Dương ở ký túc xá

Bùi Ngọc Dũng
(bndung)

Điều hành viên
Dương vào đại học phải ở ký túc xá chung với một thằng bạn. Thằng bạn suốt ngày đưa bạn gái về hát hò ầm ỹ cả phòng, Dương vốn ham học nên khó chịu lắm nhưng góp ý mấy lần mà thằng bạn vẫn không thay đổi. Một thời gian sau thấy Dương không nói gì nữa và thằng bạn cũng hối hận vì đã làm phiền Dương:
- Tớ xin lỗi vì đã làm phiền cậu trong thời gian qua, tớ hứa là từ mai tớ sẽ không đưa bạn gái tớ về đây hò hát nữa
Lúc đấy Dương mới nói:
- Cậu biết hối hận thế là tốt, tớ cũng hứa là từ ngày mai sẽ không đái vào nồi súp của cậu nữa
:biggrin: :biggrin:

thế ma` thằng kia ko phát hiện ra mùi amoniac a`??? ngu thật!!!

Chắc là Dương rình lúc thằng kia sắp ăn thì mới tương vào nên ko có mùi gì, có khi lại còn ngon hơn nữa ấy chứ :))

hic....sắp ăn thì làm sao mà tương vào đc??? nhỡ đang vạch ra mà nó hoặc con bạn gái nó vào thì sao??? có mà nó cắt .... ngay!!!

Phải lừa lúc nó không để ý hoặc nó đang tiễn bạn gái về chứ :biggrin:

thế à?? thì ra là vậy!!! hóa ra là Dương vẫn còn .... chứ chưa bị cắt!!! may đấy!!! nhưng mà bây giờ thằng bạn nó biết rồi, nó ko cắt mới là chuyện lạ đấy!!!!

Chắc gì, nhưng mà vẫn phải hỏi Dương xem có còn .. không? :biggrin:

hic...có nhiều khả năng anh em mình phải gửi lời chia buồn sâu sắc nhất đến Duơng thôi!!! :D:D:D

Dương này là Dương nào mà không vào lên tiếng nhỉ ???...... để cho mấy anh kia làm ô uế thanh danh quá ........[-(

sự thật là sự thật, sao lại là ô uế???????????

hơ, vào đây câu bài thích nhờ

cơ mà lão Dương ấy cũng thật là....đã ở ký túc xá thì phải ăn chung chớ....nhỡ thằng bạn kia nổi hứng thân thiện mời bạn Dương ăn chung thì seo???

có lẽ là như thế!!! nó bắt ăn chung thì mới ko bị cắt!!!! :D

nhưng mà Dương nói là
tớ cũng hứa là từ ngày mai sẽ không đái vào nồi súp của cậu nữa
chứng tỏ là chiện này xảy ra nhiều lần rồi. mà thằng Dương kia đâu ngu để bị ăn của nó lần thứ hai :D

sao lại thằng Dương này thằng Dương kia??? có mỗi 1 Dương ở trong truyện thôi chứ??

Back
Bên trên