Dân Toán 1 0508 vào đây !!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Chi đi giày cao gót mấy phân thế?
Mà hum nay trường được nghỉ hay sao mà lên h này? :d
Luc nãy gửi cái link j` thía? Chiều tớ vào xem nhá :p
Đổi chữ kí àh? :D Nghe ko hay bằng cái trước :D

Chii đi giày cao 7 phân
phải nhấn mạnh rằng vợ mình hôm đấy diễn hơi bị đỉnh
cả Hồng Anh nữa chẳng chê vào đâu đựoc(thế nên anh với em đã chính thwucs quay lại với nhau vượt mọi rào cản VD như con vợ anh)
Hôm nay lớp mình tổ chức 8/3 cũng đựoc vui ghê chán mỗi khoản không đi kara đựoc:(( thế nên ĐS đành chở lợn về bến xe buýt:)) (cái này ám chỉ một số đứa:)))
To Hải Ly: thế ấy có về nữa không theo mật báo thì thông tin Hải Ly về là một tin vịt

Phạm Đức Sơn đã viết:
Chii đi giày cao 7 phân
Hôm nay lớp mình tổ chức 8/3 cũng đựoc vui ghê chán mỗi khoản không đi kara đựoc:(( thế nên ĐS đành chở lợn về bến xe buýt:)) (cái này ám chỉ một số đứa:)))
>_______< cái đứa nào là pig còn ko bit nhá....đừng có mà linh tinh với vẩn8-}
hôm nay lớp mình cũng ko đi xem phim đc vì hết vé.....
cái chữ kí mới của tớ là trong hề mới xuân hinh đấy mà:D:D:D

Chỉnh sửa lần cuối:
bụt Chi hay ava của bụt con....phải nói rõ ra chứ.... ko bụt ăn dưa bở thì tội nghiệp bụt lắm con:(

Ai là lợn thía?
À mà Hải Ly về thật đấy :D, tao nhầm :D
Mà sao hum nay cả trường được nghỉ hay sao? Sướng vật vã :D
Mà thui, ko lo, tớ cũng sắp được nghỉ 1 tuần rùi :D
Ai bảo các anh chị 0407 up cái video lên đâu đi để tớ còn down vìa xem :D

tớ bảo rồi nhưng cũng chưa thấy j cả...chắc phải từ từ...:D.Chán hôm đấy đã dặn Dê mang máy ảnh đi mà nó ko mang
Đức Sơn là lợn
ava của bụt là hyolee muh....xinh là cái chắc rồi.:x

sao tự dưng Chi lại là Bụt?
Hiền như bụt àh?:D
Bibi thằng đs với thằng HT nhé, tao out chưa kịp chào :D
(cứ bibi mặc dù biết thằng này chả bao h lên HAO)
Hay Chi bảo các anh chị 0407 ghi đĩa đê, gửi Hải Ly mang choa tớ cũng được :D

Chỉnh sửa lần cuối:
xxxxx con Chi dám chửi tao ah
cho oánh h
mà đi giày 7 phân cơ ah :))ko biết cao lên đc tí nào ko :))
nghe nói bé Hồng Anh nhà ta ăn mặc ngon mà lại sexy hay nhể ;)

thằng Dũng nghe tin ở đâu thế...tin vớ tin vẩn...bé HA chỉ mặc cái váy ngắn hơn các chị thôi nhưng mà đâu có sexy

----------

Lê Hoàng Dũng đã viết:
xxxxx con Chi dám chửi tao ah
cho oánh h
mà đi giày 7 phân cơ ah :))ko biết cao lên đc tí nào ko :))
)
hỏi j mà nghe ngu thế ....đi giày 7 phân tất nhiên là cao lên rồi,oạch nhưng vẫn chưa cao = Dê với HA mặc dù 2 con đấy đi giầy bệt,tất nhiên ko cao = Hà rồi,con mụ đã cao lại còn đi dép 6 phăn-}

Dũng ơi ăn nói cẩn thận tí đê. Sexy là sao? :(( Tại vì bọn nó bắt tui mặc đó chứ. Mà nói công bằng tui chẳng thấy sexy gì hết. Màu hồng đẹp mà 0:)

Thôi mà DS, em hiểu mà, ngay cả anh ko xem hôm em đi trên sàn catwalk thì anh vẫn sẽ quay lại thôi ;)) hiểu mà... Chuyện em mà...

----------

Viết xong mới nhớ ra. Chi ơi làm sao hôm đó ngươi thấy đc mọi ng diễn thế. Ta chẳng thấy j hết :( tức. Quên phéng là hôm đấy mình ko đeo kính => gần như hổng thấy mặt mũi ai. Mà hôm đó ko có gương nhẩy, làm mình hổng thấy mình j hết... (con Chi cấm khen đểu...)

Chỉnh sửa lần cuối:
chuyện bộ bụt mặc là do bụt nhanh tay chọn mới đc mà lị;;) :> :>
ta nhìn thấy mọi ng ở trong hết rồi thì việc j phải nhìn lúc trên sàn "catwalk" nữa...:> Mà HA nói lại nhá...ai bắt mặc ở đây...có cái đứa nào nhìn thấy bộ màu hồng là mắt đã sáng lên rồi:D.Nghe cái giọng con HA là tưởng tượng ra ngay cái mẹt phởn như "angel":)) :))

ta nhìn thấy mọi ng ở trong hết rồi thì việc j phải nhìn lúc trên sàn "catwalk" nữa...:> Mà HA nói lại nhá...ai bắt mặc ở đây...có cái đứa nào nhìn thấy bộ màu hồng là mắt đã sáng lên rồi:D.Nghe cái giọng con HA là tưởng tượng ra ngay cái mẹt phởn như "angel":)) :))

Lê Linh Chi đã viết:

Con Chi này khôn lỏi vật, giờ ra chơi nó ko thèm rủ mình mà cứ lẳng lặng lên 11 toán chọn đồ. Gớm ạ, em ban đầu có định mặc bộ đấy đâu, chỉ tại các chị béo ;;) => ... em đành mặc :)) :> Ơ ngta nhìn thấy mắt sáng lên bao h? Sao biết, bằng chứng???

cái đ cụ chúng mày
câu chó j lắm thế
con HA mà ko sexy chuyện hơi lạ
còn con CHi thì lặng ngay

em lẳng lặng lúc nào...các chị ấy xuống tận lớp lên để xem quần áo nhưng bé thì bé bận xuống căng tin...chị có muốn gọi cũng ko gọi đc bé...
thằng Dũng mới là thằng câm cái mồm vào nhớ,nhưng Dũng ơi...hôm đấy vui ơi là vui:)):))tức đỏ mặt chưa:))

Lê Hoàng Dũng đã viết:
cái đ cụ chúng mày
câu chó j lắm thế
con HA mà ko sexy chuyện hơi lạ
còn con CHi thì lặng ngay

Ai câu? Tui viết bài có nội dung đàng hoàng. Câu làm j, mới có 12 bài thì câu đến mốc mặt ra à? Chẳng qua khi nào hứng thì lên mà viết bài cho vui.

Hứ ăn với nói :(( X(

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên