Dũng_truyện dài tập

Đỗ Hạnh Quyên
(bibu_ha)

Chỉ huy gọi một anh lính trẻ Dũng lên để khiển trách:

- Vì sao trong đợt hội thao vừa rồi, đồng chí lại làm lộ trận địa mai phục của quân ta. Không những thế còn mắng nhiếc, sỉ nhục, thậm chí còn suýt hành hung hai người dân địa phương?

- Thưa chỉ huy, thực hiện nhiệm vụ được giao, em đã ngụy trang thành cái gốc cây. Đôi "người địa phương" ấy dẫn nhau đến ngồi dưới gốc cây. Đầu tiên, họ nói chuyện anh anh em em, chim xa tổ lá xa cành, rồi thề non hẹn biển... Mặc dù phải nghe toàn điều lừa đảo nhưng em vẫn một mực nín nhịn, quyết không làm lộ trận địa của ta. Sau đó đến màn ôm ấp, vuốt ve, hôn hít, rồi đòi hỏi này nọ... Mặc dù bản thân cũng rất bị kích động, em vẫn quyết không làm lộ trận địa. Nhưng đến lúc anh "dân địa phương" dở con dao nhíp ra và định khắc tên chị "dân địa phương" vào... mông em thì em không thể chịu đựng thêm được nữa...

Lại nhầm Dũng khác rồi, nếu là anh thì anh táng cho thằng con trai một phát rồi cho cô gái làm 1 cành lá trên "gốc cây"

HIk, anh DŨng đầu gấu thế? Nhưng mà thế thì cũng gần như Dũng trong chuyện rồi còn gì?

Bui Ngoc Dung đã viết:
Lại nhầm Dũng khác rồi, nếu là anh thì anh táng cho thằng con trai một phát rồi cho cô gái làm 1 cành lá trên "gốc cây"
:)) .. cành lá trên gốc cây ??? .. b-) ... cây mọc lá từ gốc bao h thế anh Zung . :)) .. b-) .. lại sáng chế ra phương sách gì hay ho hả .. :)) b-)

Trần Thu Trang đã viết:
HIk, anh DŨng đầu gấu thế? Nhưng mà thế thì cũng gần như Dũng trong chuyện rồi còn gì?

Tại vì thằng đó dám phá hỏng trận địa mai phục của anh, mà tội làm lộ bí mật thì anh táng cho 1 phát là còn nhẹ đấy b-)

Trần Bích Thủy đã viết:
:)) .. cành lá trên gốc cây ??? .. b-) ... cây mọc lá từ gốc bao h thế anh Zung . :)) .. b-) .. lại sáng chế ra phương sách gì hay ho hả .. :)) b-)

Em Thủy lại quên kiến thức sinh vật rồi, cây ko phát triển được lên cao thì phải mọc cành lá ra ở dưới thấp chứ [-x

hờ , em là anh thì em chơi cho thằng kia 1 phát chết luôn , lúc nó còn chưa mở dao nhíp ra ý !
Rồi sau đó thì , cô kia là chim đậu trên 1 cành cây !

.. gốc cây mọc cành/.... cành mọc chim đậu ..., càng ngày càng phức tạp quá.... /:)

Bùi Thế Phong đã viết:
hờ , em là anh thì em chơi cho thằng kia 1 phát chết luôn , lúc nó còn chưa mở dao nhíp ra ý !
Rồi sau đó thì , cô kia là chim đậu trên 1 cành cây !

Đúng là tuổi trẻ tài cao, anh phải học tập các chú đấy, việc gì phải chờ đến lúc thằng kia mở dao nhíp ra nhỉ :))
lonton ko hiểu thì nhờ các anh ở đây chỉ giáo cho nhé, ko phát biểu lung tung

Anh Dũng cũng có truyện dài tập uh ?? :D

Dũng nổi tiếng cả băng nhóm mà em, cái gì chẳng có:)

Back
Bên trên