Dân Hóa 2 (04-07) <<< Zô nào!!!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Hihi, topic lớp mình bị đẩy sangtrang thứ 2 nè
Bài viết này sẽ đưa topic lớp ta lên đầu bảng :)) :)) :))

vậy kết luận rằng, Hoài Anh với Hiển là 1 cặp trời sinh :)) :)) :))

nói văn vẻ là "hoài anh và Hiển là 1 đôi giai ngẫu trời sinh,từ nay nguyện bên nhau mãi mãi như chim liền cánh,như cây liền cành,nếu hoài anh thiếu hiển thì như mặt trăng ko có mặt trời,như cây ko có lá,như mẫu đơn ko có sắc màu,như tv ko có điền khiển,như chó ko có phân"

Xin hàng :)) =))
Nói cho cùng... Hiển đêm nay đọc được cứ gọi là mất ngủ đi :))

:(( Chung mày thừa lúc tao đi vắng mà báng bổ tao ah :((
Đêm nay có mà khóc thét , chúng mày làm thế quá bằng dọa ma tao ah , tao sợ lắm :)) Mà có khi còn hơn ma
Em xin nhường lại cái đấy cho bạn Hoàng với Thọ ná :))

Sao lại có Hoàng ở đây? nói thế nó còn tán cái đứa nó đang thích được nữa?
Còn Thọ ná ko liên quan đến tớ nhá, nói thế em hết đường đi tán đứa khác ah?
Mới quan tâm đến bạn bè một tí mà các bạn đã có thêm chủ đề để bình luận rùi, pó tay toàn tập lun:D

Tao vừa post bài xong thấy thằng Hiển onl. Bít ngay nó vào đây khóc thét. Thôi, cố gắng mà ngủ cho ngon, yên tâm nhé!! Hoài Anh là cặp với mày rồi mà :p

Tớ đề nghị Thư ko post lung tung, ấy đang xây dựng hình tượng cô gái lăng nhăng nhất cho tớ đấy:((

đêm qua thật là khóc thét , ko dám ngủ vì sợ ma :)) mệt thế này thì sáng nay còn đấu đá gì nữa :((

Thôi Hiển ạ, mày hãy chấp nhận sự thật đi. Hôm nay mày đên trường mà đấu (nhớ đem bình xịt hôi nách cho thằng trung phong đội bạn). Hoài Anh sẽ đến cổ vũ cho mày ......................:))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên