Dân Hóa 2 (04-07) <<< Zô nào!!!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Đến nhà tao đê, sao sắp hết 3 năm cuối rùi mà chả đứa ma nào biết nhà tao thế, bọn mày đến biết nhà rồi bao h sinh nhật tao còn mời đc, muốn làm SN cuối cấp mà.
Thế nhá, con Linh cũng muốn đến nhà tao, mà có khi rủ đc khá đông bọn con gái, mặc dù tao chưa rủ. Có đi đc thì lên tiếng để tao còn xin mẹ nhá, nhà cũng ko phải quá rộng nhg cũng ko đến nỗi như nhà con Linh, mà nhà cô Văn chật thế bọn mày còn đập phá đc nữa là, đến nhá!

Vậy em nghĩ cả lớp đến nhà anh Rồng xem ảnh đóng phim đi.:))
Chỉ tội con gái đứng ngoài :))

Nhà mày rộng rãi thoải mái không hả V Hương với cả không có phụ huynh ở nhà nha.Nếu đủ 2 yêu cầu đấy tao giơ 2 tay ủng hộ đến nhà mày(ngoài ra nếu có điều hòa nữa thì càng tốt:)):))ko có cũng ko sao).
Nếu lớp mình mà đi xem phim tao ở nhà luôn

Đúng đấy.Vấn đề là Phụ huynh

Chỉnh sửa lần cuối:
Ơ thế tình hình nhà Vân Hương thế nào nhể? ko thì nhà tao cũng được, nhà tao cung ko rộng lắm, có cả ông bà, nhưng được cái lên tầng 3 thì thoải mái, ko có ai đâu, chiều thứ 5 bọn mày cũng có thể qua nhà tao nếu muốn.
Tập trung ở trường rồi đi. Ý mọi người ra sao?

Tuần sau bạn Dzung đáng yêu đã rảnh rang lắm rồi ^^ Sáng nay thi IELTS xong rùi là xong luôn ^^ Đi đập phá nhá ;) Nhớ lớp mình wá...... HIk hik hik...

Hik hik.Đập phá thì được thôi,nhưng vấn đề là ở đâu?????
Hay lớp mình làm quả ra ngoại thành chơi đi.Đi câu cá....v...v...v....:D

Lớp này toàn những người ko có tính kiên nhẫn thì câu kéo cái nỗi gì

Mà tao nghe thằng Long kol nói là trò đấy bịp bợm đấy, bọn nó toàn cho cá ăn trc khi mình đến câu thôi :))

này thế có những đồng chí nào đi được chiều thứ 5 thì lên tiếng nhé, để tao còn biết
@Dzung : Dzung ới, nhớ Dzung quá, thứ 5 này nhớ đi nhé ^__^

@Ngọc: Uh uh Dzung cũng nhớ Ngọc wá...... :(( Đi chứ :D Nhất định phải đi ^^

@ Ý hâm ^^ : Đi đâu từ từ để tao tính đã ^^ Hehe ^^

Ờ nhà tao bố mẹ đi làm cả ngày, nếu bọn mày chỉ đến buổi chiều thì ok, có điều hòa nhg có cũng như ko vì nó ko ở phòng tao hay phòng khách đâu. Thực ra thì vẫn có cô gúp việc ở nhà, bọn mày có thể thuê phim đến nhà tao rùi xem, thik ăn cái j` thì mua cái đấy về ăn, vừa rẻ vừa thoải mái. Nếu thấy đc để tối nay tao xin bố mẹ!
@ Hiếu: nếu bọn nó cho cá ăn trc' rồi thì làm sao mà mình câu đc cá-->lúc đấy thì làm j` có cá cho bọn nó tính tiền???

hô hô hô.... Con này máu nhẩy ^^ Hehehe thế mày có mời anh của mày tới không thế ???

Đề nghị ra ngoại thành.Ai có họ hàng hay nhà ở ngoại thành,đến đó đập phá từ sáng đến tối về.Nhưng lớp mình có ai nhà ở ngoại thành không? Hay là Thọ Ná :))

hahaha Con V Hương với M NGọc đang tranh nhau mời lớp mình về nhà chúng nó...hehehe:)):))đứa nào cũng đủ điều kiện cả (không có phụ huynh và nhà rộng) bọn mày cứ bàn đi đến nhà ai cũng được nhưng 10h thứ 5 thì có mặt tại trường rồi đến nhà bọn nó đập phá.Yêu cầu ko đến muộn đến muộn ở nhà luôn

thứ năm thì đi bủi sáng đê
bọn này O.M cho tao nhưng mà tao vẫn chẳng bít rõ là ntn nhưng túm lại là dạo này đang chán đời
=>đi chơi cho đỡ chán
t5 nhá
mấy h nào

----------

à quên
Dzung ah`
add nik anh chưa em ?

:)) Nhà con MN còn có ông bà thì mệt lắm , nhà đứa nào cũng phải có cái bếp rộng rộng thì mới nấu được chứ , còn đi mua thức enw ngoài chán lắm , nhà tao thì sợ hới xa , chứ còn ko thì nhà tao chả có ai cả , mỗi tội ko có cái gì chơi cả , nhà phải thật rộng chứ có 1 tầng sợ hơi bé :D

Nói chung là đến nhà ai thì chủ yếu cũng chỉ chơi ở 1 tầng thôi chứ, để bạn bè đập phá cả nhà thì có mà tối về nhừ tử, chả đứa nào cho bọn mày đập phá cả nhà nó đâu. Tao vừa xin bố mẹ rùi, ok rùi, còn đứa nào sợ xa thì ở nhà đi vì mấy đứa mời toàn nhg~ đứa nhà xa cả mà.
Thôi nói chung chịu khó đi, vào năm xin đi đâu cũng khó bọn mày ah, nhất là lớp 12...

Tao thì đi đâu cũng được ,đi từ 10h sáng đến cả chiều chỉ sợ nhà bọn nó như cái bãi chiến trường thôi :D
@Hiển:Hà Lan thua rồi vô địch bằng niềm tin à :)) :)) ,đổi chữ kí đi cu

Heheheheehehe.Hà Lan thua rồi,chịu khó bỏ cái chữ ký dở hơi kia đi kưng :))

chiều qua nghĩ tối về bắt với thằng Hiển,thế mà tối đi bi a quên béng mất,tiếc hùi hụi.
Ai chiến trận tứ kết ko,em vẫn bắt Bồ Đào Nha đồng banh

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên