Dân Hóa 2 (04-07) <<< Zô nào!!!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Ha ha, lần đầu tiên vào 4rum của lớp, vui phết ^^, sry quên chưa giói thiệu Trung đang sử dụng nik kimphuong của thằng Hiển =)) vì đến tối thứ 4 rồi mà chưa biết kế hoạch thế nào, ai đi ai ko ^^, rốt cục là ai đi và đi đến nhà ai thì nói nhé, ai là mod box này thì cho "cây chốt" đi ^^, riêng tớ thì vote cho Ngọc 1 phiếu vì gần nhà tớ :D, sáng mai sẽ lên coi trả lời, bb

@Trung:Trung đi được hả, đi bằng xe gì thế, nếu đi được thì chắc chắn Trang đi rồi. Nếu Trung đi qua trường thì đón Trang, còn nếu xa thì đi thẳng đến nhà VH nhé, Trang sẽ nhờ ai đó chở đến sau. Hihi, thế là đi được rồi, mai bắt bố nấu cơm cho mình đi chơi :D

----------

Mai lớp mình sẽ đến nhà Vân Hương, nhà nó ở số 3 - ngõ 33 - phố Cự Lộc _Thanh Xuân -HN :D
Ai gần thì có thể đến thẳng đó, còn nếu ko thì tập trung ở trường lúc 10h nhé

----------

Lê Phương Dzung đã viết:
Có tao đi nè :))
@ Trang: Uh uh uh ^^ anh ý cả lớp mình biết rồi, giới thiệu làm gì nữa :D
Mai ở nhà Vân Hương xinh đẹp nhé :D Yêu bọn mày :D

@Dz: Lớp mình bít anh í rùi, nhưng vẫn cần phải ra mắt chứ :D Giống như kiểu dạm ngõ í :))

:)) Mệt ông Trung quá , lần sau viết bài thì kí chữ Trung chuối ở dưới là biết , viết nhiều , mất thời gian quá , mà mai tao ko đi với mày đâu Trung ạ , tao đi với thằng bất lực rồi , mày tự túc đi :D

Tao nghe nói ngày mai có bão đấy. Bọn mày đừng mắng j tao nha, vì đó là sự thật mà. Như thế ngày mai sẽ có mưa.
Bọn mày chơi vui vẻ nha :D

:)) Thằng Nghĩa đi đi , mai mưa thì ra 92 lo gì :))

----------

@ hiển: mày ơi, tao dùng được nik mày lúc nik mày đang sáng nè:)) :)) Mà mày đi với suphu tao là đi 92 hay đi chơi đấy hả thằng kia:-?
@ all: néu ít người wa thì hông đi đâu đấy

Mai lớp mình sẽ chia làm 2 tốp, tốp đầu tập trung lúc 10h ở trường rồi đi đến nhà VH (10h15 là đi luôn ko chờ thêm nữa ). Tốp thứ 2 là nhóm đi học thêm lý (11h kém 15 tan ) sẽ đi sau đến nhà VH (có sp bất lực đón ).
@Trung : Trung đi nhóm nào cũng được, nếu đi xe bus đến trường thì đi với tốp đầu rồi S Tùng chở đi = xe máy :D, còn nếu đi xe đạp thì đi tốp sau với Trang nhé ( qua lớp học thêm đón Trang thì càng tốt :D )

2 thằng này nói chuyện với nhau thông qua 1 cái nick,pó tay :)) :))

:)) Có gì đâu :)) Anh rồng nhớ trả em tiền nhé , tao đi là đi chơi với lớp chứ , nếu mưa thì mới 92 thôi :D Buôi trưa đnhj nấu cái gì thế ? Tự nấu nhé , đi mua chán lắm :D

tao thấy sợ thằng Trung và con trang wa.Những câu nói thật ớn lạnh:)):))
Mai lớp mình cứ thế mà đi.......những đứa nào đi học thêm có thể đến trường lúc 11h tao sẽ dẫn đến nhà con VH.

Dương Quỳnh Trang đã viết:
Mai lớp mình sẽ chia làm 2 tốp, tốp đầu tập trung lúc 10h ở trường rồi đi đến nhà VH (10h15 là đi luôn ko chờ thêm nữa ). Tốp thứ 2 là nhóm đi học thêm lý (11h kém 15 tan ) sẽ đi sau đến nhà VH (có sp bất lực đón ).
@Trung : Trung đi nhóm nào cũng được, nếu đi xe bus đến trường thì đi với tốp đầu rồi S Tùng chở đi = xe máy :D, còn nếu đi xe đạp thì đi tốp sau với Trang nhé ( qua lớp học thêm đón Trang thì càng tốt :D )
Khiếp thật, mình đọc cũng thấy rợn cả người.
Lần sau những câu thế này thì nói nhỏ cho nhau nghe thui nha. Cả 2 đứa đang onl thì chat với nhau đi, việc j phải ngại chứ. :D

Đi rồi bàn sau, nhỡ buổi trưa ngoài chợ còn ít thức ăn thì sao? Cứ đi đi rùi tính, mà mấy thằng con trai có biết fim nào hay thì thuê trc' ở nhà đi nhé, về gần đây nhỡ ko có thì khổ!

Hia hia hia.1 chú bé đã hy sinh tìm đường cứu nước.Còn ai nữa không đây :p
Có thể anh sẽ theo chân Q.cò lắm đây :(

ac, bọn này thi nhau nghỉ ở nhà à, đi đi chứ, cho đông vui nào

----------

À, sorry mọi người vì hôm qua phải viết mấy dòng như thế lên đây vì ko gặp được ở Y!M nên đành phải nhắn với Trung qua đây :D sry

thằng Ý với thằng Rồng đi đê( rồng ơi con của mày giờ ve chai đã lắm =)) )

Thôi,hôm nay coi như bọn con gái tụ tập đi,bọn con trai để hôm khác

Con trai CN nào chả tụ tập.:))
Thôi con gái cứ tụ tập đi cho cân = số lần tụ tập của con trai :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên