Dân Hóa 2 (04-07) <<< Zô nào!!!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Đúng là tình hình thời sự cập nhật, toàn chuyên thất tình vời chả tình yêu hay những gì có liên quan, rồi lại còn chuyện thi thố gì nữa chứ,toàn những chuyện gây căng thẳng, tốt nhất là đừng có nhắc đến nữa, có thế thôi, cho đời nó đơn giản bớt đi :| :x :x :x :x :x :x :x |-) 8-|

:D chào cả nhà ,ehem hôm nay tao mới nhận được 1 đệ tử trung thành :D ,à quên

1 quân sư quạt mo trong vấn đề.....(tế nhị lắm cơ)b-) hehe nên mới zui ze

thế này, nên đừng nghĩ tao câu bài:D

khựa khựa mà ko biết quân sư có giúp mình cái quái gì không đây????

Chỉnh sửa lần cuối:
hehe, các bác ơi!!!!:D uhm uhm :-? cái này khó nói ghê cơ :D

hehe, ý em nói là cái ngày 12/4 là nó trọng đại kinh khủng các bác ah :)), chính cách

đây 15 năm trong cái ngày trong đại đó, và 1 giờ phút bất ngờ và linh thiêng nhất đã

xảy ra, uhm nó thiêng liêng đến mức khiến mọi sinh vật đều phải cố hứng cái miệng xinh

xinh của mình lên để hứng lấy những dòng nước trong mát =)), phải nín thở lắng nghe

những âm thanh trong trẻo như tiếng...tù và :)) và phải chết lặng để đón đợi 1 thiên

thần mới ra đời :D!!!!!!!!!!! ơreka :D hình như tao ko nhớ nhầm thì đó là lúc tao....:">

"dấm đài" + khóc + ra đời =)) =)) =)) :)) :)) :))!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

hehe thấy Giang quan trọng đến mức nào chưa???? :D hehe, ý em là em..... :">

hehe, em vốn là người tế nhị nên "lói lăng" nó cũng "nịch sự" lắm cơ, nỡ có bác nào "cố

ý" hay "cố tình" không hỉu là em "tẩn" đến lúc nào hỉu thì thui đấy :D :D :D!!!!!!!!

choài,.........."ngày ấy đâu roài,ngày ấy đâu roài.....ngày ấy đâu roài????????"

Lê Ngọc Giang là ai thía?
Có phải con Giang còi không?<ko phải thì cho xin lỗi nhá:x>
@Quân: tớ lấy lại nik của tớ viết 1 bài thôi :) <có việc quan trọng>
Quên, thêm 1 cái tin nhắn nữa ;)

số con Giang xui ai bảo nó không để ý đến phần thành viên đang online mà tránh

Sao mày lại viết giống tao thế?

Sửa lại đi

Ko đc đạo văn :D

Lê Ngọc Giang` đã viết:
hehe, các bác ơi!!!!:D uhm uhm :-? cái này khó nói ghê cơ :D

hehe, ý em nói là cái ngày 12/4 là nó trọng đại kinh khủng các bác ah :)), chính cách

đây 15 năm trong cái ngày trong đại đó, và 1 giờ phút bất ngờ và linh thiêng nhất đã

xảy ra, uhm nó thiêng liêng đến mức khiến mọi sinh vật đều phải cố hứng cái miệng xinh

xinh của mình lên để hứng lấy những dòng nước trong mát =)), phải nín thở lắng nghe

những âm thanh trong trẻo như tiếng...tù và :)) và phải chết lặng để đón đợi 1 thiên

thần mới ra đời :D!!!!!!!!!!! ơreka :D hình như tao ko nhớ nhầm thì đó là lúc tao....:">

"dấm đài" + khóc + ra đời =)) =)) =)) :)) :)) :))!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

hehe thấy Giang quan trọng đến mức nào chưa???? :D hehe, ý em là em..... :">

hehe, em vốn là người tế nhị nên "lói lăng" nó cũng "nịch sự" lắm cơ, nỡ có bác nào "cố

ý" hay "cố tình" không hỉu là em "tẩn" đến lúc nào hỉu thì thui đấy :D :D :D!!!!!!!!

choài,.........."ngày ấy đâu roài,ngày ấy đâu roài.....ngày ấy đâu roài????????"
con nè văn vẻ tràn trề ra phết!
Mà Giang ơi sao avar của mày xấu thế! ;;)

con Giang hâm rồi, có cái ngày sinh nhật mà khoe mãi, lại còn văn vẻ nữa sốt cả ruột.

Mọi người ơi, 1 tuần nữa thi rùi, chả thấy bác nào than vãn gì nhể? mà, thi xong có khóa sổ ko? hay vẫn phải tiếp tục học?

con tâm ko được nói bí quyết nghề nghiệp thế, nhỡ ai nghe thấy thì chết, rồi nó lại bảo hóa 2 toàn đi câu bài ở mấy cái topic cũ, thế thì có phải là nhục cả nhà ko? bí kíp thì phải bí mật thôi, đến lớp nói với nhau là đc rồi, ko cần phải nói ở đây

Bọn điên này, đừng có mà câu, con TRang xóa thế là ít đấy, bọn mày đừng viết 2 bài hay 3, 4, 5 bài liên tiếp, chỉ viết 1 bài thôi, thiếu gì ấn vào phần sửa đổi mà viết... mà chăm lên 1 tí bài sẽ lên thui ...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên