Dân Hóa 2 (04-07) <<< Zô nào!!!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Nếu văn có một chút liên quan đến vấn đề nhạy cảm thì công nhận Tùng bìu vô đối-------> không 10 phẩy hơi phí:)):))

Chỉnh sửa lần cuối:
:eek: :eek: :eek: Bìu vl quá,mày không 10 văn năm nay hơi phí :)) :)) :)) .Rồng ơi vì mày mà khổ cho chúng sinh.Thiện ta thiện tai.Mau tìm cách chuộc lỗi đi[-( [-( [-(

:)) rồng tiếp tay cho HA làm loạn :)) Thiện thiện , rồng , em khuyên anh , quay đầu là bờ :))

hehe, Tùng Bìu là post kiểu anh hùng nữ hiệp, còn tớ post kiểu thực tế và dễ hiểu :))

Trích kì trước:
... nhg chưa kịp giằng Rồng ra thì Hoài Anh đã bám chặt lấy chân Rồng (Như Khánh Huyền ôm chân anh Ly ấy) tớ bắt chước Diệu Linh, giằng co, lôi kéo...

Nhưng do sức khỏe yếu kém, tớ đã ko thể thắng nổi Hoài Anh - 1 con người luôn ăn uống học hành điều độ và chăm tập thể dục buổi sáng :( chứ ko như tớ ăn sáng bỏ bữa trưa mà dậy muộn thì wa luôn bữa sáng :)) Tớ ngậm ngùi nhìn Rồng bước đi... Vẻ mặt Rồng lúc này tớ cũng ko biết pải diễn tả ra sao??? Vừa có chút bất mãn, vừa có chút mãn nguyện... ôi, Rồng của tớ, sao bạn lại khổ vậy, đi với Hoài Anh là sai lầm lớn nhất đời của bạn, bạn có biết ko??? Hay là bỏ wa Rồng, chuyển tấn công sang Chú tiểu béo ú viết văn xuất thần như thế kia nhờ, đáng khâm phục... ko được, ko được đứng núi lày trông núi lọ... Chú tiểu béo ú cách mình 3 dãy bàn, trong khi Rồng đẹp trai, to lớn lại ngồi ngay trước mặt mình, ng` bạn đáng tin cậy luôn biết che chắn cho mình lúc cần thiết :)) Vì vậy dù Hoài Anh có là Thiên nữ giáng trần cũng pải đòi lại Rồng cho bằng được :x
Đang đau đớn và tuyệt vọng ... Bỗng 1 tớ thấy 1 tia hi vọng... Hoài Anh đang chăm chỉ trang điểm :)) vậy là ko để ý đến Rồng rồi... :)) cơ hội ngàn vàng đây mà.... Tớ liền dùng phương pháp bùa mê kế, lôi kéo Rồng... nhg ko ngờ... lại 1 lần nữa thất bại. Hoài Anh thông minh biết tớ có tuyệt chiêu này (Nữ thần thuốc độc trong Get Backers ấy :p ) nên đã cắm mấy cục bông tẩy trang của mình vào mũi Rồng. hix, bông tẩy trang thường còn được, chứ bông tẩy trang có sức nước hoa made in HoaiAnh thế này thì mấy chục loại độc dược, bùa mê của tớ sao còn tác dụng được nữa :( :(( ....
1 ngày mệt mỏi trôi wa, tớ nằm trên giường suy nghĩ miên man. Liệu tớ mất Rồng lãng xẹt thế này ư?? 1 đứa thông minh như mình lại ko nghĩ ra được cách j` đòi lại BẠN RỒNG CỦA TỚ :(( Bỗng tớ chìm vào giấc ngủ lúc nào ko biết... và tớ đã gặp được 1 giấc mơ thật có ích cho sự nghiệp đầy vĩ đại và vinh quang sau này của tớ: Cách chiến thắng Hoài Anh!!
(to be continued)

hehe, viết thế thôi đã :p

Tinh tinh viết bài rất là abc nhá! b-) hay thế muz!! Ko là tớ chuyển sang thiên tình sử của Tinh tinh và Nghĩa đấy >:) :p :D

Sau này sẽ có Truyền kì tiên nữ Hoài Anh hoặc Hoài Anh - Chân dung 1 con người :D

hay quá chuyển sang Nghĩa và VA đi...nhưng mà như thế...phải có chuyện chưởng nào chứ nhỉ...tìm đi...đọc xong tao viết tiếp...ko thì kho' viết lắm...mà chúng mày có hiểu Ô Long Đại Pháp Bảo với cả Hắc Tiên CHỉ ko...:)):)):))

Nhưng trong lúc đấy cứ viết tiếp Ô LONG ĐẠI PHÁP BẢO đi đã, tao vẫn chờ những tác phẩm xuất chúng của mày mà :D
Với cả, chiện Nghĩa với Tinh Tinh kín lắm... khó lường :|

Bọn mày bệnh hết rồi,khổ mùa hè chưa nóng mà đã thế này :| ,cứ đà này mấy ngày nữa thì 8-} 8-}

Kín thì vạch ra :)).Khó lường thì sao,cùng lắm cũng chỉ = 1/1xxxxx chuyện của Rồng thôi chứ gì. :))

:)) :)) :)) Chuyện tao thế nào bọn mày đâu có biết gì mà nói chứ. :)) :))
Viết văn thì cũng phải dựa vào thực tế mà, ko thì ..........

Lê Hữu Sơn Tùng đã viết:
hay quá chuyển sang Nghĩa và VA đi...nhưng mà như thế...phải có chuyện chưởng nào chứ nhỉ...tìm đi...đọc xong tao viết tiếp...ko thì kho' viết lắm...mà chúng mày có hiểu Ô Long Đại Pháp Bảo với cả Hắc Tiên CHỉ ko...:)):)):))
Tao không hiểu mày giải thích đi bìu :* :*
Vũ Tuấn Nghĩa đã viết:
:)) :)) :)) Chuyện tao thế nào bọn mày đâu có biết gì mà nói chứ. :)) :))
Viết văn thì cũng phải dựa vào thực tế mà, ko thì ..........
Viết truyện viễn tưởng cũng được mà :x ,người hiền lành ngoan ngoãn như tao mà nó còn phịa được cơ mà :)) :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Mày ngoan ngoãn gì đâu, mà chuyện đó là có thật à. Trang Thư kể hoàn toàn chính xác, tao cũng thấy và nghe được chuyện đó mà :))
Chuyện Rồng có phải ai bịa ra đâu mà :))

Đừng ai chỉ cho Như Ý cách viết chữ dưới ảnh nhé :)) :))

Uh,đừng ai chỉ nha :)).Thằng Rồng dạo này hơi bị láo đấy.CN ra 92 anh bem chết :)) .Mày tưởng có H.Anh bảo kê mà oai à X-(

Đúng rồi, chuyện tao kể hoàn toàn có cơ sở thực tế ^^ :)) Và toàn chiện đã diễn ra nữa chứ, có mỗi quả nhét bông là do ko nghĩ ra được tuyệt chiêu gì khác nên dùng tạm :)) :)) Chứ chỉ có điều là cách dùng từ khác thôi, chứ chiện Nghĩa với Tinh Tinh mà kể ra, có mà pải viễn tưởng lên gấp chục lần, hoặc chưa bằng 1/100 chuyện của tụi nó :))

:)):)):))...Ô Long Đại Pháp Bảo là con RỒNG TO TƯỚNG ĐEN XÌ của mày ấy...Rồng thân yêu ạ...ahahahaha...:)):)):))...còn Hắc Tiên Chỉ là Black Feather...:)):)):))...hỏi sưu tầm đồ lót là biết mà...:)):)):))...mà bông của HA có tẩm cái gì đó...:)):)):))

nước hoa made in HoaiAnh :)) ko biết à, chiết xuất độc đáo từ các loại thoải mộc thiên nhiên và cả mùi hương của chính tiên nữ Hoài Anh nữa :)) có 102 :)) lại còn có mùi độc đáo đặc trưng ko loại mùi nào áp đảo được ấy :)

Hahe, nhà tao lắp net rùi bọn mày ui, nhg vừa nối xong thì ông anh tháo ra nghịch hỏng máy rùi, h lại phải ngồi ngoài hàng net, lãng xẹt quá!!!!!

:)) Topic lớp mình lên kinh quá :)) Lại còn bệnh hoạn nữa chứ :)) Tùng bìu chuyển qua viết về Nghĩa với Tinh tinh đê , lấy cốt truyện Uyên Ương Hồ điệp :)) trên nhanmonquan cũng có đấy , tham khỏa đê :)) Vào năm có khi điểm mày cao nhất lớp đấy :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên