Dân Hóa 2 (04-07) <<< Zô nào!!!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
ngại đọc cuối cùng là toàn bọn câu bài, mà lê ngọc giang là thằng giang đực, hay cái

Bon chen một phát,sao topic nào cũng loãng như cháo húp thế này hả mấy em???Làm việc cho nó chất lượng đi!!!;)

Lê Bá Nam Linh đã viết:
ngại đọc cuối cùng là toàn bọn câu bài, mà lê ngọc giang là thằng giang đực, hay cái
Tao nhớ ko nhầm thì có đứa nào đấy nói topic lớp mình chỉ để câu bài thui muh!
@Bốp:học với nhau bao lâu thế rồi mà ko biết Ngọc Giang là ai ah?

Bob ơi đến giờ quả thực là tao cũng chưa bít mày là giống đực hay giống cái đấy :))!!!

hehe, cái này thì tớ phải đi hỏi Linh trưởng thui nhỉ??? hehe, ko bít Linh trưởng có nói

cho tớ bít không nữa nhỉ??? hehe, ko thì Bob nói cho tao bít luôn đi: mày là giống đực

hay là giống cái??? khựa khựa, không là cái không là đực đích thị con nhà BD:)) :))

uhm, thỏa theo nguyện vọng của dân tình, iem không câu nữa nhưng mà chẳng bít nói

cái gì cả :(

hehe,ah iem nghĩ ra rùi, hehe đợt này có vụ MISS HAO, nhà mình cử Hạnh đi thi đê,

hehe, cả nhà Hóa 2 đi lăng xê cho em nó, thảo nào cũng ẵm được cái giải gì đó về,

hehe lúc ấy thì Hóa 2 nổi tiếng :)) :)) :)), có "chứa chấp" MISS HAO :)) :))

Lê Ngọc Giang` đã viết:
uhm, thỏa theo nguyện vọng của dân tình, iem không câu nữa nhưng mà chẳng bít nói

cái gì cả :(

hehe,ah iem nghĩ ra rùi, hehe đợt này có vụ MISS HAO, nhà mình cử Hạnh đi thi đê,

hehe, cả nhà Hóa 2 đi lăng xê cho em nó, thảo nào cũng ẵm được cái giải gì đó về,

hehe lúc ấy thì Hóa 2 nổi tiếng :)) :)) :)), có "chứa chấp" MISS HAO :)) :))
Cho Trí Hiếu hay Hồ Ly đi thu đảm bảo ẵm giải phong cách về

Chỉnh sửa lần cuối:
thằng quân vẫn chưa dả nó nik à

Dạo này nhàm thế , Thư ơi , sang box L1 xóa bớt những bài bọn nó câu cho lớp mình bớt nhục đi chứ để bị xóa thế này thì ....
Sao bọn mày đứa nào cũng sợ môn văn thế ?
Miss Hao mà Giang đề cử là Hồng Hạnh hay Vân Hạnh ?

Tao cử mày đi luôn cho đủ bộ , tao dám chắc là tao ăn ảnh hơn mày , đĩ ạ . Với lại chưa biết giải thưởng thế nào hêt thì đừng vội .

Thôi, thích đứa nào đi chẳng được... mày sang L1 xem bọn nó có câu như mình ko? Ko thấy xấu hổ mà sửa đi lại còn...

Tớ nghĩ chắc mụ Giang "cu" định đề cử cho Hồng Hạnh chứ gì,ý kiến cũng ổn đấy, nhỉ! :)
Hôm nay sinh nhật tên Giang "cu" đó, cười đau cả bụng, cái bọn ở đấy toàn bọn vừa không biết bẩn là gì, lại còn đầu óc đen tối nữa.
Ăn xong bọn nó đòi đi tăng 2 bọn ấy ạ! Tham không chịu được! :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên