Dân Hóa 2 (04-07) <<< Zô nào!!!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
tao cũng máu me vụ đi chơi rồi đây, đến nhà đứa nào cũng được, chủ yếu anh em gặp nhau là chính, hè hè . Có j mọi người thống nhất, cứ thứ 5 là đi.

Anh em gì.Tổ trưởng mà thế à,thế này đến báo cô cách chức thôi
Mai mình lên xin ứng cử chức tổ trưởng :))

nào thế mấy h nào để tao còn xếp lịch
quả này nhất quyết phải đi

Đến nhà V Hương đi nhà nó có chỗ để xe còn nhà MN ko biết có chỗ để xe ko.Với lại nhà con V Hương gần chợ hơn mua gì thì mua.
Lớp mình 10h thứ 5 tập trung tại trường rồi đi nha. Đừng đứa nào đến muộn.
@Quân cò :trận tứ kết Anh -BDN mày lấy BDN đồng banh tao theo luôn đấy. chơi ko

chơi đấy,2 lít nhé,đồng banh anh ăn 85,bồ ăn 100 nhé
Dạo này đanh nhiều tiền ko biết làm gì cả,hehe nếu muốn thì đánh nhiều hơn cũng dc

Chỉnh sửa lần cuối:
Đến nha` VH thật a` mọi người, đến đó siêu xa, đi hơi ngại, đến nha` Ngọc béo cơ :D

----------

nhưng mà nếu mua đồ ở chợ rồi đến nha` VH nấu thì ai sẽ là người nấu vậy, có đứa nào chịu vào bếp nấu đâu, mà nấu ăn trời này nóng lắm

----------

Đến nhà MN đi, rồi khi nào sn VH thì đến nhà VH cũng được mà 0:) ok ko mọi người, vì từ nhà tớ đến nhà VH thì xa lắm (nhà Trung còn xa hơn :(( )

ko phải là nhà tao xa nhà Trung, chuyện đó quen rùi, tao muốn nói là cả nhà tao và nhà Trung đều xa nhà VH, đi thế khổ lắm, đi xe máy mà còn ê hết cả tay cơ (mẹ lái, ko phải tao :D )

Thế nhà con V.H ở đâu?Có xa không.Nếu xa trường hơn nhà Ngọc Béo thì tao vote 1 phiếu cho nhà tổ trưởng :))

Nhà VH , ngõ Cự Lộc , đi đường Ngã Tư Sở , bon chen qua cầu vượt , đi khoảng 250 m nữa rẽ phải là đến ngõ :D

Tưởng Trang ko thik lên HAO cơ mà :eek:

Sặc sao con hàng bít rõ thế.(khách quen:p)
Xa thật,mà ở đó bụi bặm lắm,đi lại cũng khó khăn.VD như chán quá đi ăn thì chả nhẽ đi ra Thanh Xuân ăn à.Thôi nhà tổ trưởng là được rồi.Ở đấy trên phố,chả thiếu cái gì cả.Cứ có Bác Hồ(VND:p)là có tất ấy mà :))

Gặp mấy lần nên biết chứ khách khứa gì

Đừng nói linh tinh [-x

ảnh hưởng đến tao :D

Bọn mày qua nhà ai cũng đc

Nhưng tóm lại là nên đến đc nhà nhiều người là tốt nhất :p

Nếu phải đi xe đạp thì cũng hơi ngại thật

Nhưng nên nghĩ đến niềm vui sung sướng sau đấy

1 cơ hội tốt để phá phách nhà bạn '

Với lại , trong HN làm gì có mấy điểm đi chơi cho bọn mày thác loạn đâu :p

Tao thấy đến nhà VH đi, trên phố nhà tao sợ chật chội, bọn mày lại ko thik. Mà ngại gì chuyện xa với chả xôi, chả mấy khi "anh em chiến hữu " gặp nhau, chả mấy khi đến nhà bạn.
Thế cứ thồng nhất 10h sang ở trường nhá, cấm đến muộn, giờ đấy là thoải mái rùi, ko có ngủ nướng hay bận học j nữa đâu đấy.

nghỉ 1 buổi chết ai...tao thấy đến nhà Vân Hương hợp lí hơn...nhà MN ở phố muốn quậy cũng khó...:D...con Trang xa thì đi xe máy đi...ngại gì...thể nào ba mẹ mày chẳng cho đi...bảo thằng Trung đèo ý...mà ai gọi cả Trung nhót đi cái...lâu ko gặp..nhớ con vẹo đấy quá...:))...mà cái vấn đề của chúng nó sao rồi???

Ặc,nhà con VH ở tít tận Thanh Xuân cơ à,xa quá 8-} ,thế này thì tao ngại đi lắm :|

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên