Dân Hóa 2 (04-07) <<< Zô nào!!!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
chứ còn gì nữa

----------

Nguyễn Hoài Anh đã viết:
Tình hình là tớ thành động vật trong sở thú cho mọi người bình phẩm ah?
động vật sắp tuyệt chủng mà đc ở trong sở thú là tốt rồi

Cảm ơn mọi người nha
Yên tâm là người gọi tớ là mèo con dễ thương ko ở trong trường mình đâu

ko ở trong trường mình ah?Trời ơi Hiển ới mày có tình địch rồi kia hehe
Ha cho tớ hỏi,có phải người ấy ở Trâu Quỳ ko?

:(( Chúng mày làm tao sợ khóc thét , ko dám lên topic lớp mình nữa :(( Sợ cứ gọi là sợ vãi đái :((

Châu Quỳ chứ sao lại Trâu? Hơi nhầm rùi, tình hình là bạn ý chỉ đang sắp sửa thôi, đừng có đoán mò nữa. Ai quen biết bên chuyên ngữ thì..........:D

Vũ Minh Hiển đã viết:
:(( Chúng mày làm tao sợ khóc thét , ko dám lên topic lớp mình nữa :(( Sợ cứ gọi là sợ vãi đái :((
lớn tướng rồi mà còn...Xấu hổ thay cho mày Hiển ạ [-x

Nguyễn Thị Liên đã viết:
Tinh tinh nói gì đấy hả????????
Hãy cẩn thận!!!!!!!!:
-? :-? :-? :-? :-?

Ơ thế ra Vanh nói đúng nên Liên giật mình ah? Liên ơi giới thiệu xem nào?:))

Kết quả cuối cùng là Hoài Anh và Liên điên đều bị cái thằng đấy lừa tình mà ko biết.......Hiển ơi.......mày bị cắm toy vào đầu rồi em ạ........hí hí hí.......ai.......thiện tai thiện tai......nam mô a di đà phật phổ độ chúng sinh

oài bên chuyên ngữ ah,đi thịt nó đi hiển.Trâu Quỳ là đúng rồi HA ạ,quê quán mà ko nhớ ah chán thế

hihi, Hoài Anh thế thôi, ko thường đâu...
@Hiển: mày đừng sợ :))

Chả hỉu ai đặt cho HA cái tên mèo con nhg mờ hôm trc' tớ nghe thấy có người gọi HA là mèo axit nên tớ cảnh báo trc' đừng có mà trêu HA nhìu ko thì lại thấy H+ bay tứ tung mất, mà tình hình H+ rơi vãi nhìu quá sẽ khiến lớp mình bị "nhiễm" cả lớp thì khổ, như kiểu "nhiễm phóng xạ" ý mà. :)
Nói vậy thui chứ bạn nèo thấy mặt mình đầy bazo thì ko phải lo, axit hắt vào cứ gọi là "mát", Ha nhỉ!!!!:D

Tao cảm thấy rằng hình như gần đây Hiển ko dám vô topic lớp mình.
Sợ quá rồi :)) . Sao mày nhát như cáy thế hả Hiển
Dám làm thì phải dám chịu chứ :))

:)) ***** hiểu tao làm cái gì :)) Chẳng qua vào thế này tối về ***** ngủ được vì sợ quá , ác mộng nó cứ đến dồn dập , sợ cứ gọi là sợ vãi đái :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên