Dân Toán 1 0508 vào đây !!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Không biết ngày mai ra sao nữa !
Hôm nay ngồi nghe 4 em nữ lớp 9A nói chuyện mà cứ bủn rủn cả người ! Vãi hàng ! Thế mà không chút cử động !:))
Đợt này tớ đen lắm HL ạ ! Chẳng hiểu sao chưa bao giờ ''đỏ''.
Mà HL bị mất handphone à ? Thế cái số hôm nọ cho Tân có dùng được không ? Có gì đưa lại cho Tân nhé !

:)) chú Tân nhà ta mà đen mới là chuyện lạ :-?
có tin đc ko đây.....mà cái handphone là cái j sao chưa nghe bao h :-?

Nguyễn Tiến Tân đã viết:
Không biết ngày mai ra sao nữa !
Hôm nay ngồi nghe 4 em nữ lớp 9A nói chuyện mà cứ bủn rủn cả người ! Vãi hàng ! Thế mà không chút cử động !:))
Đợt này tớ đen lắm HL ạ ! Chẳng hiểu sao chưa bao giờ ''đỏ''.
Mà HL bị mất handphone à ? Thế cái số hôm nọ cho Tân có dùng được không ? Có gì đưa lại cho Tân nhé !
Có em nào tên là MaiLinh ko?;;);;):)):))
HLy mất henphone thảo nào sms mấy lần ko được :d

Hình như bọn nó có nhắc tới em Mai Linh nhưng không co em ý !
Hôm nay bình yên hơn mình nghĩ !
Mà vụ VCD bàn tiếp đi nào để thi Olympic xong còn giải quyết !

Woa nhưng hôm nay may thật đấy, cô HA còn quạt con TT về cái tội giữ sổ thiếu trách nhiệm (mà cũng thiếu thật) chứng tỏ cô có săm soi sổ, thía mà... ko thấy, may may may 0:) =D> =D> =D>

hoh the cuoi cung la ban P lam gi???? sao cha ai ke the nhi??? >____<

>___<@To: oh kho than cac fans cua to ko lien lac dc voi to, cac ay cu nam nha khoc nha ^____^ bao bon ben Ac nhu the ^____^ ko cac ban i tuong to kieu ^____^

@TT: hoh ai cho ay dung nick cua ki than yeu cua to?????? >____< hoh may bay no that roi day nhung muh to mong ngong ay den vieng to mai cha thay dau nen song lai roi ^____^
@Tan: To vua onl thay Tan busy vi gunbound ????? >_____< dung co sa đọa thế chứ??? ^_____^

Tin buo^`n​
Gia đình 10T chúng tôi xin thương tiếc báo tin
Anh : Phạm Duy Phúc
Sinh ngày : 7/2/1991
Đã ra đi vào ngày: 20/3/2006
Gửi bà con làng xóm, anh em thân quen ...
Anh ra đi trong niềm kính yêu vô bờ của đồng bọn. Chỉ vì một hành động dại dột đã bị kẻ mệnh danh "đánh vợ" hạ sát trước tập thể lớp, tập thể khối Lý trường Hanoi-Amsterdam .
Chúng tôi vô cùng bất ngờ và đau xót, khi tập thể lớp mất đi 1 trong 2 ông "trùm", thử hỏi, 1 cầu thủ mất một chân thì làm thế nào ...
Sau ngày 20/3/2006, anh vẫn kịp hấp hối, tới ngày thứ sáu, 24/3/2006, tang lễ được cử hành vào hồi 7h 30' , với sự chủ trì của Mrs. Hồng Anh và tập thể lớp....
Tang gia bối rối có j` sơ xuất, xin được thông cảm

Kính báo​

Chỉnh sửa lần cuối:
Tớ ra đi trước cậu !
Trên đời này mọi thứ đều vô nghĩa,sống làm gì cho đời nó khổ !
Tớ đến chết vì tâm thần.

trời ơi, tình hình em Phúc có gì mà bi đát thế
lớp chị có hai anh bị ghi tên vào sổ Nam tào, thầy Khải đuổi ra khỏi lớp, bắt mời phụ huynh
thế mà mấy hôm sau thầy quên béng luôn, anh em lại ngồi vào lớp như bình thường
dù sao cũng chúc em Phúc thoát nạn nhé
ah mà sáng nay chị đưa đĩa giao lưu cho thằng Tuấn Minh rồi đấy,ai muốn lấy thì bảo nó sao cho, nhé!

Nhớ hồi lớp 10, đá bóng bị thầy Tuấn bắt được, con trai lớp mình cũng chẳng khác gì em Phuk bây giờ. Ai cũng nghĩ là chết nhưng cuối cùng vẫn sống nhăn răng đấy thôi :D
Cô Hồng Anh ko nghiêm bằng thầy Khải nên chắc là ko sao đâu, cùng lắm là mời phụ huynh đến có một buổi nói chuyện nho nhỏ, đại ý là con anh chị mà còn tái phạm lần nữa là đuổi học thật đấy, ko đùa đâu. Nhưng yên tâm đi phạm lỗi nhiều cho thầy cô quen, lần sau phạm lỗi cô ...chán chẳng muốn phạt nữa :))

Cuộc sống không bao giờ buồn tẻ !
Mọi vui buồn đều do chúng ta quyết định !
Phúc yên tâm đi ! Cô HA cũng thông cảm mà !

Tân sa đọa lâu rồi bây h HL mới can ngăn thì muộn quá rồi:( .Tân ngoan ngoãn chăm chỉ PERFECT đâu rồi:((
Còn thằng P thì 2 phát ghi sổ đầu bài,1 phát nữa làm bản kiểm điểm nộp cho hiệu phó.
Sổ đầu bài á:> Đơn giản ý mà:> .Cuối giờ tớ mới đưa lên cho cô kí,thấy làm sao dc mà thấy:>
(TT ^__^)

Chỉnh sửa lần cuối:
Do The Anh đã viết:
Tân sa đọa lâu rồi bây h HL mới can ngăn thì muộn quá rồi:( .Tân ngoan ngoãn chăm chỉ PERFECT đâu rồi:((
Còn thằng P thì 2 phát ghi sổ đầu bài,1 phát nữa làm bản kiểm điểm nộp cho hiệu phó.
Sổ đầu bài á:> Đơn giản ý mà:> .Cuối giờ tớ mới đưa lên cho cô kí,thấy làm sao dc mà thấy:>
(TT ^__^)

Kinh con TT lâu lắm rồi mới thấy có ý kiến giỏi thế này, nhưng cẩn thận nếu cuối h cô mới thấy => cả lớp ở lại trg lớp thêm giờ 20' để cô xử lý anh bạn Phúc thì teo. Tốt nhất cất béng đi, hôm khác xin chữ kí sau 0:)

Nhưng mà Tân dạo này... kì cục thật đấy, thứ nhất khả năng lười chưa thấy bao h bộc lộ rõ nét, thứ hai toàn nói những câu nghe sến kinh dị, ko fải là ko hay mà... nghe ko giống bạn Tân perfect lắm :((

Ko,trình sến thì đã dc khẳng định từ năm lớp 9 mày ah;;) ;;)
Mà mày nhìn cái signature của kị tao có cảm nghĩ gì ko huh bé yêu ;;).Cả avatar nua ;;)

Chỉnh sửa lần cuối:
Bài phía trên là ngôn ngữ gì????Chó mèo lợn bò gà hay vượn thời nguyên thủy:-? :-? Sao mình đọc mà chả hiểu gì cả thế nhở:-s .Mà?Chu ah?

@Phúc: tao gửi tiền mua quan tài cho mày nhé
bài của Ze là của thằng nào đó

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên