Dân Hóa 2 (04-07) <<< Zô nào!!!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Chán quá.Đến đấy xong làm gì,chẳng lẽ xem Nghĩa với VA hú hí à.Chán bỏ mẹ.Đi công viên nước đi,tao còn xem Hiển chết đuối nữa chứ :))

Ê VAnh với Trang xa thế có thể đi tuyến 27 đấy, cũng qua nhà tao mà, nói chung qua bến gần nhà tao có mấy tuyến: 01, 02, 27, hình như có 44, có thể có 21 và 1 vài tuyến nữa...tao cũng chả để ý lắm, đứa nào ngại đến trường tập trung có thể đi xe bus cũng đc, tao cho bọn mày địa chỉ luôn cho khỏi lạc:

Số 3-Ngõ 33-Phố Cự Lộc- Thanh Xuân- Hà Nội(hì!):D

Bọn mày thik đi chợ thì tùy, mà mấy thằng con trai thì đi chợ thế quái nào đc, đứa nào ko thik có thể mang cái j` đến góp chung cũng đc. Nói chung tầng 1 nhà tao rất mát, tao bỏ bớt bàn ghế đi là ngồi đc ngay ý mà.

Bạn Hiếu có nhớ lớp cũ thì đến nhà tớ cho vui, ngay gần mà, trổ tài nội trợ luôn cho bọn nó lác mắt.

Chỉnh sửa lần cuối:
Phạm Như Ý đã viết:
Chán quá.Đến đấy xong làm gì,chẳng lẽ xem Nghĩa với VA hú hí à.Chán bỏ mẹ.Đi công viên nước đi,tao còn xem Hiển chết đuối nữa chứ :))

Xem j` thì xem, mày cũng phải biết chọn chỗ mà xem chứ, lên CVN nắng chít, tắm xong về chỉ tổ bong hết da, vừa tốn kém lại vừa xa xôi, rồng rắn lên đến đấy cũng đã đủ mệt rùi, hôm nào muốn đi CVN thì phải có xe máy cơ

Nhà tao cũng rộng nhưng mỗi tội bừa lắm.(2 anh em mà) :p
Chán ở trong nhà lắm rồi,thà lớp mình cả lũ rồng rắn đi chơi quanh HN cũng được :(

Bọn mày hỏi tao làm j nữa cho mệt :(. Kết quả rõ ràng thế rồi còn j nữa :(

:)) Chán 2 đứa này , thằng Nghĩa mấy hôm trước thì cứ nằng nặc bảo lớp đi chơi , bây h tinh tinh ko đi được cái là ông ở nhà luôn , chán vcl :))

Hoho, mày đọc lại đi xem tao nằng nặc lúc nào.
Từ lúc bọn mày đề ra muốn đi chơi mấy hôm rồi. Hôm nay tao mới post bài tâng bốc cho bọn mày vui 1 tí.:D
Thế nha.

cho tao xin lại lịch đầy đủ cái
mấy h ở đâu khi nào?
k thì ai gọi điện báo cho tao với dc k?
OM cũng được
tao chẳng biết cái j cả

:)) Mang máy quay đi thì thành phim XXX ngay í mà :)) Hôm nay TBN với Braxin cố lên :)) Lớp mình được đến 20 đứa đi ko ? Đi ít chán lắm , gọi diện rủ đê , nói trên này ko đủ đâu :D

Có phim thì cũng ko để đến bọn mày quay đâu mà đòi :)) :))
Hiển có cái ava được đấy, nhưng cho thêm cái "danh hiệu cá nhân" vào đi.:)

:)) Tất nhiên là được rồi :)) Nhưng mà "danh hiệu cá nhân " là cái gì :-?
TBN & Braxin cố lên :D

Đấy là cái dòng chữ bên dưới ava ý. Chẳng lẽ mày ko biết sửa ái đó nữa à.
Trận này Braxin phải thắng 2 -0 là ít, còn TBN ko chắc vì TBN được mệch danh là vua vòng bảng nên tao cũng ko có ý kiến j hêt :)

Đến nhà VH thật hả, tao thì chẳng ngại xa đâu, đi xe bus thì đâu có mệt lắm, nhưng đến tận Thanh Xuân cũng hơi oải. Mà Trung đi xe đạp từ nhà đến đó chắc xỉu luôn (it' nhất là 40' đó ) ~~~>Biết làm thế nào giờ ?????
@Trí Hiếu :tớ ko thích HAO, nhưng vì vụ đi chơi này nên mới lên xem và post bài đấy chứ

thi` đã nói là đi xe máy đi mà...bảo Trung xin bố mẹ đi...hoặc ko đến nhà con vẹo Như Ý kìa...cho gần...Va đi đi cho Nghĩa đi cho bọn tao xem kịch chữ X bí ẩn nào...:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên