Dân Toán 1 0508 vào đây !!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Phúc cứ bình tĩnh ! Đừng nản ! Mọi chuyện đều có cách giải quyết !
Ngay cả vẫn đề khó khăn của tớ cũng tìm được cách rồi !
Điều quan trong bây giờ phải đoàn kết và chăm chỉ !
Anh em đùa nhiều thế là đủ rồi ! Bở nghịch đi một tí là được !
Chuyện của Phúc,cả tập thể lớp sẽ xin.Phải chiến đâu đến cùng !
Ừ, cả lớp cố xin cho P đc. chuyển lớp nhé
P mừng lắm ..
Có hậu tạ đấy
@Phúc:muốn tớ nói hết câu ko???
Đùa thuai mà, có ý j` khác đâu .. :D :))

Ý của Lim là kịch bản cả CD chứ không phải là mỗi Forever,anh Tân đừng hiểu nhầm. Mà cũng chưa chắc đã có hát, đây là lưu kỉ niệm của lớp chứ không phải chỉ có hát hò. Cũng không nhất thiết phải gấp, sang năm sau cũng được. Mình còn học với nhau 3 năm.:) :)Ông bà ta dạy dục tốc bất đạt mà.
To Phúc: Đừng có nói thế, nỡ bỏ anh em mà đi à? Cứ từ từ xem cô bảo sao.0:)

Chỉnh sửa lần cuối:
Tội lần này là to đấy
Không đùa đc. đâu :D
Các bác cứ mặc em
Tội vạ đâu em chịu ;)

trời ạ.....sao tự nhiên lại nghịch vào làm chi.....để bây h khổ sở thế này:| :| #-o :(
thôi,lớp mình cứ cố gắng xin nhé:)>-

Hô bạn Dũng làm gì mà dục toáng lên thế.
Thứ 4 tuần sau thi rồi, nếu bạn Dũng cho hạn 2 tuần thì có đúng 5 ngày sau ngày thi xong là fải có đĩa :-s , làm sao kịp khi chưa có kịch bản.

Phúc sao biết lỗi nhanh nhỉ, sẵn sàng đi khỏi lớp ;)
Yên tâm là lớp sẽ ráng xin thôi, nhưng ko hiểu... ngày kia cô HA sẽ nói gì nhỉ... nhưng chắc chắn là giận lắm :-s ... kinh khủng khiếp... lại thêm 30' ngồi trong không khí căng thẳng giống chiều thứ 6 hôm trc thì...

ôi....thứ tư tuần sau là thi rồi.....:S....biết chắc chắn là chẳng đc cái j nhưng mà bị 0 điểm thì tha hồ với cô HA:(
chắc chắn cô HA sẽ giận sôi ng lên cho mà xem......eo ơi...sợ quá,thầy Chiến ghi vào sổ đầu bài kinh thế cơ mà:(

vụ cậu bé Fuk ko thể sánh với tầm vóc vụ chú bé Thành được, anh em ko phải lo

Lớp Toán có sự vụ j mà nghe nghiêm trọng thế?
Bạn Phúc lấy signature ở đâu thía? Nếu từ đâu đóa thì choa tớ mượn.

Cô HA lớp Toán có vẻ ghê nhỉ? Chả bù cho CN lớp Lý. GVCN ko thèm để ý đến danh dự lớp, hs chết HSG vì ko đủ điểm toán ko có y/k thì bố ý cũng cho chết luôn, chưa kể các môn khác, xin thầy bộ môn thì dễ mà nói trc với bố ý thì bố ý cứ lầu nhà lầu nhầu. Thậm chí bố ý ko hề biết lớp có mấy đứa đi thi Toán. Mà sao lớp Toán có vẻ quan trọng hóa chuyện đi thi thế nhỉ? Đây cũng chỉ là kỳ thi TP ko chính thức thui, ko đc đi thi/ thi về ko đc giải đâu có sao. Với lại trường mình thi kiểu lấy số lượng, chứ nghe nói bên TH lấy bọn dự tuyển đi, tình hình là chúng nó chuẩn bị từ cái đời nào, trong khi Ams mọi thứ đều cập dập, chắc lần này đi thi nếu hơn TH phải thực sự giỏi hơn chúng nó 1 cái đầu, hoặc tất cả trông chờ vào may mắn.

