Dân Toán 1 0508 vào đây !!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Lê Linh Chi đã viết:
đc cũng làm sao = HDcun_con ;;).Mà bây h HA là câu(er) giỏi nhất cái topic này rồi ;;),khen = thừa :D
Hoan hô Lim...tớ đang có ý định rút lui, nhưng thôi:D quyết tâm đi với lớp...tớ sẽ cố gắng nài cái Ếch đi:x, ĐS nữa :D... HT nếu có thể ;;)...quên, trc hết vòi pama :D

----------

tẹo nữa ăn cơm (nhìn time post bài8-} mà tớ vẫn chưa có j vào bụng :(()tớ xin bố mẹ...có j sẽ thông báo sau 8-}...chưa j chị tớ đã bảo là ko đc rrồi :(()...

Công nhận, HDũng ngày trc (mà cả bâyh) câu cũng khủng lắm :))
Khủng gấp mấy lần tớ bây h mà :))
Tớ chri câu ở mỗi 2 topic [-x
Đơn giản em quen biết ít nên cũng ko dám sang lớp khác ti toe 8-}
:| :| :|
Chi đi đi, Chi đi HT mới quyết tâm đi chứ :>
Cái Eck chắc fải gọi điện trực tiếp thg lg với pama nó cơ [-x
Nó thfi cũng muốn đi mà.
Phải cái bị ba má giữ [-x
Khổ thân con bé [-x

Ặc, mình ăn cơm xong roài con Chi nó mới ăn :-s :-s :-s

Chỉnh sửa lần cuối:
lên thấy cái topic lớp mình rôm rả cũng thấy vui, xem kĩ thì hóa ra là một hội đồng câu bài có hệ thống từ lớp ngoài đến lớp mình tay trong tay ngaòi đủ cả. Mất cả thời gian đọc 2 trang liền chẳng hiểu cái gì đang diễn ra:)):)) chết cười!!!!!
Thèng Hoàng Dũng về chưa ý nhờ! có quà không ý nhờ:D;;) ngại quá hỏi thẳng thế này hơi mất lịch sự:D
bây giwof là 9h 24' chưa thấy Tân gọi cho tớ! chắc tại Hồng Anh dọa cho mấy câu về bill điện thoại nên sợ rồi:))

Phạm Đức Sơn đã viết:
lên thấy cái topic lớp mình rôm rả cũng thấy vui, xem kĩ thì hóa ra là một hội đồng câu bài có hệ thống từ lớp ngoài đến lớp mình tay trong tay ngaòi đủ cả. Mất cả thời gian đọc 2 trang liền chẳng hiểu cái gì đang diễn ra:)):)) chết cười!!!!!
Thèng Hoàng Dũng về chưa ý nhờ! có quà không ý nhờ:D;;) ngại quá hỏi thẳng thế này hơi mất lịch sự:D
bây giwof là 9h 24' chưa thấy Tân gọi cho tớ! chắc tại Hồng Anh dọa cho mấy câu về bill điện thoại nên sợ rồi:))

:)) :)) :)) Lớp mình dạo này topic rôm rả kinh, ngồi xem hôm nay có lúc mình mới nhãng đi một tí, quay lại thấy 1 đống bài câu :))
Hi hi sao lại đổ cho em :)), chắc do mom hoặc em/ chị gái Tân buôn nên ko phone dc thoai :))

Không ! Sang bà ngoại măm nhưng bị bắt lại luôn !:))
Bây giờ mới về đến nhà !:))
Giờ này thì phone cho ai !:-/
Với lại Chi bảo nhiều bạn không đồng ý !:D
Thế nên tớ ngại quá !:))
Bây giờ không thích cầu xin mọi người nên không gọi nữa vô ích !
Thôi lên Hồ Đại lại !:))

cái *** cứ từ từ
mai tao bay cứ yên tâm
về đi chơi
quà các thì ko ổn rồi
vì tao mang nh` đồ về lắm
toàn đồ hàng hiệu với đồ xịn thôi :))
còn mày về vn thik j tao dẫn đi mua :))

:D mình bon chen :)) ko có việc gì làm,ngồi tìm dc 1 tour đi Tam Đảo,239k nhưng mà học sinh nên họ giảm cho 4 k :)) thành 235k :)) :)) :)).Xe co' máy lạnh,phòng thì ko có điều hòa tại buổi đêm ở trên đấy rất lạnh :D ko điều hòa mà đã ôm nhau mà ngủ cho đỡ lạnh rồi :x :x 1 phòng 4 ng`,2 giường đơn.
Lịch trình thì đại khái cũng ok :D
Ngày 1:Sáng 10h đến nơi,ngồi chơi bài linh tinh,ăn trưa,chiều đi leo lên tháp truyền hình(theo như anh ý bảo thì mấy đoàn anh ý dẫn :)) leo dc 1/2 đường là gục tất :))),tối đốt lưa trại,chơi trò chơi.Đêm xem WC :D :D :D

Ngày 2:sáng đi thăm Thác Bạc và đền Bà Chúa thường ngàn 8-} 8-} xong đi chợ,xong ăn,xong về HN

Chấm hết :D

lớp mình đi tham quan ở đâu thế , mình chẳng biết gì cả
làm gì thì cũng phải báo cho ng khác biết với
bàn chung cả lớp đi
lúc nào cũng bát lên forum
lúc kô lên đc thì sao
đúng là hâm

còn mấy tiếng nữa thôi lên máy bay rồi :))
vừa chat với Ng` yêu lần cuối trc khi nó ngủ tiếp
tao thức nó dậy 2h sáng để chat với tao :))

Lê Hoàng Dũng đã viết:
còn mấy tiếng nữa thôi lên máy bay rồi :))
vừa chat với Ng` yêu lần cuối trc khi nó ngủ tiếp
tao thức nó dậy 2h sáng để chat với tao :))
một cách để khoe
- TAo có ng` yêu
- NGười yêu tao yêu tao lắm
nhưng mà ko nói rõ giới tính của ng` yêu:)) :)) :)) :)) :))

Bạn nào có kế hoạch xin xỏ phụ huynh chưa???:) :) Nếu có thì Lim bày cho nhá:)) :))
"-Bố ơi con không đi thăm quan với lớp nữa đâu+:|
-Sao lại thế?:-/
-Đi Hạ Long những hai ngày cơ, mất đến 400k:((
-Thôi cứ đi với lớp cho có tập thể con ạ
-:)) Bó tay XXX Thành công nhanh hơn mình nghĩ:)) :))
(Chú thích: đk cần và đủ: không có mặt mama)

tao nói thế mà thèng Hoàng Dũng đã......................;;):))
To Chủ:sao giọng nghe có vẻ bực mình thía.

Nguyễn Thùy Trang đã viết:
:D mình bon chen :)) ko có việc gì làm,ngồi tìm dc 1 tour đi Tam Đảo,239k nhưng mà học sinh nên họ giảm cho 4 k :)) thành 235k :)) :)) :)).Xe co' máy lạnh,phòng thì ko có điều hòa tại buổi đêm ở trên đấy rất lạnh :D ko điều hòa mà đã ôm nhau mà ngủ cho đỡ lạnh rồi :x :x 1 phòng 4 ng`,2 giường đơn.
Lịch trình thì đại khái cũng ok :D
Ngày 1:Sáng 10h đến nơi,ngồi chơi bài linh tinh,ăn trưa,chiều đi leo lên tháp truyền hình(theo như anh ý bảo thì mấy đoàn anh ý dẫn :)) leo dc 1/2 đường là gục tất :))),tối đốt lưa trại,chơi trò chơi.Đêm xem WC :D :D :D

Ngày 2:sáng đi thăm Thác Bạc và đền Bà Chúa thường ngàn 8-} 8-} xong đi chợ,xong ăn,xong về HN

Chấm hết :D
hay quá!!!!!:D
thấy bảo trên Tam Đảo không có gì ăn ngoài rau bí + su su :)) thế này tha hồ mà đói(thấy bảo su su chấm muối vừng ngon lắm:)))

Thằng ĐS tầm nhìn giới hạn quá :))
Bạn Tân phải share cho tổ trưởng chứ mình ấy mà gọi thì 8-} N mà ko nhất thiết tổ trưởng, cứ bạn nữ nào giọng ngọt ngào êm ái + chăm ngoan học giỏi phụ huynh nghe tên là đã xiêu ý, thể nào cũng đc đi :D

Ha, người ta có tinh thần thì cứ để phát huy, việc gì mày phải ý kiến

Thằng Lim trốn tránh trách nhiệm thế là not good. Giọng mày nghe qua điện thoại ngoan lắm :)) Thôi, tao tiến cử mày vs bạn Tân nhá :D

To [B đã viết:
Chủ[/B]:sao giọng nghe có vẻ bực mình thía.
uh chỉ tại mấy đứa lớp mình làm ăn như dở hơi ý
toàn tự quyết cả
cả một tạp thể 29 ng
cứ như chỉ có một mình mình thôi ý
bực cả mình

tớ thấy đi Tam đảo đc đấy ...nhưng nhiều ng ko đc đi 2 ngày :-< mọi ng xem có cái nào đi 1 ngày hay hay ko.Nhưng dù sao tớ vẫn thik đc đi 2 ngày :D.
To sơn: tớ thấy ăn thế là no rồi,cái bụng ko đáy [-x

Mang mấy thùng mì đi phục vụ bạn Đức Sơn;;) ;;) ;;) :)) :)) :))

Dương nói thế nào ý chứ :| :| bây h là post lên đây trước cho mọi ng` tham khảo ý kiến,xong rồi mai học Thái thì mới bàn bạn trước lớp dc chứ :| với cả,nếu mẹ thik đi chỗ nào khác,thì tìm tour hoạc là cho kế hoạch đi,mọi ng bàn ;) chả hiểu mẹ bực cái gì :O :O :O

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên