Dân Hóa 2 (04-07) <<< Zô nào!!!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Vũ Minh Hiển đã viết:
thằng Ý với thằng Rồng đi đê( rồng ơi con của mày giờ ve chai đã lắm =)) )
Ve chai đã là sao hả Hiển ơi, mày chơi PTV à :-? :-? :-? . Bởi vì bi giờ là free rồi mà.

Sozi bọn mày vì hôm nay ko kiếm đc trò j` hay cho bọn mày chơi. Nhưng thôi biết nhà là tốt lắm rùi, ít khi bạn bè tao biết nhà tao nhiều như thế này, tao dọn dẹp xong rồi, hóa ra bọn mày cũng ngoan phết, dọn chả thấy mệt lắm!

hôm nay đi chơi vui quá. mọi người đi đông phết. Nửa tháng nữa chúng ta lại tập trung nha .....Lần này có thể đến nhà tao gần hơn.....có khi lại thoải mái hơn nữa chứ......Nếu tao mà mời bọn mày đến bọn mày phải đến đấy:D:D

Sướng ... :(

Bọn mày đi đc đúng hôm trời đẹp :(

Nửa tháng nữa lại đi à :(

Hôm nay phá phách có vui ko :(

Hahahaha.Vui lắm.Hay nhất là khoản Rồng xin đi rồi cắm 92 từ 6h AM - 6h PM =)) =))
Anh em gọi điện tố cáo bố mẹ nó đi.
@Rồng biết điều thì nôn 50k cho mỗi đứa đi nhóc :))

:)) Sáng ra thấy anh rồng chiều về vẫn thấy anh ngồi chỗ ấy :))Bó tay :))
Hôm nay đi vui phết :)) Tuần sau Linh trươngt rủ anh em đi bơi :)) Đề nghị Linh trưởng và con Ly đi đầy đủ :))
@ con trai : lập guil MU đê :D

Sặc Guild MU.Thằng Hiển hay Trung thế.Nếu là thằng ku Trung thì đề nghị ký xuống dưới 1 chữ Chuối

Êu mấy cu mấy nường.... Tháng sau nhà tao nhá :D Ko đến là thiệt đấy :D

@ Dũng: Mày ơi mượn địa điểm nhà mày nhá :D Nhà tao có người già và trẻ nhỏ... hik hik :|

Hay lớp mình làm quả tuần nào cũng đi bơi với nhau, nhg may ra thì đi đc buổi sớm thôi, đi trưa chiều thì sau hè lớp mình có bộ đồng phục đen rùi khỏi phải may nữa:))

Rất tiếc có thể tuần sau tao ko đi bơi đc với bọn mày!!!

Khỏi cần bơi mày cũng đen rồi mà ;)
Còn chuyện đi bơi thì thôi,em xin.Đến bể nhìn thấy con Linh với con Ly thì có mà nôn ọe ra bể mất :((

Bơi đi, tao cũng muốn xem Linh và Ly thế nào.
Thằng Ý ăn nói vừa phải thui, hơi bị thô tục rùi đấy.

Bọn mày ra 92 làm j. Ở nhà chơi có phải lành hơn không.
Ra đó tốn xiền lắm

thế tình hình hôm nào lớp mình đi bơi nhé, cho zui.
@Dzung: Dzung định làm bữa chia tay hả, mượn nhà thg Dũng cũng đc. Quan trọng là ăn j, chất lượng món ăn ra sao thui, địa điểm ko quan trọng :))

Dzung mượn nhà Dũng nghe được đấy :)) :)) ,tao tán thành việc đi bơi,thằng Như Ý người thì đẹp lắm đấy mà đòi chê ai =P~ =P~

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên