Dân Toán 1 0508 vào đây !!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Nguyễn Tiến Tân đã viết:
Lim yên trí ! Giấy sách của Lim tốt hơn !
Cái cửa hàng đấy tớ lạ gì !
Toàn sách in lậu !;)
:)) Sách xịn hẳn hoi nhé, kô có sách lậu đâu:))
Chắc ông nhầm với hàng nào roài:))
Mà trả tôi quyển ông Mậu nhanh lên.MK cầm lâu thế[-x

Nguyễn Quang Hưng đã viết:
:)) Sách xịn hẳn hoi nhé, kô có sách lậu đâu:))
Chắc ông nhầm với hàng nào roài:))
Mà trả tôi quyển ông Mậu nhanh lên.MK cầm lâu thế[-x
Buổi học gần nhất sẽ trả !;)
Yên trí !;)

cho em hỏi, ở lớp toán 1 có anh Nguyễn Việt Hoàng xinh zai đúng ko ạ? Em thấy anh í nổi từ hồi còn học NSL, thế anh í có lên Hao ko ạ? Ai cho em nik anh i với :D
tkz 2 all :*

Chỉnh sửa lần cuối:
Phạm Khánh Huyền đã viết:
cho em hỏi, ở lớp toán 1 có anh Nguyễn Việt Hoàng xinh zai đúng ko ạ? Em thấy anh í nổi từ hồi còn học NSL, thế anh í có lên Hao ko ạ? Ai cho em nik anh i với :D
:)) Có em vào lớp mình tìm zai chúng mài ơi:))

Ôi em ơi !!!!!!!! Anh ý là hot boy của lớp anh đấy . Anh ý ngoan lắm kô chat chit bao giờ đâu , mà lại càng kô lên HAO . Ah , mà anh rất thân với anh ý , thôi thì em add nick anh cũng đc :))

----------

To QH : Mày . Tân béo mà trả thì cũng chưa đến lượt mày đâu . Tao còn chưa kịp đọc . Thôi cố gắng đợi thêm tuần nữa keke :))

Chết thật
Hối lộ anh đi, anh giới thiệu hot boy Hoàng lớp anh cho :p

Hoàng Trung Kiên đã viết:
Ôi em ơi !!!!!!!! Anh ý là hot boy của lớp anh đấy . Anh ý ngoan lắm kô chat chit bao giờ đâu , mà lại càng kô lên HAO . Ah , mà anh rất thân với anh ý , thôi thì em add nick anh cũng đc :))

----------

To QH : Mày . Tân béo mà trả thì cũng chưa đến lượt mày đâu . Tao còn chưa kịp đọc . Thôi cố gắng đợi thêm tuần nữa keke :))
MK mày trả tao đe. Để tao còn học.Dạo này ông Đức cho toàn bài khó.[-x Trả tao nhanh, mày ra hiệu sách mà mua[-x

Nguyễn Quang Hưng đã viết:
MK mày trả tao đe. Để tao còn học.Dạo này ông Đức cho toàn bài khó.[-x Trả tao nhanh, mày ra hiệu sách mà mua[-x
Uh Uh đc rồi . Nếu ra hiệu sack mà kô có là tao lại mượn mày đấy

----------

Nguyễn Tuấn Linh đã viết:
Thằng mabư mất dạy wá :))
Đâu mabu có mất dạy đâu :)) . Mabu chỉ la thay mặt hot boy VH tiếp chuyện em ý thôi mà :))

Hoàng Trung Kiên đã viết:
thế thì nik anh là gì thế ạ? :D vớí cả anh Hoàng ko lên mạng thì anh i' ở nhà làm gì ạ? Học ạ?:eek: :eek: , a` ma` chuyện anh Hoàng là hot boi lớp anh thì em biết từ lâu rùi :D

thế thì nik anh là gì thế ạ? :D vớí cả anh Hoàng ko lên mạng thì anh i' ở nhà làm gì ạ? Học ạ?:eek: :eek: , a` ma` chuyện anh Hoàng là hot boi lớp anh thì em biết từ lâu rùi :D
Em này tìm hot boy lớp mình !:D
Tìm đúng mục tiêu !:))
Có gì để anh cho SDT !
NC bằng DT tiện hơn !:D

Giờ mới chui vào đây, nhìn choáng quá :)) Để thông báo cho khổ chủ đã chứ!!!!!!

nick anh là funny_knight90 . Em add vào đi nhá :D

----------

Anh hot boy lớp mình sướng thật đấy , đã có em để ý roài keke

Koan Chi đã gầy thế rùi còn giảm 1 kg thì :-s thành skeleton à :(
Công nhận em kia bạo thật :)) Em ơi, lớp toán 1 cóa anh Tule còn hot hơn cả anh Hoàng cơ ;;) thix thì anh giới thiệu cho :))

@anh Kiên :em add rồi anh ạ, nik em là chip_amz :D
@ anh tân : cho em số dt anh Hoàng đi anh , tkz anh :D

----------

anh Tule là anh nào hả anh?, nhưng thôi, em thik anh Hoàng beo béo cơ :*

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên