Dân Hóa 2 (04-07) <<< Zô nào!!!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Lê Vân Anh đã viết:
tao có khóc đâu.Cái chữ kí ah(từ lâu rùi mà).Bọn mày ko hiểu được đâu nên cũng ko cần biết.
To TRÍ HIẾU:ở nhà ngủ vẫn sướng hơn!

hì, chắc tao nhìn nhầm từ gà hóa sang quốc :D

Tao ko câu, rõ ràng là bọn mày ko báo cho tao 1 tiếng, hôm đấy ở nhà bùn wa' mà ko bít làm gì :(

Hiếu đã viết:
Đấy , lại đến mày rồi thấy không , lại bảo là nói lịch sự hay ko lịch sự nữa đi , thích mai tao đến lớp chuyển nốt chức lớp phó cho mày để mày yên lòng , thứ 2 tao xin cho Bob sang tổ thằng Hoàng để cho khỏi nói là dọa dẫm tổ viên, ngày kia nữa , anh Việt lock nốt box nay thế là khỏi buôn . Bọn mày khỏi phải cãi nhau nữa . Cứ coi là lỗi ở tao thì bọn mày có vô tội , trong sạch ko nào . Thằng Quân ko phải dạy đời tao , mày phải biết rõ câu mày nói hơn ai hết , tao chẳng phải tỏ ra hơn ai làm gì, ra đường ăn đòn thì về gọi hội ra chơi lại , ở lớp đánh nhau thì mách chủ nhiệm ,còn lên đây chẳng mất gì , thiệt gì ko phải bận tâm . Mày cũng chẳng cần bắt trước thằng Bob làm gì , đọc nhiều nhàm rồi lock luôn cho khỏi chửi .
Cái top bên kia lock roài, sang đây nói tiếp với mày :D

Mày có hiều tao viết gì ko hả Hiếu?Tao đã bảo là tao chỉ góp ý với mày thôi.Tao ko cần cái chức lớp phó của mày cũng như cả cái chức bí thư khốn nạn của tao.Tao đã nói là tao ko thích mày làm lớp phó à?Tao đã nói là mày dọa dẫm tổ viên à?Có ai bảo với mày là tao thích bọn nó chửi bậy or nói chuyện or bùng tiết ko?Tao chỉ muốn ở trên này mày tạm quên cái chức vụ của mày đi và ăn nói với bọn tao bình thường như những đứa khác.Đó cũng là ý kiến của nhiều đứa chứ ko phải của riêng tao.Mày hiểu chứ?
Còn thằng Quân, mày để yên cho tao nói chuyện tử tế với nó.Tao ko cần mày xen vào, cứ thích bon chen...:D
PS:"bắt chước" chứ ko phải là "bắt trước", lại viết sai chính tả roài :))

Tao quote lại bài của tao cho mày dễ đọc :D
Tao đã viết:
Để tao thay mấy đứa góp ý cho mày luôn nhé.Đây nó là 4rum chứ ko phải ở lớp cho nên mày đừng có ăn nói theo cái kiểu dạy đời người khác như thế.Trên lớp mày đem cái chức lớp phó ra nói chuyện với bọn tao theo kiểu ấy cũng đc, but ở đây chỉ cần tao ko chửi bậy như thằng Bốp hay thằng Quân thì nói gì mặc kệ tao, tại sao mày cứ phải tỏ ra khó chịu?Nói thật với mày, mấy câu kiểu "Câu để làm gì", "Mày có biết hàng trăm bài viết của mày đã bị xóa rồi ko","chúng tao ko cần những bài viết rác rưởi của mày"...nghe nó ngứa lắm.Ừ thì ai cũng biết mày xếp nhất lớp, ai cũng biết mày là lớp phó gương mẫu but có cần phải gương mẫu hoàn thành nhiệm vụ ở đây ko?Mày có cần bắt bọn tao phải là thành viên ngoan ngoãn viết từ 3 dòng trở lên và phải viết nghiêm túc ko?Bọn tao có câu but ít nhất thì đọc nó cũng ko thấy khó chịu, còn bài của mày đọc bực mình lắm.

He he

Đọc lại cũng thấy mình viết hơi nặng lời

Mày chỉ đọc cái bài trên thôi nhé Hiếu :D

(tròn 200 bài roài :)))

hix... tớ nghe phát sợ.... đừng có làm cho ko khí topic lớp mình u ám thế, cứ bình thường đi ... tớ vẫn thoải mái mà.... chứ ko topic lớp mình đã tan hoang rùi....

Lê Đan Tâm đã viết:
Cái top bên kia lock roài, sang đây nói tiếp với mày :D

Mày có hiều tao viết gì ko hả Hiếu?Tao đã bảo là tao chỉ góp ý với mày thôi.Tao ko cần cái chức lớp phó của mày cũng như cả cái chức bí thư khốn nạn của tao.Tao đã nói là tao ko thích mày làm lớp phó à?Tao đã nói là mày dọa dẫm tổ viên à?Có ai bảo với mày là tao thích bọn nó chửi bậy or nói chuyện or bùng tiết ko?Tao chỉ muốn ở trên này mày tạm quên cái chức vụ của mày đi và ăn nói với bọn tao bình thường như những đứa khác.Đó cũng là ý kiến của nhiều đứa chứ ko phải của riêng tao.Mày hiểu chứ?
Còn thằng Quân, mày để yên cho tao nói chuyện tử tế với nó.Tao ko cần mày xen vào, cứ thích bon chen...:D
PS:"bắt chước" chứ ko phải là "bắt trước", lại viết sai chính tả roài :))
Kệ tao mà tao lập cái Bốp tập 2 rồi,sang đó chửi nhau cho đỡ xấu mặt topic lớp mình

tao ko thấy, hình như xóa mất rùi.... mày đừng có chửi nữa đi, mệt wa' >_<

Con tâm nói hơi nặng lời nhưng cũng đúng đấy chứ.Thực ra câu bài cũng chả sao(!!) ,ko có gì để viết thì câu. Bọn mày đừng vì cái chuyện cỏn con này mà cãi nhau nữa(nhất là thằng Hiếu).Còn thg Quân với thg Bốp chửi ít thôi vì dù sao đây cũng là box của lớp.
To Quân :con Tâm đã bảo để nó nói chuyện tử tế rồi lại còn đùa.

Chỉnh sửa lần cuối:
Phạm Trí Hiếu đã viết:
To Vanh : Ngủ ở nhà thì tối ngủ cũng được , người ta mời tử tế thế mà còn ko đi ,

với lại dù ở nhà thì có học hành được caí quái gì ko ?????
Tối để xem fim và bóng đá còn sáng để ngủ_rõ chưa!Mời tử tế của mày là bắt ng` ta fải đi dù ko đc ah!
Cần gì học,ngày nghỉ là để chơi và ngủ chứ đâu fải để học.CN học vẫn kịp.

Con tâm nói hơi nặng lời nhưng cũng đúng đấy chứ.Thực ra câu bài cũng chả sao(!!) ,ko có gì để viết thì câu.
Nói đúng đấy , tiện thể vô câu luôn. :)>-

Chả hiểu mình bị buộc tội chửi bậy từ lúc nào bực cả mình, nghe ông hiếu đánh thì mách cô, thích ra đường gọi hội không chơi luôn đi, ngại gì mày

tìm mãi chả hiểu bọn mày chửi nhau ở đâu

Nào vào topic " Ham chơi , lười học " vote bài bầu chọn bang chủ đi !!!!!!!!!!!!!!!!!

quân cò đây
tao bị treo nick 3 ngày rồi,đen quá đợi khi nào hết bị lock anh sẽ cho thằng ĐV 1 trận biết tay

thôi ông quân cứ giả vờ đú quá

Quân ơi, mày quá đáng lắm rùi đấy. ĐÃ ko xây dựng box lớp thì thui, lại còn phá.... hết nói!

Ai xóa mất cái topic mới lập của tao thế,con Thư xóa à.Đấy là topic nói lên ý kiến của tao sao mày lại xóa,tao có vi phạm qui định nào của diễn đàn đâu,với cả mày xóa mà ko thông báo tí nào cẩn thận ko tao nổi khùng lên đấy

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên