DẠ HỘI AMS THÁNG 3!!!!!!!! Tất cả những ai là AMSER CHÚ Ý!!!!!!!

PÀ CON PÀ CON!!!!!
Có ảnh hot boys hot girls rùi !!!!!!!!!! Xinh lém

Dahoihow.hn-ams.org , nội dung , album ảnh

các bạn biết đấy :) ! ăn uống cũng là một nghệ thuật và người chọn mua đồ ăn cũng là nghệ sĩ ;) ! :-? khâu xem giá cả & lựa chọn đồ ăn là quan trọng nhất đấy ! ;;) nhưng bạn cũng phải chú ý đến ' những gương mặt quen thuộc ' nữa nhé ( nhân tố quyết định giá cả ngoài menu của mỗi gian hàng ) ! nhưng bí quyết của tôi chính là MAD KAT đấy các bạn ạ !

Hãy đến với mad kat để biết rằng : ẩm thực cũng là một nghệ thuật và bạn cũng là nghệ sĩ ! :)>-
Chúng tôi luôn chào đón bạn :x những khách hàng thân yêu ;;)
[/

thế MAD CAT là cái mà " đ? 10 cho chất lượng " chứ gì ? :D

Quảng cáo ở đây đáng phải del mới phải , thời buổi cạnh tranh , mạnh ai nấy bán , thắng nhau ở giá , chứ ko phải là chất lượng . .
Vậy thì điểm 10 cho chất lượng làm gì cơ chứ ?
Mà nghe là có 25 gian hàng thôi mà ?????

Thằng Chí Hiếu là thằng nào đấy, ăn nói ngứa ngáy quá. Đánh chết giờ. Nhìn mặt đã thấy thù rồi, giữ mồm miệng đấy con ạ.

Quảng cáo tí:D

Trà sữa original của Feeling Tea và giá cũng vãi original:D
Chỉ có ở BỤI CHUỐI 11H2

Chỉnh sửa lần cuối:
Quảng cáo tí:D

Trà sữa original của Feeling Tea và giá cũng vãi original:D
Chỉ có ở BỤI CHUỐI 11H2

Chỉnh sửa lần cuối:
Nguyễn Lê Hưng đã viết:
Thằng Chí Hiếu là thằng nào đấy, ăn nói ngứa ngáy quá. Đánh chết giờ. Nhìn mặt đã thấy thù rồi, giữ mồm miệng đấy con ạ.
Uh , thằng Chí Hiều là thằng nào mà nó có nói lời quái nào đâu mà mày phải gậy sự hả Hưng .=> ngốc.
Khuyên các bác muốn quảng cáo thì nên phát tờ rơi , trên mạng ít hơn ở trên lớp .

còn gian hàng tên là khoái cảm cơ b-)
hay lém ;;)

:))

mà hưng ơi, trên net sao mày hung hăng thế, ngứa tiết vịt hả :))
nhưng mày ngứa đúng lém, tao cũng hơi khó chịu kiểu nói của thằng hiếu b-)

hôhô 2 thằng ngu ngồi chửi nhau đến là ngứa .... cái ấy

:)| Hôm đấy đang khó chịu vụ 1 điểm môn Trung, xin lỗi bạn Hiếu, tớ vốn con cái nhà lành mà ;;) Phải có người này người khác thì thế giới mới bình thường được chứ, nhẩy, bạn Hiếu gay :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Nghe mói là lớp 11 Trung được nghỉ sáng nay , ngày mai thì cả 2 lớp Trung đều được nghỉ đúng không , sao sướng thế ???

thế cứ đến chén ở bụi chuối là được uống miễn phí feeling tea à?
ok thế thì năm nay BỤI CHUỐI đắt hàng lắm đây.
À mà cái tên BỤI CHUỐI hơi bị độc đấy. He he

Có cơ hội em ạ:D Tức là em mua rồi bọn anh sẽ cho em bốc thăm. Có các phiếu giảm giá và cả các phiếu miễn phí. Nếu bọn em trúng thì cứ mang phiếu đấy ra các đại lí của Feeling Tea để đổi. Yên tâm là bọn anh được Feeling tea ủy quyền và trên phiếu có cả dấu của công ty rồi ;)

Giá vé chợ đen vào thời điểm này đã lên tới 60k 1 cái
Dự báo sẽ lên cao điểm là 150k vào 30 mín nữa

Back
Bên trên