Dân Toán 1 0508 vào đây !!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
hí hí, ;;), thảm nào tên truy cập của anh là tu le killer, b h thì em nhìn thấy rồi
:D
@ anh Kiên: anh bị gọi là ma bư nghĩa là mặt bự ạ? ;;):))

Chỉnh sửa lần cuối:
đùa chứ...tớ vẫn chưa biết mặt bạn :D ;;) ko biết trông mặt bạn có điêu như cái emot kia ko mà sao hay dùng thía :-?

hihi...chuyện :> ;;)
Linh hồi trc cũng có "ấy" ở lớp tớ còn,đặc biệt hơn nó là nô tớ nữa chứ:x

Lê Linh Chi đã viết:
đùa chứ...tớ vẫn chưa biết mặt bạn :D ;;) ko biết trông mặt bạn có điêu như cái emot kia ko mà sao hay dùng thía :-?
Cũng hổng cần biết đâu, mặt bạn điêu lắm ;;)

Lê Thùy Linh đã viết:
Ôi guys lớp Toán đến là hot :(( Các em cứ gọi là chết lăn quay :D
em vẫn sống chị ạ. he' he' ;;);;);;), chỉ hơi liêu xiêu chút thôi :):D

Chỉnh sửa lần cuối:
Choài!!!! Mới đi đá bóng đc 1 luk mà đã 2 page roài , ghê wa .Anh add nick em rùi đó Huyền ah

----------

Lê Linh Chi đã viết:
hihi...chuyện :> ;;)
Linh hồi trc cũng có "ấy" ở lớp tớ còn,đặc biệt hơn nó là nô tớ nữa chứ:x
Ai thế Chi ơi?????? Có phải là ............................. kô nhỉ (có nên nói tên ko đây) ;;)

Hay thế, mới có 1 hôm lớp mình có thêm 2 mem mới, anh VA ( cho anh làm mem lớp em :D anh cho em vào HTĐ với :D, em với thằng Phúc khoái cái trò đấy lắm :)), tiếp đến là em Huyền. Công nhận em giỏi, phục rồi, chị Chi đang ốm mà lôi chị ấy ra viết một lô bài thế kia là em đáng được thưởng đấy biết ko.:) Chi ới, ốm đau bệnh tật ra răng???? :D
Còn về khoản số đt của anh Hoàng, có muốn thật ko để anh còn hỏi nó xem nó có muốn cho ko đã. Cái này anh nghĩ là em nên tự đến trước mặt nó mà hỏi, hỏi qua qua lại lại như này sau gọi cho nó sẽ có 1 số hậu quả bất ngờ --> kn bản thân: anh làm y chang những gì em vừa làm và bị gọi là đồ trẻ con :((

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên