Dân Hóa 2 (04-07) <<< Zô nào!!!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
hơ thì iem học hóa 2 thì iem phải vào chứ. em ko phải my hồi xưa thì my nào nữa có vẻ anh quen nhìu my nhi?

Thì biết đâu hóa 2 có mấy My:D

Anh biết đâu hóa 2 có mấy My đâu. Thía ngày hội hóa học nhảy à:D

hic, đúng thía, nhg em có phản ánh, CN này nếu đã tổng duyệt luôn thì lớp em ko tham gia nữa đâu, làm sao tập kịp cơ chứ, chẳng lẽ để CN tuần sau ko được à?!!!! Có làm sao đâu.....
Thời trang còn chưa cắt quần áo, chưa tập, cả nhảy cũng thía! Tổng duyệt thế quái nào được!

Quần áo lo sau, chỉ tổng duyệt xem lớp nào được chọn thôi mà. Bà Khanh bảo là nếu để đến chủ nhật tuần sau thì không đủ thời gian lo nhạc. Nếu em bảo được với bà ý thì tốt, anh cũng đang cần thêm time:D

Nhg đã tập đi đứng, nhảy nhót gì đâu!!! Mất ít nhất 2 tuần! Nhạc bọn em tự lo mà!

Cố gắng đi, anh cũng tưởng tượng mình phải tập 2 tuần nhưng cũng đỡ đỡ rồi, may ra thì xong

Lại phải có ng dạy nữa à. Anh cũng cần có ng dạy nhưng ông ý đang bận kia kìa, khổ không cơ chứ:(

Hik, vẫn chưa được thấy bạn Bốp nhảy breakdance

Thằng Bốp cũng nhảy cơ à?:)) Chắc tởm lắm:D

hehe, đang ngồi chờ đợi xem mấy thằng mình quen ở lớp hóa 2 nhảy break ntn, haha, :)>- :)>- :)>-

Chỉnh sửa lần cuối:
hic nhảy gì mà nhảy tập thì toàn đùa mà time thì sắp đến chẳng ra đâu vào với đâu cả. quả này chắc là loại hehe

Chẳng bù với anh, tập chăm chỉ lém;;)

Tớ chưa có diễm phúc được xiem các bạn Hóa 2 nhẩy nhưng nghe bảo hay lắm, như mấy con vịt lắc trên sân khấu. Thật ko vậy ?

chòi, bạn Kiên nói thía là không đựoc rùi, phải ủng hộ các bạn để các bạn còn cố gắng luyện tập chứ :D, hình như Yến cũng nhảy thì phải, nhưng Yến vào quá khổ thì hỏng mất đôi hình +_+

Mai tổng duyệt 2h chiều trong phòng hội đồng, ai quan tâm thì đến xem nhé:D

haha, thằng HIỂN cũng nhảy mà, nó quảng cáo với tui thía, hổng bít thế nào, mọi người cố lên (thành công thì tha hồ hút fan)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên