Dân Toán 1 0508 vào đây !!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Oài, bạn Dê tức nhanh quá.
Có nhiều ý kiến đóng góp trc vẫn hơn. Đến luk đưa ra cho cả lớp thảo luận sẽ phong phú. Ấy cứ nghĩ điều đó theo hướng tik cực thì mọi thứ sẽ tik cực, thế thôi.

Hờ, chắc ko đủ đâu :)) Ko phải ngẫu nhiên ng` ta gọi ĐS là piggy :)) (câu này nghe quen thế, mình thường dùng để làm j ý nhở :)) )

Lê Linh Chi đã viết:
1 thùng mì với ĐS liệu có đủ :-/

Với ĐS đã ko đủ.
Mà đảm bảo là lên đó mình cũng xâu xé thùng này :))
Hic, ko ăn đc susu 8-| 8-| 8-|

Phí của, đặc sản mà ko ăn đc :))
Nói chung nếu thức đêm xem WC thì chả thiếu đc đâu :D

nguyễn thùy dương đã viết:
uh chỉ tại mấy đứa lớp mình làm ăn như dở hơi ý
toàn tự quyết cả
cả một tạp thể 29 ng
cứ như chỉ có một mình mình thôi ý
bực cả mình

Hic, bà nóng quá đó :eek: :eek: :eek:
Trên HAO cũng chỉ là tham khảo...
Còn cái vụ đi HL là do các bác fụ huynh đề xuất
Nếu muốn thì bọn mình phản đối...
Như con TT đã nói thì mai học Thái sẽ bàn chính thức mà...
Nhưng nói thật là nếu cá nhân từng người muốn gì thì nên nói ra :)>- ... rồi sẽ chọn... còn nếu ko nói ... :D tức là đồng ý đó nha :D

----------

Lê Thùy Linh đã viết:
Phí của, đặc sản mà ko ăn đc :))
Nói chung nếu thức đêm xem WC thì chả thiếu đc đâu :D

Hic, Linh câu máu quá, mình quay đi quay lại 1 tí đã thấy nó post mấy bài roài [-x, cả trg cái topic bàn đf mùa đông nữa chứ [-x

Chị dạy cho em tí kinh nghiệm câu kéo với :D :D :D

Ờ, bạn cứ vào câu 1 bài trong 1 topic nào đấy, hẳn hoi 1 tí :D nêu ý kiến ngộ nghĩnh 1 tí, có ng` hỏi :)) Và bạn trả lời :)) kinh nghiệm đấy :)) câu cẩn thận mod thôi :))
Mấy bài j đâu, chẳng qua đang có 2 đứa khác trong lớp cùng câu nên nó mới mau lẹ thế :))

Lê Thùy Linh đã viết:
Ờ, bạn cứ vào câu 1 bài trong 1 topic nào đấy, hẳn hoi 1 tí :D nêu ý kiến ngộ nghĩnh 1 tí, có ng` hỏi :)) Và bạn trả lời :)) kinh nghiệm đấy :)) câu cẩn thận mod thôi :))
Mấy bài j đâu, chẳng qua đang có 2 đứa khác trong lớp cùng câu nên nó mới mau lẹ thế :))

:)) :)) :))
Vui vật, nhưng mà vào 1 topic là lạ mà bình cũng ... ngại ghê :embarasse :embarasse :embarasse

câu với :x :x :x

mọi ng` nên để ý :)) tớ đã ghi là mấythùng mì rồi đấy :)) trong đó tớ 1 thùng là ít :"> :">

:D Lim đang đi khảo sát cái công ty du lịch đấy xem thế nào :D :D giả sử công ty lừa đảo :x :x Lim bị bát cóc bịt miệng :x :x thì sao nhỉ :x :x (yeah :)>- :)>- :)>- )

Chỉnh sửa lần cuối:
Nguyễn Thùy Trang đã viết:
câu với :x :x :x

mọi ng` nên để ý :)) tớ đã ghi là mấythùng mì rồi đấy :)) trong đó tớ 1 thùng là ít :"> :">

:D Lim đang đi khảo sát cái công ty du lịch đấy xem thế nào :D :D giả sử công ty lừa đảo :x :x Lim bị bát cóc bịt miệng :x :x thì sao nhỉ :x :x (yeah :)>- :)>- :)>- )

:)) :)) :)) Tao đăng kí 2 thùng nha bé :))
Mày vác nổi ko hay lại sai thằng QH :-/ :-/ :-/
:)) Thì TT đi giải cứu Lim :))
Giở võ tuyệt chiêu cắn của chị ra... chú nào cũng fải chạy :)) b-)

:)) con HA nói ko thấy ngường mồm huh mày :)) mày mà biết xấu hổ là gì :)) mưa to quá0:) 0:) 0:) 0:)

ơ ơ sau hồi mày cắn tao nên tao bị nhiễm bệnh dại của mày mừh ;;)
đâm ra có những đặc điểm phụ là dây tk mày bảo bị đứt luôn :)) :)) :))
Mưa mát ghê :x

Dạo này Tân lười lên mạng rồi !
Ngồi học chăm chỉ vì bạn ý !:)) --> nghe ngu nhờ !:))
Chả hiểu mọi người nói gì !:))
Ngại đọc quá !:))
Tình hình là bạn TT và HA mang 360k để đóng tiền học thầy Thái và cô HA nhá !:))
Mà con mai phải đi học đấy ! Để còn thu tiền chứ !;)

Nguyễn Tiến Tân đã viết:
Dạo này Tân lười lên mạng rồi !
Ngồi học chăm chỉ vì bạn ý !:)) --> nghe ngu nhờ !:))
Chả hiểu mọi người nói gì !:))
Ngại đọc quá !:))
Tình hình là bạn TT và HA mang 360k để đóng tiền học thầy Thái và cô HA nhá !:))
Mà con mai phải đi học đấy ! Để còn thu tiền chứ !;)
ừh biết roài mà, có trốn đâu.
Ha ko bao h trốn thứ 6 cả :x

Nhà tớ mãi chưa mưa, nóng + chán :))
Tớ tự nhiên như ng` thành phố thế này, vào forum lớp Toán câu như đúng rồi thế này đây, xấu hổ vs ai :))

Ko đâu :( tao đang đau bụng sẵn :(( cắn phải thàng nào như thằng Hiệp :(( ----> cộng thêm ngộ đọc thức ăn nữa để mà tao chết huh ku [-x [-x [-x bạn bè với nhau mà mày đối tốt nhở[-x [-x [-x

Đi cứu Lim:x :x hoàng tử đi cứu công chúa :x :x romantic quá :x :x nhưng trời sắp mưa :D thôi ko đi đâu :D ngồi nhà cầu nguyện cho công chúa dc bình an :x thế là dc rồi :D cái tâm là chính :))

Lê Thùy Linh đã viết:
Nhà tớ mãi chưa mưa, nóng + chán :))
Tớ tự nhiên như ng` thành phố thế này, vào forum lớp Toán câu như đúng rồi thế này đây, xấu hổ vs ai :))

:)) :)) :)) Cũng đúng ;;) ;;) ;;)
Nhà tớ mưa đc nửa tiếng rồi, bây h mới ngớt...
À mà TT ơi, con mèo xù nhà tao ngu ơi là ngu, nó cứ trèo lên nóc nhà ý, ở trên đấy chơi, ko hiểu có cái j che ko mà mưa ko chịu về [-x [-x [-x , mình gọi mãi mới thấy nó tí tởn nhảy xuống [-x [-x [-x

Ko đâu :( tao đang đau bụng sẵn :(( cắn phải thàng nào như thằng Hiệp :(( ----> cộng thêm ngộ đọc thức ăn nữa để mà tao chết huh ku [-x [-x [-x bạn bè với nhau mà mày đối tốt nhở[-x [-x [-x

Đi cứu Lim:x :x hoàng tử đi cứu công chúa :x :x romantic quá :x :x nhưng trời sắp mưa :D thôi ko đi đâu :D ngồi nhà cầu nguyện cho công chúa dc bình an :x thế là dc rồi :D cái tâm là chính :))

:)) :)) :)) Công nhận, mày mà cắn thằng Hiệp xong là sốc độc chết lun đó 8-} 8-} 8-}
Bạn bè gì đâu, mày là vợ/chồng/cả hai hờ của tao mà :)) :)) :))
Lim là công chúa nghe còn đc, mày làm hoàng tử [-x

Nhà HA gần nhà tớ !:))
Khu mình tạnh rồi nhờ !:))
Vừa nãy mưa như đúng rồi ý !:))
Bây giờ gió mát thật !
Có người đẹp bên cạnh thì nhất !:))

Nguyễn Tiến Tân đã viết:
Nhà HA gần nhà tớ !:))
Khu mình tạnh rồi nhờ !:))
Vừa nãy mưa như đúng rồi ý !:))
Bây giờ gió mát thật !
Có người đẹp bên cạnh thì nhất !:))

ừh, bây h thì tanh roài, lúc nãy mưa to quá, mèo nàh tớ kêu như ri (trừ con xù ngu [-x)
:)) :)) :)) ĐI tìm công chúa Lim về :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên