Dân Hóa 2 (04-07) <<< Zô nào!!!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Quân rúc với người yêu kìa nhục quá

Thư mày đừng nghĩ mày là to, bọn tao không vi phạm gì thì đừng có xóa , quân ơi mày lập lại topic ấy đi

đốm điếc gì đấy

Khùng thì bọn mày cứ khùng, thực ra tao định mở lại cái cũ cho bọn mày, nhg hôm đó tự dưng mạng đơ nên quên mất thôi.

Tớ sắp có avatar mới rùi. Mà cũng sắp sinh nhật tớ rùi, đúng nửa năm nữa thui. Cứ đợi đấy nhá!

Nguyễn Trang Thư đã viết:
Khùng thì bọn mày cứ khùng, thực ra tao định mở lại cái cũ cho bọn mày, nhg hôm đó tự dưng mạng đơ nên quên mất thôi.
Đừng có thách tao,tao điên lên thì mày ko có chỗ đứng ở trường Ams này đâu,tao bảo cái topic thái độ của Admin cơ ko phải là topic tập 2.
Hôm nay gặp cái VA lớp Trung bị trấn ở chỗ gần Vạn Bảo,cư tưởng có 1 thằng quay lại ai ngờ bọn nó có 3 thằng liền,thế là mình phải xin lỗi nó,lúc gọi hội ra thì bọn nó té mất rồi,thưong cái VA quá bị bọn nó trấn mất 270.
Quân cò

Cái VA bị trấn giữa ban ngày ah.Ko có ai ở đấy hay sao.Khổ thế.
Đừng có thách tao,tao điên lên thì mày ko có chỗ đứng ở trường Ams này đâu,tao bảo cái topic thái độ của Admin cơ ko phải là topic tập 2.
Mày nói gì quá đáng thế.

Chả có gì quá đáng cả

Cái topic đấy thì mày nhầm nặng rồi, có mỗi ông Việt - mà ông ý làm có hơi nặng tay, có gì nhắn off cho ông ý mà giải quyết việc riêng của mày, có mỗi mấy đứa mà ảnh hưởng đến tất cả mọi ng` là ko được, mà ông ý lại ko fai? admin, mày nói thế khác nào muốn cả cái 04-07 bị tong ko.......

Chíp bomb muôn năm, chíp bom muôn năm

Bây giờ mới biết à

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên