Dân Toán 1 0508 vào đây !!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
khuất diệu anh đã viết:
Ơ hóa ra fashion show là cả các em 10T à? Thảo nào chị ko hiểu lôi đâu ra một lực lượng như thế :-> Thế em nào là em nào? ;;) Pót ảnh lên đây chỉ cho chị với ;;)
Mà sao bảo các chị béo [-x :">

Ơ đâu ạ, em bảo là trêu con Chi, chứ đâu có... 0:) (tại em toàn gọi nó là chị _ gọi đểu mà :x )

tổ sư cha thằng HD nói ít thôi mà cũng chửi bậy ít thôi
nghe mất lịch sự vãi cả lúa, như bọn tiểu dân vô văn hóa đầu đường xó chợ ý
-----------------------
ai post ảnh or video lên cái xem nào nhờ :D

Chỉnh sửa lần cuối:
hoh Tô ơi ăn nói cẩn thận đi chứ ko là tớ ko bao h cho ấy có cơ hội đi xem film với tớ đâu ;))
hoh nghe tường thuật có vẻ hấp dẫn nhỉ ^____^ tớ cũng muốn xem video, ai send cho to cái :D
oh DS oi tớ về thật, ấy mong chờ đến thế ah xúc động quá ^_____^

sao dạo này ban Tân mất hút thế nhỉ hehe ^____^ bị phản đối cật lực quá ^_____^

----------

Tô ới cái signature của ấy ^____^
NJC huh, thường thôi =))
^______^ :D
đùa chứ nghe cái tên NJC ko kêu bằng mấy JC khác nên tớ chả bao h luk 4ward ^_____^
Jurong East JC nghe kêu hơn ấy ah =))

ngày mai quyết định sẽ lại ăn trưa trong nhà ăn của trường chứ kô thì cái túi tiền của mình sẽ bị thủng đến hàng nghìn lỗ mất

uh.hồi này thấy Tân tự nhiên lại ít lên HAo,nhưng thấy vẫn lên Y!M thường xuyên;))
hôm nay vừa tan học xong thì Tân vụt xe phóng về phía hanoi hotel và nói anh đến Đạt trc nhé8-}
hôm nay ở lớp,đc nghỉ tiết Tin,chơi trò hay vật ạ.uỳn(ko bit vít thế nào nữa8-})tù xì sơn móng tay đen=)).Sơn móng tay mãi cũng thấy chán,bạn Tuấn đưa ra ý kiến uỳn8-} sai khiến=)).Tuấn là ng đầu tiên chít,Dương nữ bắt tuấn cởi trần;)) chạy qua lớp lý và hô to "hàng đây"=)).Lần đầu tiên nhìn thấy bạn tuấn ngượng ngùng như thế,ngập ngừng mãi mới cởi cái ao cộc tay ra,hóa ra ở trong còn 2 áo 3 lỗ,chị Dương(hình như có cả tớ) bắt Tuấn cởi nốt ra:)).nhưng tuấn nhất định ko chịu,rồi chạy vụt qua cửa lớp Lý,vừa chạy vừa quăng áo=)).....cả lũ cười như đúgn rồi thì thầy giáo dạy bên lớp lý đi ra=))hú hồn,chạy uỳnh uỳnh vô lớp.nhg cũng ko sao lắm.đến lượt chơi thứ 2,Dương nữ chít:)).Bạn tuấn bắt Dương cởi áo ra rồi chạy qua lớp lý hô "hàng đây":)):)).kì kèo mãi thì chỉ bắt Dương làm đc 2 việc
1.đi qua lớp lý,nhưng tiếc chưa hô đc cái j thì thầy lớp Lý lần này sang thật mắng Tân 1 trận rồi dọa nạt lớp nhưng với ý chí quyết chơi,mọi ng vẫn bắt Dương làm đc việc thứ 2.:D cởi 2 cúc áo ra:)),lại còn chụp ảnh nữa.bó tay8-}:))

ghi chú,bài trên của Hoàng Tuấn Nghĩa cho thấy bộ mẹt thật gian xảo của chú:)),dưới sự nhắc nhở của tớ,chú đã ngoan ngoãn xóa đi

Chỉnh sửa lần cuối:
đúng rồi hôm nay chủ mình chạy nhông nhông quanh lớp Lý gạ ông dạy Tin ra(đang ám chỉ XêKô) cuối cùng thì ông đấy cũng ra thật:)) pó tay:))
mà hôm nay Chi bán bạn cầu vinh nhá, để Chủ tớ chết thay chứ thực ra tớ mong cái người chạy nhông kia là Chi hơn cơ:)):)) xin lỗi nhưng đó là sự thực!!! Mà hôm nay Chi là người hứng thú nhất với cái màn biễu diễn của thèng tuất:)) hcangr hiểu lí do tò mò hay gì nữa đây:))
Hôm nay Chi ăn khỏe nhẩy!!!! một đĩa cơm rang + một hoa quả dầm cacao + 1 bobochacha trái cây bằng mình thế là nhìu quá rồi, khổ thân mỗi Hà Trang khôgn ăn đựoc mấy đã thế bị Chi xù nợ:)):D
mà đúng rồi mai em bảo bác Hoàng Trung post cái ảnh Chủ em cởi áo lên cho các bác chiêm ngưỡng nhá hơi bị ......well-hot đấy:D:X
nhìn chung hôm nay là một ngày vui vẻ ngoại trừ việc hôm nay mừng hụt CHỊ GÁI nhà mình nghỉ dạy bưởi chiều:((mai kiểm tra Điểm thấy bảo bài điền từ có nhiều từ mới lém mọi người mai nhớ mang từ điển hay kim từ điển đi quay nhá:D thông tin mật đấy
mà mấy anh chị 0407 hôm đấy có mang máy quay đi quay không hay ít ra có ảnh nào đấy chứ nhất là cảnh chị Linh ăn chuối ý:))

ui zời.....những thứ đấy cũng chỉ lấp đầy 1 khoảng bé xíu trong bụng tớ thôi
Mừng hụt của đsơn nghe hay nhỉ,hôm nay chị tớ còn hỏi tớ làm bài chưa đấy.bà chị khó tính:D

cởi áo hả
xem ảnh cởi áo của con LLC mới hay
:)) con dog LLC câm ngay mồm ko tao tức lên cho ăn đòn h :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Thực ra thì tớ online nhiều nhưng post bài ít !
Đợt này tâm trạng đang bị giằng xé bởi nhiều chuyện quá nên cũng bất ổn !
Lớp mình đợt này vui phết !
Nhưng nhiều lúc cũng hơi quá !:D
Hôm nay bị ông thầy bên lớp Lý dạo ! Sợ vãi !:D
Mà dạo này bị nhiều ông thầy chửi quá nên đâm ra sợ !:((
Lại thêm bao nhiêu là chuyện nữa nên chẳng vui được !:((
Tớ khóc nhưng không phải là khóc !:D
Câu trên có vẻ hơi ngu si ! Đố ai hiểu được ?:D
Mà lâu ngày không post nên làm một bài ra trò một chút !:D
Hôm giao lưu,các bạn nữ lớp mình khá xinh.
Ăn mặc không sexy đâu ! Nói chung mấy bộ quần áo đó được coi là gợi cảm thui !:D
Mà con gái lớp Toán cũng được coi là ' Mỹ nhân ' đấy ! Tớ không quá lời đâu !
Hôm mùng 8-3,lớp mình trang trí rõ đẹp.Thực sự là hôm đó,có mấy trò vui nhưng rất tiếc Tony đều phá hết !
Hôm 20-10 cũng thế,đã bảo là từ từ rùi ! Nhưng chú Tony quá vội vàng !:D
Mà không bạn nữ nào phản hồi lại tớ,món quà đó được không?:D
Mà lớp mình,mấy thằng hát hay phết ! Lần sau sẽ tổ chức qui củ hơn.Giới thiệu và lên hát đàng hoàng !:D
Càng ngày tớ càng thấy yêu lớp hơn ! Muốn làm nhiều điều cho lớp hơn !
Mà bây giờ mặc dù hơi khác trước nhưng tình cảm với các bạn vẫn sẽ không đổi đâu !
Có thể tớ sẽ lạnh lùng hơn , ít nói hơn nhưng đối với mọi người thì tớ vẫn thế !Vẫn sẽ làm một bạn lớp trưởng tốt và tâm lí nhá !;)
Nhưng mà mọi người cũng nên thông cảm với tớ khi có ai quá trớn ! Dễ hy sinh lắm !:D
Còn 1 chuyện nữa,chuyện này tớ sẽ nói tại lớp !;)
To Hải Ly: 11-3 Hải Ly về đúng không ? Báo cho Tân giờ giấc cụ thể nhá !
Bất mãn chán đời ! Cuộc sống tươi đẹp ! Làm gì đây ?:D:D

8-} Tân nhiều cảm xúc thế? À, nhân tiện, chuối của em ăn ngon lắm nhưng nhiều quá, chắc chị sắp bội thực rồi :D
Khóc đấy à? Sao cứ phải trầm trọng hóa vấn đề lên thế nhở?/:)

Uầy bọn này vãi cả lợi dụng chơi đểu Dương của mình thế :)):))
Mà ở đây chơi oẳn tù tì kiểu đấy có 2 loại:, 1 là Truth or Dare tức là nói thật 1 cái j` đó hay là bị sai khiến kiểu đấy, 2 là oẳn tù tì hun nhau, bét hôn nhất (trò này thì phát hiện ra nhiều cặp gay với les lắm :)):)) ) Tớ cá là Hải Ly chơi rồi đấy, mọi người bảo Hải Ly phổ biến cho :)):)) Về phương diện tớ tớ thích cái hôn nhau hơn :)):)):))
-------------------
Hải Ly nói thế ngại quá, tớ đổi chữ kí vậy :p Nhưng mà sợ ko đủ trình :)):))

Chỉnh sửa lần cuối:
hum nay chán thí mồ........chẳng có chuyện j vui cả:(
thèng Dũng nhìn lại cho nó cẩn thận nhá.....Dương cởi áo chứ ko phải Chi cởi áo nhá....[-x

hoh sao lop minh ô uế thế này =))
hoh Tân ơi ấy có bít mai la 11 roi ko day??? >____<

hehe Tô ơi, thế mới tốt RJC nghe oai fet, to cung muon luck 4ward ^____^
MIT la ji???? uay mai ve VN roi Tô ah, mấy hôm nay dt tớ hết tiền ko buôn dc với ấy =)) cam xúc dạt dào quá ^_____^ chi toi nghiep thang Quan voi thang Chu bon no ko biet dt to het tiền chắc bọn nó tưởng tớ dỗi bọn nó nên nó rủ đi chơi tớ ko đi ^____^

Ai post hộ cái timetable của lớp mình lên hộ tớ dc ko ^___^ ( ca hoc them nha ^___^ ) thanks

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên