Dũng mắng con

Nguyễn Hoàng Vũ
(Hoàng Vũ)

Điều hành viên
Dũng mắng con:
- Moza lên 5 tuổi đã đi biểu diễn, nổi tiếng khắp thế giới, còn mày thì chỉ suốt ngày chơi bời lêu lổng thôi
- Clinton 46 tuổi, bằng tuổi bố đấy.:D

. :)) ... :eek: ... ơ ... thế hóa ra anh Zung 46 tuổi rồi cơ à .. :(( ... thật hả anh Vũ ... :(( .... thế mà em tưởng mới 18 .,.. :) 8-| b-) ..

. anh Zung trả lời con : ... bố mày mà thành Clinton thì làm gì còn nước Mỹ trên TG nữa ... :)) b-)

Nhầm, anh Zung làm được bao nhiêu việc đáng kể đóa, đi đến đâu, con rơi con vãi đến đóa, kiêu rnhuw Đoàn CHính Thuần ấy

Hè, anh Dũng mới có 28 tuổi đầu mà thành tích đáng nể khắp VC rồi đấy

yes , rất đáng nể đó ! Chị em nghe đến tên anh ý thì ... cứ phải gọi là ....:D

Quá khen, quá khen ;) , nhưng anh ko dám nhận cái nổi tiếng này đâu :))

Bùi Thế Phong đã viết:
yes , rất đáng nể đó ! Chị em nghe đến tên anh ý thì ... cứ phải gọi là ....:D

. cứ phải gọi là ...là sao hả anh TPSX ?? ... anh mập mờ quá ... b-)

.. anh Zung đang sướng vì được khen lại còn giả vờ ... chắc phải ngồi in ra mấy bản mang lên cơ quan đọc .. :))

Uh, sướng quá, sướng quá, anh đang đọc đây này, em Thủy nghe đến tên anh thì cứ gọi là..... :))

Sướng quá còn gì nữa :D

Mà sướng cái gì thế ( mình bon chen vật :mrgreen: )

Câu bài chứ bon chen nỗi gì hả anh Đức :D
Em là em cũng phục anh Zung lắm đóa, phục sát đất luôn!!! Thành tích của anh kể thì đến thằng trẻ con cũng phải khinh...ý em là KINH :))

thế các em chưa biết anh dũng nổi tiếng thế nào ah , bill cung ko bằng đâu ,bác hồ cũng ko bằng . mặc dù bác là cha già của nước Vn tức là cha của hàng triệu dân .nhưng với anh dung thì ,con số đó quá nhỏ . mọi trẻ em ở TQ là con anh dũng mà ,nên mấy lần đi TQ không dám đánh trẻ con bên đó .sắp tới anh dung đang đinh thâm nhập đất mỹ -> bill chả là cái gì cả .mọi người đánh giá thấp anh dũng nhà ta rồi đấy xin lỗi di

Bất ngờ ăn cái bất ngờ ơ, hóa ra dân số của TQ cao đến thế là nhờ công của anh Dũng à?? :O

thế bây h em mới bít ah anh dũng còn được cử đi làm đại sứ thiện trí của đại hội dân số thê giới cơ mà .

Con gái học thì mới phát triển được chứ, con trai thì có mà dẫm chân tại chỗ à

Như vậy là về sau anh DŨng có xuống hell hay lên heaven thì cũng có một mớ người thắp hương cúng bái:D

.. em yên tâm ... anh ZUng toàn ăn vụng nên chắc chả có ai cúng bái đâu ... :))

chẳng biết được , nhưng nói chung anh Dũng tu nhân tích đức , đóng góp và hiến dâng cho đời nhiều như thế , thế nào cũng lên heaven !

--> god : tại sao số dân trên heaven lại ngày càng đông lên thế này ???? dạo này có mấy người chết lên đây đâu ????

Back
Bên trên