ghét vãi
:)) bóa tay , bạn nào mà nói đúng thế nhờ ? :D:D:D

có lãi rùi..vui qué..bao nhiêu sự cố xảy ra thế mà vẫn bán chạy như thuờng...vui qué
Cảm ơn mọi người nhìu lắm..không có mọi người chắc rouge chẳng bao giờ đc như thế
cảm ơn bạn huy nhìu lắm ,rùi cả đỏ cả biên ,hưng và một lô một lốc những đứa bạn 9p ngô sĩ liên nữa..sao mà tao iu bọn mày thế cơ chứ..iu quá là iu..đứa nào cũng tất bật nhiệt tình không chịu đc.MỘT LẦN NỮA..CẢM ƠN BỌN MÀY NHÌU NHÌU LẮM

Back
Bên trên