Các em 10 T chú ý, đã có đĩa hôm giao lưu ai muốn mau đăng kí với chị Linh lớp 11 T để làm đĩa, giá đĩa thì hình như là 3-5 K 1 đĩa thì phải:)), mọi người cố gắng liên lạc nhé, ai ko liên lạc được với chị ý thì liên lạc với anh cũng được:D, nick YM: bulbasaur2811 :)), thế nha:))

em cung muon dc gui mot cai anh oi ^____^

hoh???Phuc lam sao huh moi ng, cha thay ai ke gi ca

@ Tan: Tan den lam to cung den nay
hom qua vua mat handphone >____< dau ko chiu dc
^____^ de quen tren taxi moi dau chu >____<
muh Tan lam sao muh den??

@ Nghia: thanks ay ^_____^ may man thi chua thay dau den dui thi day nha roi ^____^

@ Chi: trung thuc di Chi oi >____< co fai Chi noi the ko???

"Cái thằng đấy" nó thấy HL thế nó cứ đổ tội cho bé Chi yêu của chị nhỉ;;) ;;) .Con HL ko đáng yêu là đúng rồi[-x .Lại còn ý kiến gì nữa[-x :>
Còn thằng Phúc,hôm nay cô Sinh khen P nức nở là hiếu động,...:)>- .Đúng là trẻ con hiểu động8-|
Tình hình là mai lại nghe giảng đạo 2/3 tiết rồi:-s
(TT ^__^:-$ )

Còn thằng Phúc,hôm nay cô Sinh khen P nức nở là hiếu động
Cô khen bao h` nhỉ. em có bít quái j` đâu
Cô chỉ bảo vụ thầy Chiến : "Lần sau em đừng có làm anh hùng nhé" =))
Ối, chết cười ..

Hoh lúc tớ lên lấy sổ ghi đầu bài cô Sinh giữ lại 1 lúc để hỏi thăm tính tình bạn Phúc như thế nào;;) :)) .P dc các thầy cô quan tâm chăm sòc đặc biệt quá:> b-)
To HL::( sang đến nơi 8-} an toàn mà ko thông báo cho bạn bè 1 câu[-x .Bạn với chẳng bè[-x .Làm tớ cứ ngồi mong ngóng máy bay nổ:(( :((

Hoh lúc tớ lên lấy sổ ghi đầu bài cô Sinh giữ lại 1 lúc để hỏi thăm tính tình bạn Phúc như thế nào .P dc các thầy cô quan tâm chăm sòc đặc biệt quá
mai cô HA quan tâm tập nữa thì không biết có câu cho lớp đc. 1 tiết không nhấy :)

Vừa làm ebooks.toan-ams.org với gallery.toan-ams.org . Ai có trình về 2 phần trên PM cho mình để quản lý nhé
Anh Tân hỏi em cân bằng hệ số cái bài tìm max hôm nọ, em làm cách ne nè (không phải ăn may vào [1+sqrt(3)]/2 đâu nhé) :

phương pháp cân bằng hệ số:

mimetex.cgi

mimetex.cgi

mimetex.cgi

sau đó tìm x,y,z,t thỏa mãn:
mimetex.cgi

mimetex.cgi

=> x
là nghiệm của pt:
mimetex.cgi

nếu có sai cho thứ lỗi nhé.
Anh Tân tự tính tiếp nhé.Ngại quá.
Bài này hệ số là 1,2,1 nên không khó(có thể giải tổng quát cho bộ k,k,1,tức là có hai số bằng nhau).

----------

Ai có lòng thì down
ebooks.toan-ams.org/Russia_exams.zip
Rồi in ra cho anh em
Đề thi của Nga đấy :) :D

này khi nào tao về nc
đứa nào giảng chon tao Toán nhé
bên này học toạn cái vớ vẩn

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên